Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
nói thật mình ko biết cậu có dep thật ko mà sao mỗi mình cậu bị :binhsua46:có ai bị giống cậu đâu :binhsua46:
buồn quá tự dưng mất 5% fee with lại còn with qua tk stp :binhsua46:

Xem cái proof dep bên trên rồi phán nha cậu

Em đã bảo mấy bác rồi, tránh xa con trangsex này ra. Mấy bác thừa tiền à, chơi cái này thì tìm upline uy tín mà chơi, chẳng hạn như bác Vietsu còn kiếm được chút cháo, chứ bu theo con trẻ trâu này thì ăn cám thôi. Nó giới thiệu toàn là site cùi bắp để kiếm tiền ref đó mà chứ nó không dep đâu hoặc có dep cũng rất ít tầm 10$ trở lại à. Không tin các bác cứ bảo nó teamview coi nó dep bao nhiêu là biết liền. Khổ thân các bác quá. Mong các bác rút lại được vốn.

Em đã bảo mấy bác rồi, tránh xa con trangsex này ra. Mấy bác thừa tiền à, chơi cái này thì tìm upline uy tín mà chơi, chẳng hạn như bác Vietsu còn kiếm được chút cháo, chứ bu theo con trẻ trâu này thì ăn cám thôi. Nó giới thiệu toàn là site cùi bắp để kiếm tiền ref đó mà chứ nó không dep đâu hoặc có dep cũng rất ít tầm 10$ trở lại à. Không tin các bác cứ bảo nó teamview coi nó dep bao nhiêu là biết liền. Khổ thân các bác quá. Mong các bác rút lại được vốn.

Cái này không ai biết trước điều j, chơi là phải chịu thôi bạn à

Nickname bạn ấy là trangex chứ không phải trangsex bạn nhé =))
Nói thế khác nào bảo người ta............=))

anh em dư tiên thì hùn lại làm cái code giống trang đó,rồi lụm tiền từ bọn nước ngoài cho sướng,kakkaka,lỡ như site này admin việt nam sao ta,làm cái site kiếm 1 tỷ đơn giản ha

Last edited by a moderator:
Cái này không ai biết trước điều j, chơi là phải chịu thôi bạn à
Bản chất 1 số đứa rảnh rỗi bất tài kệ chúng nó thôi bạn à ^^ GATO ăn vào máu rồi ^^
cho nó cái proof 270$ mua share để nó bớt sủa vậy ^^

anh em dư tiên thì hùn lại làm cái code giống trang đó,rồi lụm tiền từ bọn nước ngoài cho sướng,kakkaka,lỡ như site này admin việt nam sao ta,làm cái site kiếm 1 tỷ đơn giản ha
Uk làm đi rồi mình mang đi pr cho ^^

quan trọng là chưa rút được tiền về, lời thì có lời mà ko rút được về???

hôm qua đặt hai lệnh rút 20$, giờ nó ko pending nữa mà cũng chả thấy tiền trong tài khoản??
giờ rút 40$ về STP chưa biết thế nào

quan trọng là chưa rút được tiền về, lời thì có lời mà ko rút được về???

hôm qua đặt hai lệnh rút 20$, giờ nó ko pending nữa mà cũng chả thấy tiền trong tài khoản??
giờ rút 40$ về STP chưa biết thế nào

này thì proof.mình chơi nhỏ lẻ nên chỉ dc thế này thôi.bác đại gia việt và chủ thớt lười pót nên pót cho a em xem
các pro đừng chém nhé

Do 1 số thay đổi, các bạn pm yahoo mình nhận rcb nha. Và mình check teamview rồi rcb vì site ko có chế độ tổng hợp hjx. Tạm thời mình thanh toán rcb qua stp nha
Do tiền mình bị kẹt lại trong site nhiều và Vì fee rút 5% + fee stp 1,5% là 6,5% mình sẽ chia đôi mình chịu 3,5% còn thành viên chịu 3% vậy chế độ rcb sẽ vẫn là 100% (6% tổng tiền mua share) Mong mọi người thông cảm và cùng nhau vượt qua thời gian này.
Yahoo: extrang

thông tin để chủ thớt rcb này
id vinaphone1
pz [email protected]
lr U6104857
số post 127
chủ thớt rcb xong pm e cái nhé.thanks nhìu
rcb 100% là 15,24pz hhé đại ca

này thì proof.mình chơi nhỏ lẻ nên chỉ dc thế này thôi.bác đại gia việt và chủ thớt lười pót nên pót cho a em xem
các pro đừng chém nhé

tiền rút bằng STP về rồi, nhưng hôm qua rút 40$ về LR mà nó mất luôn rồi =.=!! ko thấy pending cũng ko thấy tiền trong tài khoản LR

bác Viet có bị vậy ko??

tiền rút bằng STP về rồi, nhưng hôm qua rút 40$ về LR mà nó mất luôn rồi =.=!! ko thấy pending cũng ko thấy tiền trong tài khoản LR

bác Viet có bị vậy ko??
pm yahoo mình nếu có vấn đề gì để mình support cho ^^

bác Viet có bị vậy ko??

Nó hủy đi về lại banlance chứ ko phải mất đi, tất cả lệnh rút LR đều bị vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week