Matrix (trangex) invest shares - blastearnings -26/10- có cổng pz,pp

Status
Not open for further replies.
nay mới dispute đc vì mấy hôm toàn online phone ko có nút dispute! Chắc là không kịp rồi! Ra đi 35$ :((

Sao Mod box này cứ để newbi mất $ vì mấy dạng này miết không biết, nguy cơ scam cao hơn HYIP cả mấy lần....haizz.
Mang site về giết dân VN mà.

Theo ta nghĩ nên bàn luận lại và đem đầu thằng nào mang nó về Ra bầm 1 trận.

Thởi trước chưa tởm hay sao? giờ nó hùa thi lại theo??

Để xem nó có CM chửi ta không nào??? Vãi hàng.

p/s: Cuối năm Rồi mấy Thánh.. Mấy thánh hãy để cho newmem kiếm tý cháo, đừng có mang mấy loại Rác Rưỡi về 4rum.

Không chơi nhưng ức chế vãi.
Thánh trangex giới thiệu site nào là site đó scam :)) .......mình biết mà tránh nên rất hay :)

Theo ta nghĩ nên bàn luận lại và đem đầu thằng nào mang nó về Ra bầm 1 trận.

Thởi trước chưa tởm hay sao? giờ nó hùa thi lại theo??

Để xem nó có CM chửi ta không nào??? Vãi hàng.

p/s: Cuối năm Rồi mấy Thánh.. Mấy thánh hãy để cho newmem kiếm tý cháo, đừng có mang mấy loại Rác Rưỡi về 4rum.

Không chơi nhưng ức chế vãi.

Chuẩn cmnr!!! Mình thật chả hiểu nổi với mấy chú newbie này!!! Bị dính chưởng liên tiếp nào là dailyshare, kencash, v.v.... Thế mà vẫn cứ lao theo ....... :binhsua36:
P/s : Con trangex nó sắp chửi cậu vs mình là GATO rồi đó!!!!:binhsua121:

Sắp tới có 1 site của admin cho các bạn gỡ vốn đó :binhsua76::binhsua76:

admin gì, thể loại này thì cứ lượn cho nó lành, trước còn kiểu "người trước ăn của người sau", giờ thì ai cũng là "người trước" cả rồi nên cạch mặt thôi :(

admin gì, thể loại này thì cứ lượn cho nó lành, trước còn kiểu "người trước ăn của người sau", giờ thì ai cũng là "người trước" cả rồi nên cạch mặt thôi :(
thôi cho topic này yên nghỉ đến ngày dispute tiền về rồi tính tiếp. Mình cũng xin tuyên bố là cạch mặt invest shares các site của người khác vì sợ quá rồi. Ko hiểu sao giờ invest shares scam như là mùa thu.
Cũng xin lỗi vì muốn cùng mọi người kiếm chút ít nhưng lại làm mọi người bị giam tiền một thời gian. Từ giờ mình sẽ bỏ invest shares. Và cố gắng tìm kiếm chọn lọc thông tin về dạng invest plan (invest trả lãi ngày) để tìm site tốt giúp mọi người kiếm tiền yên tâm hơn là mấy site dạng này.

Một lần nữa xin lỗi các bạn.
Mình sẽ giúp đỡ và bàn bạc với admin site invest shares đầu tiên của forum để giúp mọi người kiếm thêm chút ít.

Hết lừa được mem vào invest share nên lại chuẩn bị cho ra thương hiệu cam invest plan nữa ah? :binhsua72:

có khi nào dispute mà tiền ko về hẻm bạn! post zeek cả nửa tháng mới đc chừng đó pz đó :((
chắc chắn là tiền về thôi bạn. mình chỉ thấy duy nhất site dailyrevshare là nó có phần rule trong dispute nên ko biết thế nào. Còn các site khác thì dispute vẫn về. Nhưng sẽ mất 1 thời gian tùy vào PZ . 7 ngày hoặc 14 ngày

- - - Updated - - -

Hết lừa được mem vào invest share nên lại chuẩn bị cho ra thương hiệu cam invest plan nữa ah? :binhsua72:
nghe này bạn, mình là mình ko thích nói tục. Và cũng đã xin lỗi mọi người trong khi lỗi cũng ko phải là của mình. Đãng nhẽ mình cũng ko chơi site này vì đang đợi site của admin trong forum. Nhưng vì thấy site có chế độ tốt nên mới thử. Ngay ở #1 mình đã nói là chơi thì phải chịu rủi ro vì giờ invest share ko còn tốt như xưa. Các bạn trách gì nữa.

Còn bạn hero keyboard , ăn nói cho cẩn thận. Tôi mang site về để mọi người cùng kiếm tiền. Việc site ko tốt thì ko chỉ các bạn và ngay cả tôi cũng bị thiệt hại. Còn việc các bạn nói đểu tôi là admin hay quen admin này nọ lừa anh em thì các bạn "IM MẸ ĐI" , tôi nhịn có giới hạn. Lòng tốt mang site về ko đem lại kết quả tốt là đủ chán nản bực mình rồi nên đừng có đá đểu nhau nữa

Oài nghe miệng mày nói là ko tham gia 4rum nữa hả, hay là mấy bữa nay trời mưa ko đđ được nên lại post bài dụ newbie kiếm tiền ăn đây. Haizzzz

có khi nào dispute mà tiền ko về hẻm bạn! post zeek cả nửa tháng mới đc chừng đó pz đó :((

Tìm captcha hoặc offer học đi cho lành bạn ak.
Trang trải cuộc sống hằng ngày thôi chủ yếu cuộc sống bên ngoài bạn và nhớ là cái gì cũng phải tìm hiểu cho nó kĩ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week