Trial Mod wingstar scam....

Status
Not open for further replies.
ko hiểu nổi nhỉ ? hack nào mà pro quá vậy ... hack nick rẹt rẹt ko thương tiếc ... chỉ có bạn bè hoặc 1 người nào nắm toàn bộ thông tin ;))

Mình cũng bị scam

Mình cũng bị SCAM đây

nq6.upanh com/b2.s29.d3/76a32d759e2f2a752f77f8f218fa09be_48854866.scam.png

Nếu BQT cần PROOF thêm thì pm inbox nhé

Show nick Yahoo và acc PZ sợ ko tiện

Mình ko biết bạn ấy bị hack nick yahoo và nick 4r như thế nào....? Mình chỉ biết bạn ấy scam mình tiền..........? Và có trách nhiệm cho chuyện này

không biết có bị hack thật không nữa,haizzz

A. bị hack thật
1. Bồi thường tiền
2. Bị ban nick 4ever
B. Giả bị hack rồi scam

Nếu là mình, giả hack rồi đi scam. scam xong. mình lên bảo là bị hack.
mình sẽ có 2 sự lựa chọn lúc này:
1. trả 50% số tiền scam đc, mình vẫn lời và được mọi người nghĩ là bị hack thật
2. Tỏ ra thái độ chê trách forum là thiếu hiểu biết rồi toàn những người nguy hiểm hay nói năng khó nghe song kết thúc một câu: "Đm, cái nick này tao đếu cần. thăng nào tin thì tin còn không thì thôi. tao đếu cần giải thích nữa. 4rum toàn thằng nguy hiểm". game over. ngày mai tạo 1 nick mới chơi lại từ đâu.

A. bị hack thật
1. Bồi thường tiền
2. Bị ban nick 4ểv
B. Giả bị hack rồi scam

Nếu là mình, giả hack rồi đi scam. scam xong. mình lên bảo là bị hack.
mình sẽ có 2 sự lựa chọn lúc này:
1. trả 50% số tiền scam đc, mình vẫn lời và được mọi người nghĩ là bị hack thật
2. Tỏ ra thái độ chê trách forum là thiếu hiểu biết rồi toàn những người nguy hiểm hay nói năng khó nghe song kết thúc một câu: "Đm, cái nick này tao đếu cần. thăng nào tin thì tin còn không thì thôi. tao đếu cần giải thích nữa. 4rum toàn thằng nguy hiểm". game over. ngày mai tạo 1 nick mới chơi lại từ đâu.

thêm cái nữa - kêu gọi Anh em ủng hộ , đồng chí hướng :)) ...

phải nói là quá chán với newbie :m070: giao dịch sao không xem more info, nếu nó chưa lấy được mail đăng kí ít ra còn phát hiện được, chỉ biết nhìn nick diễn đàn còn lại *** biết j :m133:

haiz, có j quote nấy

SCAM được xem là có liên quan đến BQT phải thỏa các điều sau:
BQT là những người trong Groups: Police, Moderator, Super Moderator, Administrator. Và phải tham gia ít nhất 3 tháng trong các Groups này http://mmo4me.com/showthread.php?64295-Chinh-sach-bao-hiem-khi-SCAM-co-lien-quan-den-BQT

Last edited by a moderator:
còn ít tiền đóng học phí, đợi đến lúc mà dc hoàn trả thì nó cũng hết hạn bà nó rồi

nick trial mod có j để họ tin tưởng mà giao tiền trước nhỉ :binhsua33:
admin Shin chưa chắc ta đã giao tiền trc nữa là :binhsua41:

ko có chuyện đơn giản mà hack được cả nick yahoo lẫn nick 4r đâu.............

chính xác, hơn nữa đã là MOD thì lại càng phải cẫn trọng hơn vụ này, ko thể dễ dàng nói bị hack nick là xong chuyện, bó tay

Admin đưa lên thì có trách nhiệm.....KO có chuyện 4r suốt ngày scam> bảo mất nick..................

Mình nghĩ để tránh scam thì từ MOD trở lên mới nên giao dịch ko trung gian ( nếu có scam vẫn đc bảo hiểm ) . Còn T.MOD trở xuống thì nên trung gian cho cho chắc ăn :binhsua36:

Nếu bị hack thì T.mod phải có trách nhiệm vì ko bảo đảm được nick mình. Đã làm nhà nước mà không giữ được thì đừng làm :binhsua39:

Nick forum có giá trị hay không phụ thuộc vào forum hoạt động thời điểm này tốt hay ko
Các bác nghĩ xem, với tình hình mmo hiện tại thì nick tmod forum đổi lấy gần chục chai thì có nên đổi ko.
Cái box captcha chẳng có việc gì làm mà cho lên 1 đống tmod ,mod chẳng hiểu để cho vui hay sao.
Chắc định lập nguyên cái khai phong phủ cho MOD mirinda oai phong chăng :))

Giờ giao dịch lớn hay nhỏ thì cứ nhờ trung gian đi, ngoài các EX thì đừng giao dịch với ai khác mà send tiền trước dù là MOD hay ai đi chăng nữa.
Có 1 số người đóng tiền bảo hiểm vài tr mà đi mua nhiều , giao dịch nhiều mình cũng ko bao giờ giao dịch (đề phòng trường hợp giao dịch vài người cùng 1 lúc số tiền scam lớn hơn số tiền đóng bảo hiểm)

Dịch vụ trung gian mở ra các bạn ko dùng thì thiệt thòi ráng chịu chứ bắt admin chịu trách nhiệm là thế nào???

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week