Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
up cho nó hot

Chưa gì đã nhao lên, post thông tin tùm lum.

Tình hình là đợi cậu T-mod vào báo 1 câu cho mọi người biết thôi"Uhm! Tớ scam đấy! " :D
:mad: sao chặn số Heo lại hả:mad: sẵn tiện Heo report ông này lun:D còn nợ 1 đêm Hotel chưa trả:D

Vụ này có vẻ hot này. Hi vọng là k phải scam. Chứ k hình ảnh ban quản trị sẽ bị xấu đi nhiều lắm

Vụ này có vẻ hot này. Hi vọng là k phải scam. Chứ k hình ảnh ban quản trị sẽ bị xấu đi nhiều lắm
Lúc trước cũng có Tmod scam rồi. Chẳng xấu đâu. Chủ yếu là thằng nào tự lo thân thằng đó

Ông mod này định scam mình 500$ , may mà mình bảo Trial mod lên fai trunggian, ông ta bảo hết thời gian thử nghiệm sẽ được lên mod chính thức...abc gì đó..
Thế này thì scam cmnr, 3 4 người liền, vcc, túng quá hoá liều rồi, anh em bị hại chủ động lưu thông tin bạn bè nó trên face trước khi quá muộn đi

Thôi xong....kiểu này chia buồn với các nạn nhân... Him đã có 1 số vốn để dành cho mùa Tết @@
Trial Mod cũng chỉ là 1 con người... đã thế còn là Trial nữa mà các pác GD to thế ko biết >"<

Xem mấy cái hình chụp tự sướng là mình ko có cảm tình rồi :(

Bọn Scam này quá non tay, trước khi scam, phải xoá hết thông tin, trên các diễn đàn, chặn facebook, chứ để người ta tìm thấy info thế này thì hỏng

mình add fb em gái him rồi, có gì mình phục thù dùm cho :rolleyes:

gán em gái trả nợ đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333