Matrix (trangex) invest shares - blastearnings -26/10- có cổng pz,pp

Status
Not open for further replies.
đọc kỹ lại có thấy gạch đá gì đâu, chỉ là khuyên mọi người cẩn thận kiểm tra tí thông tin thôi. Đảm bảo mấy thông tin này chủ topic biết mà k nói với mọi người, như là kiểm tra domain, coi thong tin tren MMG.
Lẽ ra khi gioi thiệu site thì phải nói rõ những thong tin vậy để mọi người có ý kiến, coi có nên đầu tư hay không. Còn vụ payza thì mình gặp trường hợp vậy rồi, nên nói để mọi người k nên tin tưởng rằng dispute payza là không bao giờ mất tiền, cứ thấy site nào có payza là chơi, cùng lắm disute lấy tiền lại
Chứ cả bài viết đâu có gạch đá nào đâu, oan cho mình :(

ra tiền thì chắc chắn là không ra nhưng toàn thấy mất tiền thôi :))
có ai muốn mất tiền à. Mình cũng nói rõ rồi giờ ko biết site nào tốt site nào không. Có chơi thì chơi các loại tiền dispute được như pp hay pz thì thử vận may chút ít. Nếu tốt ko sao. Nếu scam thì đòi lại.
Mình vẫn dispute các site dạng này bt và tiền vẫn về. Nếu muốn nói này nọ thì muộn nhất 7 ngày nữa tiền ko về thì hãy nói. Các bạn có vẻ vui vẻ để thể hiện cái tôi khi nhìn người khác mất tiền, rồi gây hấn.
Chúng tôi đang bị giam tiền nên tâm trạng không được tốt đừng có vào nói lung tung nữa. Bực bội lắm

Chúng tôi đang bị giam tiền nên tâm trạng không được tốt đừng có vào nói lung tung nữa.
cái này là do bạn mà. tại sao những trang bạn đưa về % scam đều lớn gây tổn thất cho anh em. các anh em mất tiền cả. nếu vậy thì bạn chơi 1 mình đi đừng lôi kéo người khác nữa. thấy trang nào bạn cũng bảo là admin tốt, uy tín. hứa hẹn đủ điều. rồi vẫn cứ scam đấy thôi :)

Nói là để mọi người có kinh nghiệm thôi, còn mình thì đảm bảo chủ topic có kinh nghiệm nhiều và biết chắc site này sẽ scam đến 90% nhưng vẫn muốn thử thôi :D
Check domain và thu thập thong tin trên MMG là việc đầu tiên ai cũng làm rồi.
Còn trên fbook thì cũng ảo lắm, nó có cuộc thi ref contest nên có thằng nó đi thuê ref trên fanbox đã được hơn 100 ref rồi.

Nếu mà làm mọi người khó chịu thì xin lỗi, cầu cho nó chưa chuyển tiền kịp và dispute được.

dám chơi dám chịu . invest lấy đâu ra an toàn được mất là chuyện đương nhiên . an lành thì gõ captcha thui .

- Thứ nhất ai chơi keencash cũng có thể thấy là site này code giống 99% chỉ khác giao diện.
- Hai là thể loại này dep pz dispute được nhưng có khi mất gần nửa tháng, còn LR thì mất trắng(admin những site này chỉ ăn LR cũng ko phải ít).
- Ba là tỉ lệ thành công của những site kiểu này được bao nhiêu %?, bao nhiêu mem trong 4rum này đã bị mất $ ở thể loại này?
- Cuối cùng mình còn nghi ngờ mấy site này là admin Vn dựng lên còn bạn chủ thớt ko rõ vô tình hay cố tình đang làm giàu cho họ 1 cách nhanh chóng.
Mong rằng mod sẽ có những biện pháp trong thời gian tới. Từ thời của MBC, ADC, JSS đến nay mình mới thấy box Invest loạn như bây giờ.

dám chơi dám chịu . invest lấy đâu ra an toàn được mất là chuyện đương nhiên . an lành thì gõ captcha thui .
vâng. Vậy thì mình đứng ngoài cười thôi :))

Site này của Keencash hay k thì k biet, nhưng chắc chắn admin là chung với Boomearnings, và wizyshares
Vô trang này http://www.wizyshares.com/ còn thấy đường dẫn đến Blastearnings.

Để hạn chế thiệt hại cho newbie, nên chăng có chính sách là người tuyển ref phải RCB cho những ai đã deposit nếu site đó bị scam. Như vậy thì những người tuyển ref sẽ có trách nhiệm hơn với site của mình đem về.

Sorry, mình k hề có ý ném đá chủ topic, chỉ là đề xuất chung cho thể loại invest shares này.

Site này của Keencash hay k thì k biet, nhưng chắc chắn admin là chung với Boomearnings, và wizyshares
Vô trang này http://www.wizyshares.com/ còn thấy đường dẫn đến Blastearnings.

Để hạn chế thiệt hại cho newbie, nên chăng có chính sách là người tuyển ref phải RCB cho những ai đã deposit nếu site đó bị scam. Như vậy thì những người tuyển ref sẽ có trách nhiệm hơn với site của mình đem về.

Sorry, mình k hề có ý ném đá chủ topic, chỉ là đề xuất chung cho thể loại invest shares này.
có gì đâu, mình cũng ko có ý định chơi site này vì đang đợi site của vn sắp ra nhưng thấy cơ chế site cũng ngon nên test để ex ít pz sang lr . Từ giờ cũng cạch mặt ko chơi với mấy site của tây nữa. Scam lẹ quá, không như ngày xưa. Haiz

trước nghĩ chủ thớt có kinh nghiệm về thể loại này, giờ thì nghĩ ngược lại.
có những điều đơn giản nhất nhưng quan trọng cũng không làm hoặc không biết làm.

Người khôn chỉ ngu một lần
Theo con trangsex này chết bao nhiều site rồi mà còn lao đầu vào
Bác trangex này pub site lên cho anh em thì anh em cũng có cái lợi đó bác
Thấy bác trangex pub trang nào là mình biết chắc chắn 100% site sẽ scam nên biến luônkhỏi phải suy nghĩ có nên đầu tư hay ko:binhsua119:
Mai mốt có site khác bác trangex cứ pub lên để anh em biết mà tránh:binhsua95:

Biết mem forum sẽ bị scam mất $ mà ko tài nào nói lên đc lời vì sợ cẩu sực.....:))

Last edited by a moderator:
Biết mem forum sẽ bị scam mất $ mà ko tài nào nói lên đc lời vì sợ cẩu sực.....:))
Bạn chờ xem rồi sẽ lại có topic như vậy mọc ra cho coi
http://mmo4me.com/showthread.php?81...khong-giu-uy-tin-va-an-noi-tho-tuc-vo-van-hoa
Tức nước vỡ bờ éo ai chịu mãi được
Mà thớt nói không tham gia 4rum nữa rồi mà vẫn quay lại mang cam cho anh em thưởng thức

Cả mod ruby cũng nói là "Thông báo với mọi người là trangex ko tham gia 4rum nữa"

Phải nói mặt thớt dày thật :))

Sắp tới còn 1 site của admin việt nam nữa, mọi người có thể gỡ lại mà, lo j :binhsua146:

nay mới dispute đc vì mấy hôm toàn online phone ko có nút dispute! Chắc là không kịp rồi! Ra đi 35$ :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week