Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
ai rút về LR được chưa, ko thấy nó pending mà cũng chả thấy có tiền trong tài khoản LR =.=!!!

thấy mọi người bảo site sửa lỗi dữ liệu do là nó trả lại tiền những ai rút = LR vì ko đủ quỹ từ LR. Nhưng khi mọi người rút lại thì nó lại vẫn tính tái đầu tư 50%?? Nên chắc đang fix lại lỗi này :binhsua23:

Ủa sao nghe site chạy trơn tru lắm mà mọi người, nào là được đánh giá site an toàn trên MMG tùm lum tà la. Nổ cho cố vào, ai chưa biết con do.g trangsex thì giờ biết rồi nhé.

Tình hình sao rồi các bác? có ai có proof chưa? không lẽ site này lại khốn nạn hơn cả WWS à? mình dính chưởng WWS nên sợ emtrangex này rồi :binhsua17:

Chơi site này cũng đau tim thật, nhưng cứ bình tĩnh xem tình hình thế nào đã đừng có nhốn nháo lên thế chứ.

Vãi xoài, mình dep 9h30 tối qua mà sáng nay balance vẫn = 0

Ủa sao nghe site chạy trơn tru lắm mà mọi người, nào là được đánh giá site an toàn trên MMG tùm lum tà la. Nổ cho cố vào, ai chưa biết con do.g trangsex thì giờ biết rồi nhé.
đợi site nó hoạt động lại thì ra đảo nha, ai cũng nói là site an toàn, còn link MMG thì t đã post . đợi ăn ban đi
Vãi xoài, mình dep 9h30 tối qua mà sáng nay balance vẫn = 0
ở phần E-Wa... có mục ngoài cùng là : Miss...
đó là mục thông báo cho admin nếu admin chưa cập nhật đủ số tiền dep, chốc site hoạt động lại thì bạn ấn vào đó là tiền sẽ đc cập nhật ngay

Last edited by a moderator:
đợi site nó hoạt động lại thì ra đảo nha

Với lượng mem như vậy thì việc quá tải và bảo trì hệ thống là điều bình thường. Chờ đợi thôi

đọc trang 1 thấy ngon, đọc trang cuối thấy nản lòng đồng chí wa, hy vọng sẻ không ponzi
đến nản với những người này, bản chất site thế nào nói bao nhiêu topic rồi mà giờ vẫn ko hiểu và comment kiểu này

gửi mail cho admin rồi đợi admin trả lời.
Sáng mát mẻ quá ai ra cầu An Dương ko :binhsua28:

Sáng dạy thấy hơn 50 mail gửi về báo thêm hơn 40 share max tiếp đang hí hứng vào rút thì ....... :binhsua28:

Site vừa vào đc phần login xong lại bị lỗi tiếp :( Chắc admin đang sửa gần xong rồi. Mọi người ai thấy vào đc thì thông báo hộ mình qua yahoo nha
^^

Last edited by a moderator:
Cho chút hình ảnh đẹp để các bạn đỡ hoang mang! Tớ cũng chơi site nè, nhưng tiếc là upline ko fai người VNam
Tại tớ ít vào 4rum nên ko cập nhật được

Chắc các bạn cũng biết site WCA cũng đình đám, khi mới chạy nó cũng bị lỗi mà nhưng sau đó nó hoạt động trở lại
và các bạn ở VN cũng kiếm được nhiều tiền từ nó, đến giờ nó vẫn rất tốt.

Tớ tin tưởng site này cũng vậy, vì thế hãy kiên trì đợi các bạn nhé :)

Cho chút hình ảnh đẹp để các bạn đỡ hoang mang! Tớ cũng chơi site nè, nhưng tiếc là upline ko fai người VNam
Tại tớ ít vào 4rum nên ko cập nhật được

Chắc các bạn cũng biết site WCA cũng đình đám, khi mới chạy nó cũng bị lỗi mà nhưng sau đó nó hoạt động trở lại
và các bạn ở VN cũng kiếm được nhiều tiền từ nó, đến giờ nó vẫn rất tốt.

Tớ tin tưởng site này cũng vậy, vì thế hãy kiên trì đợi các bạn nhé :)

chỉ mong nó fix lỗi cổng thanh toán lr thôi :( rồi cái kiểu refun lại tiền rồi giờ làm sao cho phù hợp chứ giờ rút lại bắt tái đầu tư 50% thì chết :(
Thôi đi chợ, ngồi đợi sốt ruột quá. Có gì mọi người pm yahoo mình nha
Cám ơn ^^

nó k vào dc nữa rồi.chán quá bà con ơi.mọi ng dc pay hết max nhìu còn mình k những k max mà còn chưa dc pay.150$ của em k biết có thu lại dc em nào k.chủ thớt đã rcb chưa vậy

- - - Updated - - -

Gọi mình làm gì, đi nhẩy cầu rồi nhé.

bác việt chắc thu lại dc nhìu rồi chứ làm gì mà nhảy cầu hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member