Trial Mod wingstar scam....

Status
Not open for further replies.
Một tin động trời :binhsua36:

từ nay a e cẩn thận dù là ai đi nữa phải cẩn thận trong gd. tốt nhất nhờ trung gian có đóng fee là an toàn.

đóng bảo hiểm hết cho chắc ăn :binhsua33:

Shin đưa lên trial chứ ai, nhiều mem họ đâu có quan tâm đến việc ai lên trial mod hay không lên. Trừ trường hợp nào cá biệt gây bức xúc mới bị dìm hàng không lên trial mod thôi.

:binhsua160: lại bị hack nữa ah

Scammer này hay thật, đánh đúng tâm lý của 2 member sáng giờ rao bán PZ mà chưa bán hết => rất muốn bán + cái nick mod => bán ngay !!! => bị scam!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua33::binhsua33:

ip scammer..............fake :-s

Scammer này hay thật, đánh đúng tâm lý của 2 member sáng giờ rao bán PZ mà chưa bán hết => rất muốn bán + cái nick mod => bán ngay !!! => bị scam!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua33::binhsua33:

sao bác hiểu rõ tâm lý em vậy :binhsua46:

Cái này giờ chỉ chờ wingstar có tiền thì trả thôi nếu không thì chỉ ban nick thôi
Chia buồn các bạn đã bị scam

admin đã cập nhật tính năng bảo mật more info rồi.

-nếu người bán giao dịch đúng mới info ghi trong more info thì MOD đó phải chụi hoàn toàn trách nhiệm. đã là mod thì phải có trách nhiệm bảo vệ acc của mình. không hacker bình thường nào hack được 2 lớp của gmail. hacker lớn thì nó thèm mấy $ lẻ chắc.

-nếu người bán giao dịch với info không giống trong more info thì ráng mà chụi, ai biểu hông xem xét kỹ. ngay cả admin tui còn check kỷ rồi mới sent tiền cơ mà.

admin đã cập nhật tính năng bảo mật more info rồi.

-nếu người bán giao dịch đúng mới info ghi trong more info thì MOD đó phải chụi hoàn toàn trách nhiệm. đã là mode thì phải có trách nhiệm bảo vệ acc của mình. không hacker bình thường nào hack được 2 lớp của LR. hacker lớn thì nó thèm mấy $ lẻ chắc.

-nếu người bán giao dịch với info không giống trong more info thì ráng mà chụi, ai biểu hông xem xét kỹ. ngay cả admin tui còn check kỷ rồi mới sent tiền cơ mà.

more info ko có phần EGOPAY bợn á? nênn mình ko check được :-s

Cái này giờ chỉ chờ wingstar có tiền thì trả thôi nếu không thì chỉ ban nick thôi
Chia buồn các bạn đã bị scam

như thế lại mất 1 nhân tài đất việt cống hiến cho MMO4VN và nói lên rằng MMO4VN lỏng lẻo việc quản lý dễ Scam , còn số tiền đấy chắc chú wing sờ ta cũng ko có tiền mà trả đâu

A. bị hack thật
1. Bồi thường tiền
2. Bị ban nick 4ever
B. Giả bị hack rồi scam

Nếu là mình, giả hack rồi đi scam. scam xong. mình lên bảo là bị hack.
mình sẽ có 2 sự lựa chọn lúc này:
1. trả 50% số tiền scam đc, mình vẫn lời và được mọi người nghĩ là bị hack thật
2. Tỏ ra thái độ chê trách forum là thiếu hiểu biết rồi toàn những người nguy hiểm hay nói năng khó nghe song kết thúc một câu: "Đm, cái nick này tao đếu cần. thăng nào tin thì tin còn không thì thôi. tao đếu cần giải thích nữa. 4rum toàn thằng nguy hiểm". game over. ngày mai tạo 1 nick mới chơi lại từ đâu.

tớ thấy cậu này nói chuẩn đấy

ko có chuyện đơn giản mà hack được cả nick yahoo lẫn nick 4r đâu.............
Có rất nhiều methods(phương pháp) để tấn công 1 victim. Bạn sẽ bị tấn công khi bạn không phòng thủ chắc chắn.
ở đây mình nêu ra 1 ví dụ:
1. Keylogger, trojan,backdoor RAT,... những thứ đó thật mơ hồ và đồ chơi trẻ con nếu bạn cài KIS 2012. Tuy nhiên có 1 vài con được code theo phương pháp *** hiện nay KIS chưa nhận được là virus( để viết được như vậy chỉ có thể là 1 pro và không có chuyện là copy trên mạng vì lý do đơn giản: "bạn chỉ muốn một mình bạn sở hửu cái đẹp")
=>> 1 Pro thì nó đếu rảnh như mình mà vào đây đi hack bậy bạ.
Mà nếu mình là mod: mình sẽ cài phần mềm diệt virus, nếu mình có nhiều tiền trong cái NH online mình sẽ cài KIS để bảo vệ của cải mình.
còn nhiều phương pháp nhưng giải thích rất lâu =>> hack không phải DỄ, nó chỉ DỄ khi bạn bảo mật yếu mà thôi.
P/s: Nếu bạn cung cấp quá nhiều thông tin ra ngoài như: email, ngày tháng năm sinh, tên thật,quê quán,... những thông tin cá nhân thì khi người ta biết được thì đó sẽ phục vụ cho việc dò pass và support lấy password. với yahoo là có thể. lấy được yahoo mà nó liên quan mấy cái khác nữa thì cũng mất lun.

1. đã là hacker thì cần quái gì phải fake
2. Giờ ai xài từ yahoo đến gmail sau mấy vụ như vụ sadl0ve thì ai chẳng gài di động nhất là mấy nick có giá trị thì hack = niềm tim.
(mà chẳng hiểu cái máy tính wingstar để làm việc giờ đâu rồi mà phải ra quán nét =)) , hay là lại lên trường cho thằng ở cùng phòng nó scam :)) )

Thôi ko nói nữa, nhìn là hiểu ^^

Đợi wingstar vào nói 1 câu: ai tin thì tin ko tin thì ban đi
rồi ban nick và đợi admin pub info thôi ^^

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658