Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
sao biết nguồn là hợp pháp nhỉ :))
bộ nguồn bb hử :)
giờ bb đang paid nguồn cả đống
dep vài k pz có khi lại là bt
như hùi trước stp cũng thế thôi :))

Thông tin này được sponsor mình cung cấp. Mình chỉ biết là admin dành cả ngày hôm nay để kiểm tra các quỹ deposit vào từ member xem có bị nguồn gian lận hay không.
Cậu deposit 500$ chắc cũng có proof rồi đó nhỉ. Cung cấp cái proof cho anh em xem chơi.

- - - Updated - - -

Muốn mua PZ để dep mà nghe vụ PZ bẩn lại ngán tới cổ, STP thì éo có acc veri :(
Date: 2/20/2013 10:27 AM
Batch: 132366679
From Account: U4558692 (gxsys)
Amount: $2.10
Memo: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

Thank you.

TriDeci không yêu cầu PZ và STP verify đâu cậu. Chẳng qua cậu muốn deposit SLL qua 1 account PZ hoặc STP nên cần account verify để nhận SLL chứ gì ;). Cậu có thể deposit bằng nhiều acc PZ, hoặc STP mà. Không vấn đề gì cả, miễn là nguồn hợp pháp.

- - - Updated - - -

Upgrade gói 9.99$ phải không cậu ?
Hiện tại mình còn khoảng 10.5$ nên bị thiếu fee 1.81$. Nếu cậu tin tưởng thì cho mình mượn khoảng 2$ mình upgrade.

Cậu thông cảm, hiện tại mình cũng không còn PZ nữa. Vì có bao nhiêu PZ và STP mình đều dồn vào TriDeci rồi. TKS

Upgrade gói 9.99$ phải không cậu ?
Hiện tại mình còn khoảng 10.5$ nên bị thiếu fee 1.81$. Nếu cậu tin tưởng thì cho mình mượn khoảng 2$ mình upgrade.

cứ pm ta cho mượn.pz hay lr hay ego đều có tất nhưng pải trả đủ cho ta khi nào with về.ok thì pm yh

Proof paid hôm nay:

The amount sent to your account was USD73.50 and this should now have been posted on your external account.

The Liberty Reserve reference for this transaction is: 132366609

Proof paid hôm nay:

The amount sent to your account was USD73.50 and this should now have been posted on your external account.

quá vãi với bro này proof nói lên đẳng cấp :v :v

Proof paid hôm nay:

Chứng nhận là cậu nghung012 đã nhận LR từ TriDeci, chứng tỏ acc của cậu ấy đã được Admin accepted.
Mình cũng đã check batch LR và quả thật có giao dịch này.
Như vậy số 40.3 LR mình đã RB cậu cứ giữ lấy . Cám ơn bạn .

Các bạn nên view ads suft vào lúc 7h01' sáng nhé. Để nhận lãi và rút tiền luôn, mình để ý admin thường paid vào buổi sáng ( theo giờ VN )

cứ pm ta cho mượn.pz hay lr hay ego đều có tất nhưng pải trả đủ cho ta khi nào with về.ok thì pm yh

Thanks pro. Cho mình mượn 2$. PZ mình bên dưới. Chuyển xong cậu post proof lên đây luôn. With về hoặc nhận đc RCB của thớt mình sẽ send lại.

Thanks pro. Cho mình mượn 2$. PZ mình bên dưới. Chuyển xong cậu post proof lên đây luôn. With về hoặc nhận đc RCB của thớt mình sẽ send lại.
up xong rút về nhớ trả ta nhé.ta cũng nghèo lắm chứ k ó pro pró chi mô
Transaction Details
Date
2/20/2013 6:27:38 PM
Reference Number
188DC-2B7A6-B41C1
Transaction type
Transfer Sent To
Name/Email
[email protected]
Current Status
Completed
Amount
$2.00 USD
Purchase Type
Other
Shipping Details
Not Provided
Note
cho mượn 2pz để up khi nào có nhớ trả nhé yh:vvinaphone1

Hic, 1 phát hiện muộn màng.
Each one of the plans pays a basic commission, as well as a bonus commission. You earn the basic no matter what your status upgrade or member qualifying level is.
If you have reached the Member Qualifying Level (MQL ie your Rank) for a plan or are upgraded to the member status level (M STATUS) required as shown above, then you also receive the bonus commission.
Đại khái là , Rate A là 2%/ngày, B là 2.5%/ngày và C là 3%/ngày , bất kể không nâng cấp hoặc nâng cấp gói thấp hơn yêu cầu.
Nếu nâng cấp lên các gói đúng yêu cầu thì sẽ nhận thêm bonus tương 1% 1.5% và 2.5%
VD: Bạn ở plan C và không nâng cấp hoặc nâng Bronze đều là 3%/day nhưng lên Elite thì được 5%/day.

Để lên được Plan B or C, bấm vào dấu trừ (-) như trong hình, khi đủ 3000point (30$) thì plan B sẽ hiện dấu (+) còn đủ 10000point(100$) thì plan C sẽ hiện dấu cộng (+)
attachment.php

attachment.php

Vậy là có thể hưởng lãi 3%/ngày mà không cần nâng cấp bất cứ cái gì.

Plan A phải nâng cấp mỗi tháng 10$ để được hưởng 3%, 3 tháng = 30$. Và 10 ngày cuối cùng thì trở lại 2% nếu không nâng cấp tiếp, vì vậy rất lỗ so với Plan C :((

P/S: Chưa thực hiện purchase để test thử có đúng hay không vì đang ở tiệm net, bạn nào chuẩn bị dep hoặc dep tiếp thì làm chuột bạch luôn xem :)

Attachments

154.6 KB · Views: 104
    158.5 KB · Views: 102
Last edited by a moderator:
lại thêm 1 pát hiện muộn nữa là mua cyling matric thì k dc chia lãi mà nó bảo khi nào điền đầy mới có lãi.làm mất mịa 224$ oan vèo rồi

Hic, 1 phát hiện muộn màng.

Đại khái là , Rate A là 2%/ngày, B là 2.5%/ngày và C là 3%/ngày , bất kể không nâng cấp hoặc nâng cấp gói thấp hơn yêu cầu.
Nếu nâng cấp lên các gói đúng yêu cầu thì sẽ nhận thêm bonus tương 1% 1.5% và 2.5%
VD: Bạn ở plan C và không nâng cấp hoặc nâng Bronze đều là 3%/day nhưng lên Elite thì được 5%/day.

Để lên được Plan B or C, bấm vào dấu trừ (-) như trong hình, khi đủ 3000point (30$) thì plan B sẽ hiện dấu (+) còn đủ 10000point(100$) thì plan C sẽ hiện dấu cộng (+)
attachment.php

attachment.php

Vậy là có thể hưởng lãi 3%/ngày mà không cần nâng cấp bất cứ cái gì.

Plan A phải nâng cấp mỗi tháng 10$ để được hưởng 3%, 3 tháng = 30$. Và 10 ngày cuối cùng thì trở lại 2% nếu không nâng cấp tiếp, vì vậy rất lỗ so với Plan C :((

P/S: Chưa thực hiện purchase để test thử có đúng hay không vì đang ở tiệm net, bạn nào chuẩn bị dep hoặc dep tiếp thì làm chuột bạch luôn xem :)

Thanks bạn nhiều, mình đã cập nhật và có chú thích đôi điều về vấn đề chọn plan bên topic của mình, vì cái này có liên quan đến việc chiến matrix hay ko nữa nên cũng cần cân nhắc việc chọn Plan nào.

Một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều vì đã cập nhật thông tin này!

Plan C , 3% nhưng 1 pos = 100$ đó các cậu , ko tái đầu tư đc đâu nha, và liên quan đến matrix nữa.

Plan C , 3% nhưng 1 pos = 100$ đó các cậu , ko tái đầu tư đc đâu nha, và liên quan đến matrix nữa.
Chỉ cần ăn lãi thôi chư matrix làm gì. Đừng mơ cái đó như JSS ấy có cả trăm ref cả trăm pos mà chả đc cái matrix quái nào

Đến chết với thằng này,hèn gì mấy bữa nay không được chia lãi share repurchase,support chửi lộn với thằng admin ai ngờ nhìn lại mới thấy mua nhầm cái cycling .:((

:)) thớt , đâu RB cho mình nhá, mới dep 200 :))

ơ cái này không rút về LR đc ah bà con ????

được chứ sao ko người ta toàn dep pz with lr ko đó

kaka mới join tức thì nên còn gà, đã rút về LR đc rồi, bác thớt RB vào LR sau cho mình nhá.

U1792179

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week