Matrix (trangex) invest shares - blastearnings -26/10- có cổng pz,pp

Status
Not open for further replies.
site của chĩ rang hả, nghe nói bác này dưa toàn site scam về VN ko ah.

site của chĩ rang hả, nghe nói bác này dưa toàn site scam về VN ko ah.
mình chưa đủ trình độ làm site bạn à, còn bạn không chơi thì đừng phát biểu kiểu "trẻ trâu" ;))
cám ơn vào spam up giùm topic ^^

- - - Updated - - -

Mình nói trước là site có pz và pp thì chơi thôi , mọi người chơi bằng 2 loại đó thì chơi. Còn ko nên chơi bằng các tiền tệ khác vì site invest shares giờ scam nhiều nên không biết đường nào mà lần cả. Mình cũng chỉ chơi với site này vì nó có cổng PZ.

Last edited by a moderator:
site chính thức hoạt động vào 23h và 23h mới mua share được. Đi ngủ đã chốc canh ^^

ko biết site có tốt ko đây ^^ thấy facebook gần 1k mem và site hơn 1700 mem online ko biết site có tốt ko ^^

Nhiều dữ vậy ko biết có la liếm được gì không đây ;))
chịu, giờ ko tin được site nào hết. Có pp và pz thì chiến thôi ^^ . còn nó hoạt động tốt hay không thì đợi nó chạy mới biết được

- - - Updated - - -

Nhiều dữ vậy ko biết có la liếm được gì không đây ;))
chịu, giờ ko tin được site nào hết. Có pp và pz thì chiến thôi ^^ . còn nó hoạt động tốt hay không thì đợi nó chạy mới biết được

Cũng hi vọng là ngon ngon tý cho anh em còn kiếm tý chứ giờ chẳng tin tưởng được mấy site kiểu này! @@

Cũng hi vọng là ngon ngon tý cho anh em còn kiếm tý chứ giờ chẳng tin tưởng được mấy site kiểu này! @@
uhm ^^
site mua share cập nhật auto và tái đầu tư site tự auto mua tự động ^^

Ok so as ive been requested by the members, here is the current stats:
Few hours ago we had about 500 members. Now when im back we have 675.. and growing so fast...
About the Top Sponsors:
User:prostar have 249 Referrals (0 pro & 249 free referrals)
User:jeremias have 19 Referrals (0 pro & 19 free referrals)
User:banlinhnunhi have 18 Referrals (0 pro & 18 free referrals)
User:bledwo have 17 Referrals (0 pro & 17 free referrals)
User:business have 17 Referrals (0 pro & 17 free referrals)

prostar keep leading with his neobux advertisement... and competition for place 2 and 3 is very very close!
Good luck and get ready for the launch in 1 hour and a half!
chơi vui vui cũng có top mới ghê ^^

dep tiền pp vào đâu chủ thớt
pp nó xử lí bằng tay nên lo dep trước cho rồi
cái dep trước này không biết admin nó cho phép không. Mình ko chơi pp nên ko có hỏi ^^
nhưng trên facebook ko thấy có nên chắc là ko cho ^^

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip