Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
trial mod hay mod thì cũng xem như mem thường thôi . giao dich nhỏ vài trăm k hay cái thẻ đt thì còn tin tưởng được chứ gd tiền tr thì cứ kiếm người nào co bh mà gd !!

o_O hóng--- càng gần tết càng có nhìu scammer:oops: phen này thông Ass mệt xỉu lun:mad:

ôi trời mót với chả chai ồ mót

@shess, mình không biết bạn có cố tình scam hay bị hack nick. Nhưng bạn nên lên đây để xác nhận nhé. 700WMZ mình nghỉ là cũng không phải nhỏ nên mình cũng chẳng để yên chuyện này đâu.

Full info của bạn mình đã có đủ. Còn xử lý thế nào cho thỏa đáng mọi người ở đây thì tùy bạn!

Họ và tên: Tô Minh Thanh
Ngày sinh: xx/06/1994
Dân tộc: Kinh
Tôn giáo: Phật giáo
Địa chỉ: xxx quận Bình Thạnh, tp.HCM

o_O phóng viên điều tra vỉa hẻ @conheoo_O đang thu thập thông tin:oops:

@shess, mình không biết bạn có cố tình scam hay bị hack nick. Nhưng bạn nên lên đây để xác nhận nhé. 700WMZ mình nghỉ là cũng không phải nhỏ nên mình cũng chẳng để yên chuyện này đâu.

Full info của bạn mình đã có đủ. Còn xử lý thế nào cho thỏa đáng mọi người ở đây thì tùy bạn!

Đã có Info . Lên tiếng đi nào Shees

Cậu nên gọi điện vào 2 số kia nói chuyện bảo cậu ta onl, để tránh cho có tgian dựng bằng chứng giả hay nói ko biết abcxyz...
Đến giờ mà chưa onl thì mình chắc chắn là vì bị tra ra quá nhiều info nên đang quíu ko biết làm sao rồi.

Đã có Info . Lên tiếng đi nào Shees

Cậu nên gọi điện vào 2 số kia nói chuyện bảo cậu ta onl, để tránh cho có tgian dựng bằng chứng giả hay nói ko biết abcxyz...
Đến giờ mà chưa onl thì mình chắc chắn là vì bị tra ra quá nhiều info nên đang quíu ko biết làm sao rồi.

Chắc nó đang ngồi hóng topic này và đang dựng bằng chứng giả để nói bị hakc nick chứ thằng này hay ol lắm.

Không bị hack tại sao ngày 14/11 lại change yahoo khác nhĩ .
Vẫn biết là các bạn bị scam sẽ rất đau lòng . Nhưng mà trước khi sự việc chưa ngã ngũ thì các bạn đừng nên up tất cả info họ hàng người ta lên như thế .
Chờ cậu ấy online rồi sẽ có câu trả lời thoải đáng

tự change ko đc ah

:confused: ai là người chịu trách nhiệm trong vụ này:confused: Shin chứ ai:D

Hóng :p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645