Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
Có 2 trường hợp có thể xảy ra:
- Cố ý scam: @Shin nên public thông tin để ae xử lý, nếu ở Sài Gòn thì mình sẽ giúp đỡ ae bị scam tìm cu này miễn phí :)
- Nếu bị hack nick: chiêu này quen quá rồi, vẫn phải chịu trách nhiệm, đền 100% tiền + phải có 1 buổi "điều trần" với BQT trực tiếp ở ngoài (với smod hoặc các mod khác cùng khu vực) để xem có bị hack nick thật hay không?. Đã tham gia vào đội ngũ BQT mà password còn không giữ dc thì ko còn gì để nói.

Trial mod thì @Shin chưa nắm info đâu ku, trừ khi lên mod mới gửi thông tin cá nhân!

A đang tìm em ngoài yahoo, em bỏ a rồi ah :(

đồn như lời....éo biết đường nào mà lần :mad:

MOD cũng giống như 1 member bình thường nhé. Giống như trong xã hội, cũng phải có người đứng đầu để quản lý, điều hành. Mod cũng có mod tốt mod chưa được tốt lắm, không ai hoàn hảo cả. Các bạn không thể vì 1 người mà quy chụp cho cả 1 tập thể quản lý không tốt được!

Còn về @shess, trong trường hợp nick bị hack mà không chứng minh được mình bị hack thì đền bù 100%!

Vì cậu này từng có topic vay mượn tiền

https://mmo4me.com/threads/trong-forum-minh-co-ai-cho-vay-lay-lai-khong.212634/

Hi vọng không phải vì chuyện này mà cậu @shess làm liều!

Đọc lại Topic mà thấy buồn cười, Mod tương lai mà ko thuộc Rule :p

Sáng nay nick recca1230 cũng đã hỏi mua 300PM của mình nhưng không chịu trung gian mà đòi nhận U trước, xưng là Trid mod. May quá mình không chuyển.

Trial mod thì @Shin chưa nắm info đâu ku, trừ khi lên mod mới gửi thông tin cá nhân!

A đang tìm em ngoài yahoo, em bỏ a rồi ah :(

Bác legialoc nói thế không đúng, nick em verify phải gửi cả CMND và sổ hộ khẩu nhé

Sáng nay nick recca1230 cũng đã hỏi mua 300PM của mình nhưng không chịu trung gian mà đòi nhận U trước, xưng là Trid mod. May quá mình không chuyển.
VCC, Chắc định làm quả lớn đây, thế này mấy Bác sell khổ rồi, ko có info nữa, xác định nếu bị scam thì mất trắng rồi :(

giống y chang mình,hỏi mua 200wmz cũng ko chịu trung gian,cứ đòi lấy nick Mod vào active

sáng mình giao dịch với yahoo recca.1230. nếu lúc sáng bạn thấy nick recca1230 pm vậy thì ko phải là bị hack nick rồi.

Ra là mềnh cũng có giá chút kakaka :cool:

Bác legialoc nói thế không đúng, nick em verify phải gửi cả CMND và sổ hộ khẩu nhé
Him lên TMOD khi chưa ver acc ku àh :)

MOD cũng giống như 1 member bình thường nhé. Giống như trong xã hội, cũng phải có người đứng đầu để quản lý, điều hành. Mod cũng có mod tốt mod chưa được tốt lắm, không ai hoàn hảo cả. Các bạn không thể vì 1 người mà quy chụp cho cả 1 tập thể quản lý không tốt được!

Còn về @shess, trong trường hợp nick bị hack mà không chứng minh được mình bị hack thì đền bù 100%!

Vì cậu này từng có topic vay mượn tiền

https://mmo4me.com/threads/trong-forum-minh-co-ai-cho-vay-lay-lai-khong.212634/

Hi vọng không phải vì chuyện này mà cậu @shess làm liều!
ý bạn là nếu chứng minh được nick bị hack thì t-mod sẽ phải đền bù bao nhiều phấn trăm hay không phải đền bù vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week