Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
mình nghĩ thế này,ai mua bán đều phải đóng BH...nhưng với giao dịch lớn hơn số tiền đóng BH thì phải tự chịu trách nhiệm
Hix. Không như thế đc đâu bạn. Như thế thì loạn... chỉ cần người làm dịch vụ, trung gian đóng bảo hiểm là ok rồi. Chứ mem bình thường muốn mua bán gì cũng phải đóng bảo hiểu thì lúc đó còn gì gọi là mmo nữa.

:p:p Haizz ! Mod cũng trồng cam ! Đấy ta nói rồi ! Thế giới này chả tin đc bố con thèn nào , kể cả admin :D:D
Đợt trước bị gái lừa tình vụ bệnh hoạn đến giờ vẫn còn nhìn đời = 1 màu đen hả thím
sao bi quan quá vậy, ta đây bị gay lừa tình còn chả sao nè

theo như thớt cung cấp chỉ là một dạng giả nick yahoo thông thường ko có xác nhận forum hay bằng chứng gì khác chưa chắc đã liên quan đến Trial mod. Các bạn nên bình tĩnh đợi bạn thớt cung cấp thêm thông tin
Đây đang là topic cảnh báo scam. khi nào chuyển sang topic scam thì em cũng cung cấp bằng chứng scam.

Mình lên Tmod thì mất dòng Verified thì không phải đã verified thông tin hả -_-
Những người đã ver rồi mới lên T-mod thì không phải ver lại thông tin khi chính thức lên Mod. Còn những người lên T-Mod khi chưa ver info thì khi chính thức lên Mod sẽ phải ver info.

:p:p Haizz ! Mod cũng trồng cam ! Đấy ta nói rồi ! Thế giới này chả tin đc bố con thèn nào , kể cả admin :D:D

ko những trồng cam, còn có thằng vẽ đường cho thằng buôn cam nữa cơ. thằng nào thì ai cũng biết rồi.

hết nhân viên bảo hiểm giờ trới T Mod :D mà giao dịch tin người quá thì chịu trách nhiệm thôi..

10 vụ thì 10 vụ bỏ nick chạy thôi. Chứng minh làm gì, uy tín là gì, scam là gì:(

theo như thớt cung cấp chỉ là một dạng giả nick yahoo thông thường ko có xác nhận forum hay bằng chứng gì khác chưa chắc đã liên quan đến Trial mod. Các bạn nên bình tĩnh đợi bạn thớt cung cấp thêm thông tin
Có vào forum xác nhận rồi mà

Hix. Không như thế đc đâu bạn. Như thế thì loạn... chỉ cần người làm dịch vụ, trung gian đóng bảo hiểm là ok rồi. Chứ mem bình thường muốn mua bán gì cũng phải đóng bảo hiểu thì lúc đó còn gì gọi là mmo nữa.
MÌnh muốn noi là MOD vs EX đó

Bác legialoc nói thế không đúng, nick em verify phải gửi cả CMND và sổ hộ khẩu nhé
Mod @legialoc nói đúng rồi đó bạn à.
Tria Mod thì chưa có infor còn verify thì gửi như bạn là đúng.
Khi nào lên Mod thì Shin mới yêu cầu gửi đầy đủ infor bạn à :)

Lol...
Mình từng là Verified member nhé nhưng khi lên Tmod thì mất chữ " Verified " mà thay bằng " Staff memeber" @@
thánh Paypal, hay fake cm nhớ em hông :D

Trial mod thì @Shin chưa nắm info đâu ku, trừ khi lên mod mới gửi thông tin cá nhân!

A đang tìm em ngoài yahoo, em bỏ a rồi ah :(
Mình tưởng mod phải có thông tin chứ mod tính ra to hơn mem veri mà sao lại k có thông tin nhỉ

:D tới nhà nó chụp đầu nó đặp chết pà nó đi là nó khai liền hà :cool: 20 củ chứ ít ỏi gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week