• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.

hoangtuan9920

Senior
Reactions
199
MR
0.046
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mod là gì mà không phải đóng bảo hiểm cậu, có quy đinh Mod ko phải đóng à . Muốn buôn bán trên này và muốn dc tin tưởng thì phải đóng BH thôi
trường hợp ko mua bán..!!
chỉ dùng nick uy tín MOD vào hỏi mua thui...rùi ko send tiền? thì sao đây? member thì cứ nghĩ MOD là yên tâm?

diepkimsjc

Banned
Reactions
382
MR
0.001
Theo mình nghĩ có khả năng bị can thiếu tiền nên làm liều đấy! Mấy bữa có hỏi mình chỉ 1 kèo *** để kiếm 20 triệu, rồi lập topic hỏi *** làm sao để kiếm 20 triệu. Mà giờ lại ko thấy bị can vào đối chứng, khả năng Tmod tự đổi chữ ký để đánh lạc hướng ko chừng.
chuẩn rồi, cờ bạc là hay làm liều, chả còn gì để mất mà :D

hophudat

Hero
Reactions
3,130
MR
0.618
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cái khoản hack nick thì đúng là tai hại thật.. mà 4rum lại đang bị mấy site nó fake nữa. @@. Không cẩn thận mà bookmark site lại chẳng may vào nhầm cái thì thôi rồi.. Nhỡ đâu Ex mà bị hack nick thì đúng là. :(. Tự nhiên thấy run quá.. cảm giác ko an toàn tý nào cả. :(

Đặt Pass thật khó bên bản thân mình còn không nhớ nổi, mỗi lần đăng nhập thì Copy - Paste

mình nghĩ là ai mua thì cam kết ko mua quá số tiền đóng BH,ai bán cũng nên xem người mua đóng BH bao nhiêu và ko bán quá số tiền họ đóng Bh dù cho họ là ai?

dinhkienphong

Senior
Verified
Trusted 3
Reactions
934
MR
0.342
$1,540.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook
trial mod thì cũng là người bình thường mà thôi, cũng giống như mấy ông quan lớn nhận đút lót lòng tham vô đáy thôi mà, sao mà cả tin thế, ngay cả có BH cũng scam kìa, con người chủ yếu là có lương tâm hay ko thôi chứ đừng nhìn bề ngoài mà đánh giá. haiizzz
câu này mình thấy hay..like cho bạn

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
bị hack nick quá
hack thì cũng phải chịu trách nhiệm thím ạ, ns như thím chắc mod đi scam xong rồi kêu bị hack nick, có hài quá không ta :]]

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Có 2 trường hợp có thể xảy ra:
- Cố ý scam: @Shin nên public thông tin để ae xử lý, nếu ở Sài Gòn thì mình sẽ giúp đỡ ae bị scam tìm cu này miễn phí :)
- Nếu bị hack nick: chiêu này quen quá rồi, vẫn phải chịu trách nhiệm, đền 100% tiền + phải có 1 buổi "điều trần" với BQT trực tiếp ở ngoài (với smod hoặc các mod khác cùng khu vực) để xem có bị hack nick thật hay không?. Đã tham gia vào đội ngũ BQT mà password còn không giữ dc thì ko còn gì để nói, 100% vẫn còn nhẹ.
P/S: ai hack nick này hộ cái, scam hợp tác chia 50/50

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.451
bão số 5 lại tràn về ...anh em di cư thôi

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
MOD cũng giống như 1 member bình thường nhé. Giống như trong xã hội, cũng phải có người đứng đầu để quản lý, điều hành. Mod cũng có mod tốt mod chưa được tốt lắm, không ai hoàn hảo cả. Các bạn không thể vì 1 người mà quy chụp cho cả 1 tập thể quản lý không tốt được!

Còn về @shess, trong trường hợp nick bị hack mà không chứng minh được mình bị hack thì đền bù 100%!

Vì cậu này từng có topic vay mượn tiền

https://mmo4me.com/threads/trong-forum-minh-co-ai-cho-vay-lay-lai-khong.212634/

Hi vọng không phải vì chuyện này mà cậu @shess làm liều!

hack thì cũng phải chịu trách nhiệm thím ạ, ns như thím chắc mod đi scam xong rồi kêu bị hack nick, có hài quá không ta :]]
cái này gặp người không có tóc thì túm = răng :D, giờ họ chỉ còn cái xác khô, nợ nần chồng chất:eek: ko đủ khả năng chi chả, thì có bắt chịu trách nhiệm cũng bằng thừa :))

Có 2 trường hợp có thể xảy ra:
- Cố ý scam: @Shin nên public thông tin để ae xử lý, nếu ở Sài Gòn thì mình sẽ giúp đỡ ae bị scam tìm cu này miễn phí :)
- Nếu bị hack nick: chiêu này quen quá rồi, vẫn phải chịu trách nhiệm, đền 100% tiền + phải có 1 buổi "điều trần" với BQT trực tiếp ở ngoài (với smod hoặc các mod khác cùng khu vực) để xem có bị hack nick thật hay không?. Đã tham gia vào đội ngũ BQT mà password còn không giữ dc thì ko còn gì để nói.

Bác nói chuẩn đấy . Làm Mod mà không quản lý dc Acc của mình thì ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week