Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
site này có 1 số đánh giá k tốt về admin nhé, thường thì admin sẽ scam sau khoảng 2-3 tháng, khi mọi người compound bắt đầu rút vốn. Nên ai chơi thì chơi sớm, hạn chế compound nha.

uh giờ muốn vào thêm ít nữa mà lại k vào dc.đang định thêm vài trăm mà k vào dc nản thôi chờ time nữa xem nó sao rồi dep tiếp

Vừa dep vào mà toàn tin dữ không nhỉ :|

dep bao nhiu mà lo vậy đại gia.thôi tôi luyện tim cho khỏe

Dep có bao nhiêu đâu, sao bằng mấy bác, nhưng số mình nhọ hay sao dep vào site nào thì site đó nó down ;))
Nhớ lần JSS vừa dep xong nó cũng down

Định đập vào tiếp mà nó down làm mất hứng quá,hi vọng thằng này không làm mình thất vọng.:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Định đập vào tiếp mà nó down làm mất hứng quá,hi vọng thằng này không làm mình thất vọng.:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:
Chưa ngủm được đâu mà lo mà có ngủm thì Dis PZ mà:)) Ông dạo này còn RCB thằng UI không thế năm mới định về thăm lại em nó.

site này có 1 số đánh giá k tốt về admin nhé, thường thì admin sẽ scam sau khoảng 2-3 tháng, khi mọi người compound bắt đầu rút vốn. Nên ai chơi thì chơi sớm, hạn chế compound nha.

Ta biết Tin này ông lấy từ tên Solstar ở MMG, thấy tên Soltar comment với những cảnh báo scam. Ta thì biết admin của site UXP này xưa, site khá hot. Trên MMO4VN có nhiều pro đã từng chơi UXP như Tống Hiếu, EricNguyen, ...
Còn độ an toàn thì không ai dám khẳng định site trường tồn mãi mãi cả. Chỉ có điều UXP bây giờ vẫn live.
Anh em xác định chơi thì cứ tin là admin sẽ không scam sớm đâu. Nếu site down thì dispute PZ, STP vẫn có khả năng đòi lại $.

(solstar @ Feb 15 2013, 11:47 PM)

His pattern is to scam around the 2-3 month, just when all the compounding fools begin to start request money. If this scammer is still paying" on time" in 3 months from now, I will pay you 100 bucks, If not you pay me $100 bucks...deal?

không biết bị gì đây, hôm nay chưa kịp click pà già nó

site tớ ngon thì vắng hoe :))
mà sao mấy site này thấy mấy bác dep dữ thế nhỉ

nó die mẹ nó rồi cú này đầu năm ăn cam ngọt rồi

Ông đồng hương này cứ Cam cam quýt quýt. Hiện tại admin nó chưa ngủ dậy, nó là người New Zealand nên giờ đang là ban đêm.
Cứ bình tĩnh, còn 5k mem trên thế giới chứ anh em mình ăn thua gì :) Ta tin sáng mai sẽ tốt. Căn bản nó mới chuyển server nên trục trặc gì đó thôi.

- - - Updated - - -

site tớ ngon thì vắng hoe :))
mà sao mấy site này thấy mấy bác dep dữ thế nhỉ

Site của cậu ngon nhưng không ex LR được. Vấn đề là ở chỗ đó ;)

đệch kiểu này mai support nó kêu trả cho mình 3% quá tự nhiên mất 1 ngày >.<

Tình hình là TriDeci đã vào bình thường rồi nhé anh em. Do một số lỗi về kỹ thuật server gì đó.Anh em hãy view 10 ads suft ngay sáng nay và thực hiện rút LR luôn để admin nó paid nhanh.
Thanh toán mới nhất :

Date: 2/17/2013 7:07 PM
Batch: 13197----
From Account: U4558692 (gxsys)
Amount: $10.07
Memo: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

Thank you.

mình vừa nâng cấp thớt rcb vào chữ ký giúp nhé, thanks thớt

Nó mới chạy nên down site để fix lỗi là bình thường,hiện tại site vào lại được rồi,vừa with sẽ có proof sớm thôi.Mua STP đập tiếp đây.:D

Last edited by a moderator:
hệ thống site ngon nhưng mà ko có ref thì hơi bị khó sống
hqua chơi thử 500$ ;))
cũng hay

mình vừa nâng cấp thớt rcb vào chữ ký giúp nhé, thanks thớt

Date: 2/18/2013 4:44 AM
Batch: 132002555
Sent To: U0289063 (kid12114)
Amount: $3.30
Memo: RB kid12114- upgrade

Thank you.

Cám ơn cậu nhé.

- - - Updated - - -

Thanh toán mới nhất :

Date: 2/18/2013 12:20 AM
Batch: 13198----
From Account: U4558692 (gxsys)
Amount: $3.99
Memo: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

Thank you.

- - - Updated - - -

hệ thống site ngon nhưng mà ko có ref thì hơi bị khó sống
hqua chơi thử 500$ ;))
cũng hay

Ái dà. Chơi 500$ mà ref cho thằng Tây nào chẳng ref anh em j cả. Show cái proof khủng để anh em hưởng ứng đi cậu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week