Got Paid treo máy kiếm tiền !!!

mồng 10/5 nó sẻ pay . nếu nó chấp nhân trang suff này thì ngon. có mất mát j đâu tội j k chiến

treo mấy trang suff với cả ai có web thì add vào :)

Paypal is currently unavailable. Please use Payza, LR or BitCoin in the meanwhile. Subscriptions will not expire, no need to worry! We expect Paypal to be available by May 10.

nó kêu xài LR nó hết PP thế add LR làm sao ??

thử chạy 3 trình duyệt 3 acc đi pro

Down cái này về chạy rùi mình chạy thêm trên site nữa nó tính 1 hay tính 2 cái chạy nhỉ :|
nên chạy trên phần mềm download về thôi nhé bạn, vừa chạy trên phần mềm vs trên web, cũng k tăng đáng bao nhiêu, mà dễ bị an banned của hitleap :)
bạn có thể chạy thêm 1 số site autosuft khác như: 10khits

- - - Updated - - -

Paypal is currently unavailable. Please use Payza, LR or BitCoin in the meanwhile. Subscriptions will not expire, no need to worry! We expect Paypal to be available by May 10.

nó kêu xài LR nó hết PP thế add LR làm sao ??
Bạn lên gg gõ liberty reserve rùi đăng ký là được, nó dùng LR thì tốt hơn paypal rùi, vì LR không bị dính khoản limit giống paypal!

chuẩn men lên top buổi sáng teo máy ngày 3$ nào có j lien hệ yahoo nhé a e

05/05/2013 ALL users who uses FAKE/BOT traffic will be banned without notice. Etc.: Heatleap, and many others. Some of you will be contacted to clarify traffic.

Tất cả những ai sử dụng fake/bot sẽ bị banned mà không thông báo. Ví dụ như : Heatleap và mấy loại khác. Một số người sẽ đc liên lạc để làm rõ

không thể down tool, mình vào tool rồi mà chẳng có nơi để down, bạn giúp mình tí nhé.

Giờ mình chạy không lên view nữa rồi, chính xác là từ chiều qua hic treo 5h đc 1,5 $, thôi tạm biệt em nó :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week