Got Paid treo máy kiếm tiền !!!

thì đó quan trọng là thế

- - - Updated - - -

dự là 1 em nó nát => cam , 2 ban acc :3

chém cho vui vậy thôi ko đc vậy đâu , chờ proof xem thế nào, anh em cứ chiến đê ko phải xoắn

Thứ nhất, muốn mò ra ngọn nguồn các bạn nhận hit từ đâu là khá dễ dàng với admin site
Thứ hai, site chỉ chấp nhận traffic từ site download

Ráng treo đi mấy thím. Em cũng lót dép ngồi xem, có ăn em mới bay vào chiến.

Mà chỉ có HitLeap mới lên view các surf khác mình thử ở
Clickevolution hơn 2 tiếng thấy đc có 4 view còn các khác site khác nữa ko lên đc

[h=4]Warning!
[/h] Please note that we are accepting traffic only from Download websites. If you don't know what it is please mail us: [email protected]. Traffic from unknown sources will be ignored

p/s: Nó ghi rõ thế còn lao vào làm gì cho mất thời gian...Chỉ chấp nhận traffic từ site download...

Warning!

Please note that we are accepting traffic only from Download websites. If you don't know what it is please mail us: [email protected]. Traffic from unknown sources will be ignored

p/s: Nó ghi rõ thế còn lao vào làm gì cho mất thời gian...Chỉ chấp nhận traffic từ site download...

Mình không hiểu có thể giải thích thêm được không?

Bạn tạo thử 1 link trong trang của nó, rùi mở bằng tab mới trên máy tính của bạn là hiểu ngay ấy mà, nếu làm như chủ thớt nói, tạo link theo Framed Banner, thì sau đó nó sẽ rút gọn thành 1 link khác
Bạn click vào link rút gọn đó, nó sang 1 tab mới, và auto download 1 phần mềm, khi nó auto download thì bạn được tính 1 view của nó!

theo google:

Cảnh báo!

Xin lưu ý rằng chúng ta đang chấp nhận lưu lượng truy cập trong Tải về trang web. Nếu bạn không biết nó là gì xin vui lòng mail cho chúng tôi: [email protected]. Giao thông từ các nguồn không rõ sẽ bị bỏ qua

còn tiếng anh mình kém lắm hiểu như thế này: Chúng tao ko chơi với cheater :3

Site này sẽ mau nát thôi.

cái này mình tải HitLeap Viewer về cắm = cái đó đc ko nhỉ @@
Ko biết sao nó cho Premium 100p giờ bonus 50% chạy ào ào đây :binhsua10:

cái này mình tải HitLeap Viewer về cắm = cái đó đc ko nhỉ @@
Ko biết sao nó cho Premium 100p giờ bonus 50% chạy ào ào đây :binhsua10:
Download Hitleap Viewer về chạy cho nhanh chứ bác, nó tăng thêm 20% so với chạy trực tiếp trên web mà

trước sau j nó cũng phát hiện là treo trên hitleap thôi chủ yếu là nó có chấp nhận ko thì nó del acc

Nát trong tuần thì cũng ăn đủ rùi :))

Site 2 tuần pay 1 lần. bác làm phí công cho nó 1 tuần đấy.

Lót dép ngồi đợi

Chắc gì đã nát, nó chỉ không pay cho dân cheat thôi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week