Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
:( uy tín = trời biển gì cũng thế này thôi.

WTF, sao e vẫn k vào đc, ai vnpt vào đc confirm dùm e với. :eek:

Bạn thử đổi trình duyệt khác xem.

Đổi luôn rồi bác ơi, vẫn k vào đc, thấy trên gr cũng có vài người bị dù đã clear cookies các kiểu, hỏi ad thì ổng kêu "Yes, It is up and down sometimes ,Try back later"... :oops:

Thôi kệ, tối check lại sau, lệnh rút hôm qua giờ mới nhận. Ngày 10 - 15$ kiếm tiền mua rau muống chấm kho quẹt ăn tạm. :oops:

rau muống các bác đắt vãi :oops:. Em toàn ăn rau muống mấy k... $$ thôi :oops:

THB vào k đc có tí mà bác viết nhầm rồi kìa... để e fix lại cho đúng nè. :oops:

Nhiều người chưa vào đc lắm thím ơi, chờ đến tối xem sao. :oops:

chưa suft nữa thím, bữa nay 20/80 mà kiểu này nữa chắc ăn cám cmn rầu.:(
thôi anh hãy về mối duyên mình nhạt nhòa theo khói mây...:mad: lời nhạc tê tái quá các bác ợ.:(:(:(

Em vào được rồi :D. Lần sau rút kinh nghiệm như em. Ngày surf ads 2 lần nhé. sáng 1 tối 1 thì ko bh xoắn mấy vụ này

Hello TrafficHubbers
Hope you all are doing well...

We are happy to inform you that recently we have crossed a few more Milestones like 10,000 officially registered Members and Paid out more than $370,000 in just 52 Days.
In these 52 Days we have always provided the Best Possible Quality
Service to our members.
1.Faster Payouts from Day 1
2.Quick support
3.Effective Advertisemnet
4.Regular Updates in Facebook Group

As we mentioned earlier about referral bonus offers, we have a
New Bonus Offer!
From now on bring in one paid Member to your downline and get 5$ extra in your repurchase balance!

Note: Raise a support ticket to get your reward !
Thank you

Keep Promoting and Please do not spam

Fast pay làm xịp gì khi mà mit pm như hnay. mie sao nó không cho đặt lệnh đi rồi ai trước thì nó pay trước nhỉ, mấy bác tay to vào rút phát thì còn mie gì nữa cho tôm tép rút đâu.vl

Em vào được rồi :D. Lần sau rút kinh nghiệm như em. Ngày surf ads 2 lần nhé. sáng 1 tối 1 thì ko bh xoắn mấy vụ này

Vừa pm ad kêu tối nay e sẽ qua nhà ad ngủ thì bây giờ e đã vào đc rồi và đang surf ads cho chắc ăn. :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week