Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
Site này nghe nói được mà sao pay có vấn đề à

Thớt hôm qua đến H sao không lên để check RB vậy ta ???

xin thông báo là em nó đã hết lr rồi nhé giờ nó ko mở cổng lr để thanh toán nữa

mấy bác cứ bình tính đi quan trọng là site còn sống hay ko chứ rcb thì site paid thớt sẽ paid thôi chắc người ta mắc công chuyện gì đó ko rcb được

mấy bác cứ bình tính đi quan trọng là site còn sống hay ko chứ rcb thì site paid thớt sẽ paid thôi chắc người ta mắc công chuyện gì đó ko rcb được

rửa tiền nhiều quá nó ko còn LR nữa. pending 24h roài

nó ko hỗ trợ rút lr nữa rồi bà con chuyển qua rút pz stp nhé

Chào các bạn, xin lỗi các bạn vì mấy hôm nay không online được, vì đang chuẩn bị rằm tháng Giêng nên hơi bận xíu, mình cũng chỉ online được chút thời gian thôi.
Hiện tại mình cũng chưa nhận được LR từ TriDeci, và chưa RB cho các bạn được, khi nào LR về mình sẽ RB ngay cho các bạn.

Cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn, Thân.

Chắc không rửa được qua LR nữa rồi.Ae cứ bình tĩnh chắc nó trả vào blance rồi cho rút cổng đã dep thôi

Móa chưa rửa đc đồng LR nào, mở DIS thôi kaka

cũng hên trang này đăng ký mà ko có dep..hôm bữa mua pz được là quất nó thì giờ cũng lao đao theo nó luôn rồi :binhsua141:

DIS sớm cũng phải đợi, từ từ coi sao rồi bà con hẳn dis 1 lần cho nó đồng loạt =)

công nhận là hệ thống site này phức tạp vãi chưởng :D,mà nó vẫn pay thì sao dis đc ta :-?

Nói chung làm chuột bạch cũng kinh bỏ mịa :(. Pay thì xem nó trả lời thế nào. Site mà ngon thì dis cái nó trả lại tiền ngay! không trả tiền thì a e chạy nhanh kiểu ăn cam to

các bác dis thì cẩn thận vì trước mắt nó chưa scam dis rùi nó lock acc ko trả tiền thì lòi hèm cả đám

Thường thì mấy site cho rửa tiền nó chỉ cho thời gian đầu thôi, sau đó LR account của nó cạn tiền nhanh là nó phát hiện và fix ngay. Trừ khi, nó sử dụng tiền của mình để đầu tư và có thể exchange sang LR.

Chắc site rà soát lại và sẽ hoạt động tiếp thôi, mới mở mà sao die được :-d

rửa tiền thì phải chơi ngày từ đầu số lượng lớn sau khoảng vài ngày về việt nam thì túi tiền LR của site sẽ nát bét lúc đó nó sẽ phát sinh lỗi tùm lum nếu site yếu thì đi luôn còn site ngon thì fix lại dep cổng nào rút cổng đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week