Treo máy kiếm tiền vô cùng đơn giản nhưng rất hiệu quả/

Vãi các bạn ảo tưởng quá , adf.ly phải skip ads mới nhảy tiền nhá ko còn lâu mà có tiền
vậy như thế này thì sao bạn?

mới treo sơ sơ thôi, có kết quả ngay, cứ dùng cak của thớt, và để hit dưới 40/h mà thôi, lúc đầu nên 5hit/h sau đó tăng lên 10->15-20-cứ tăng lên 5 và sau đó dừng ở mức 40hit/h là đc, theo mình thì adfly tính theo đợt view, còn skip thì ko tính, nhưng mà lượt hít mà quá cao thì ăn ban ngay, còn nếu dùng hitleap theo cách phổ thông bỏ link adfly vào mà treo là ko lên, nhưng nếu thông qua các trạm trung gian thì sẽ lên mã lên rất rõ ràng, nếu 5hit/h thì ko ăn banned đc

vậy như thế này thì sao bạn?

mới treo sơ sơ thôi, có kết quả ngay, cứ dùng cak của thớt, và để hit dưới 40/h mà thôi, lúc đầu nên 5hit/h sau đó tăng lên 10->15-20-cứ tăng lên 5 và sau đó dừng ở mức 40hit/h là đc, theo mình thì adfly tính theo đợt view, còn skip thì ko tính, nhưng mà lượt hít mà quá cao thì ăn ban ngay, còn nếu dùng hitleap theo cách phổ thông bỏ link adfly vào mà treo là ko lên, nhưng nếu thông qua các trạm trung gian thì sẽ lên mã lên rất rõ ràng, nếu 5hit/h thì ko ăn banned đc
Vậy là cái của thớt không ăn được nữa phải chuyển sang adf.ly à ??

điều nữa mà nói, khi treo như thế mà để hit nhìu quá thì sẽ bị nghi là robot, như lần trước, chỉ trong 30phut treo adfly tớ đã có 0,15$ nhưng nữa tiếng sau là ăn banned ngay, nói chung là hit phải thấp thì khỏi bị liệt kê vào sổ đỏ của adfly

hi, chúc mừng các bạn.
@ngkhang đã nắm đc cách cơ bản của việc treo. treo site nào cũng thế. phải từ từ. :D
@louis199x chúc mừng bác. chắc bác cắm máy chủ của mỹ.
Cashly đã có email phản hồi. có vẻ như nó đang fixx lại cách này.
Các Bro nhẹ tay cho anh em nhờ. Admin nghi ngờ có gian lận từ VN vì số tài khoản tawg đột biến. @@
:)
Tuần này về thăm bố vợ. tuần sau sẽ giới thiệu anh em 1 số cách treo nữa. :)

Last edited:
hi, chúc mừng các bạn.
@ngkhang đã nắm đc cách cơ bản của việc treo. treo site nào cũng thế. phải từ từ. :D
Các Bro nhẹ tay cho anh em nhờ. Admin nghi ngờ có gian lận từ VN vì số tài khoản tawg đột biến. @@
Chuc thot di choi vui ve, khi nao co cach treo moi thi pmm truc tiep vao mail [email protected] cho em luon nhen, .... thanks

4 Tôi có thể mua lưu lượng truy cập và gửi đến các liên kết Cashfly của tôi?
Có, tuy nhiên chắc chắn rằng bạn biết những gì bạn đang mua. Chúng tôi sẽ không trả lại cho bạn lưu lượng truy cập đó là chất lượng kém như Paid-to-Click giao thông hoặc máy tính tạo ra lưu lượng truy cập / bot. Chúng tôi khuyên bạn nên thúc đẩy liên kết của bạn trên mạng xã hội, các trang web và các diễn đàn trực tiếp (vui lòng tuân theo các quy tắc của họ). Nếu bạn cần giúp đỡ thúc đẩy liên kết của bạn và nhận được lưu lượng truy cập nhiều hơn, hỏi xung quanh các diễn đàn, sử dụng một công cụ tìm kiếm, hoặc kiểm tra YouTube.

cắm 4 vps + acc hitleap của mình đang pre lite là được tầm 4.3$ sau 24h cắm
còn 8 ngày nữa mới pay nên cố cắm

hi, chúc mừng các bạn.
cách nào cắm được vps hitleap blah các kiểu thì em xin vé đầu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,919
Latest member
truongsim

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week