Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
To : nghung012

Nếu admin xác nhận PZ fund vào của cậu là không hợp pháp xin vui lòng Refund cho mình số LR đã RCB nhé.
Bởi vì commisson nhận được từ cậu mình rút về mà vẫn chưa nhận được.
TKS

To : nghung012

Nếu admin xác nhận PZ fund vào của cậu là không hợp pháp xin vui lòng Refund cho mình số LR đã RCB nhé.
Bởi vì commisson nhận được từ cậu mình rút về mà vẫn chưa nhận được.
TKS

nếu đòi dc rf mới giỏi đó.pro ẩn danh mà

Cậu nghung012 refund lại số LR đã RB cho mình nhé. Khi admin xác nhận acc của cậu là hợp pháp và paid LR cho mình thì mình sẽ RB lại cho cậu. Đúng theo quy định topic. Cám ơn nhiều.

Hix, mình làm theo thớt chỉ mà không mua DC được. Vô PZ đâu có chọn được Credit Cards, Electronic Funds Transfer, Bank Transfer.
Trước giờ mình toàn Send Funds thôi.
Thớt chỉ rõ đc không ?

Hix, mình làm theo thớt chỉ mà không mua DC được. Vô PZ đâu có chọn được Credit Cards, Electronic Funds Transfer, Bank Transfer.
Trước giờ mình toàn Send Funds thôi.
Thớt chỉ rõ đc không ?

toàn pro ẩn danh thôi à.có lẽ tài khoản bạn thiếu $ nên nó mới thế.vd cậu muốn dep 100pz thì trong acc pải có nhiu hơn 112$ mới đủ.vì phí đep nũa cậu à.có gì thắc mắc có thể pm yh e check team cho

nghe cái màn pz hack ảo nhỉ, thớt cũng chụp giật quá chứ vội gì rcb sớm thế, cứ tiền về tay cho chắc đã rồi muốn rcb đi đâu thì đi

Cậu nghung012 refund lại số LR đã RB cho mình nhé. Khi admin xác nhận acc của cậu là hợp pháp và paid LR cho mình thì mình sẽ RB lại cho cậu. Đúng theo quy định topic. Cám ơn nhiều.
Cẩn thận nhé thớt,dính vào vụ này là không yên ổn với thằng admin đâu,từ RAF giờ qua bên đây rồi.Bác nào xxx thì ref cho tụi nước ngoài ấy.:|

Last edited by a moderator:
Thanks cậu, hôm qua mình không đọc kỹ cái fee 3$ dành cho Admin.

Đã mua 2 DC.

Theo ý kiến của mình cậu nên upgrade level Bronze để hưởng lãi 3% ngày. Vì upgrade level cậu sẽ được mình RB 3.3$ ( 33% commisson upgrade ). 2 Unit cậu purchase mình sẽ RB cho cậu sau nhé. TKS

nghe cái màn pz hack ảo nhỉ, thớt cũng chụp giật quá chứ vội gì rcb sớm thế, cứ tiền về tay cho chắc đã rồi muốn rcb đi đâu thì đi

Căn bản là ta đang đợi $ commisson về, nhưng lúc đó đang login LR tiện thể RB luôn. Ai dè sau mấy phút nhận được Contact của sponsor Arick Lowry qua Skype về vấn đề ref của ta là nghung012 deposit PZ với SLL.
Qua tìm hiểu thì trước đây Admin của TriDeci từng dính PZ bẩn, STP bẩn tai site UXP nên giờ hắn ngồi rà soát các quỹ PZ, STP mà mem deposit vào, để xem quỹ nào có " vấn đề " hay không?
Vì cậu nghung012 deposit PZ với SLL nên admin hắn nghi ngờ thôi. Hy vọng mọi việc sẽ tốt.

Tiện đây em cũng xin các pro UG, nếu " để ý " đến TriDeci thì vui lòng ref nick các pro ở MMG, chứ ref nick em, Admin nó suspended account em thì em hết đường làm ăn. Em cũng invest để kiếm cháo qua ngày thôi. Cám ơn nhiều, Thân

tên dep 3k7 90% dep = pz bẩn, rửa tiền qua lr đợi mấy ngày có khi bị refund từ site. Tội nghiệp admin đừng pay cho bọn hack.

Site đang phát triển mạnh, hiện tại đã có hơn 2k thành viên chỉ trong 10 ngày. Anh em nào đã tham gia muốn join Room Skype TriDeci thì add nick Skype của mình là : brentdenley để mình add room nhé.
Admin không có trên Room nhưng có 2 pro là Prof. MarcMr. Arick Lowry ( supporter fastcash4you ở MMG ) làm đại diện cho Admin. TKS

up cho site tốt :m020: dạo này ngheo ko có tiền đú theo :m040:

Mr. Tulte mà nghèo thì anh em ở MMO4VN đi làm Cái Bang hết. Kết thì dep vài k như UPC hay ProfitAbleWallet chơi đi Mr. Tulte. Cho anh em hăng hái, PZ từ BB đang về nhiều. TKS

- - - Updated - - -

tên dep 3k7 90% dep = pz bẩn, rửa tiền qua lr đợi mấy ngày có khi bị refund từ site. Tội nghiệp admin đừng pay cho bọn hack.

Cũng không thể khẳng định cậu deposit 3k7 PZ là nguồn bẩn cậu à. Mình hỏi Sponsor của mình là Arick Lowry thì hắn bảo là nguồn hợp pháp. Chẳng qua deposit PZ SLL nên admin nghi ngờ thôi.

sao biết nguồn là hợp pháp nhỉ :))
bộ nguồn bb hử :)
giờ bb đang paid nguồn cả đống
dep vài k pz có khi lại là bt
như hùi trước stp cũng thế thôi :))

Muốn mua PZ để dep mà nghe vụ PZ bẩn lại ngán tới cổ, STP thì éo có acc veri :(
Date: 2/20/2013 10:27 AM
Batch: 132366679
From Account: U4558692 (gxsys)
Amount: $2.10
Memo: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

Thank you.

Theo ý kiến của mình cậu nên upgrade level Bronze để hưởng lãi 3% ngày. Vì upgrade level cậu sẽ được mình RB 3.3$ ( 33% commisson upgrade ). 2 Unit cậu purchase mình sẽ RB cho cậu sau nhé. TKS

Upgrade gói 9.99$ phải không cậu ?
Hiện tại mình còn khoảng 10.5$ nên bị thiếu fee 1.81$. Nếu cậu tin tưởng thì cho mình mượn khoảng 2$ mình upgrade.

Muốn mua PZ để dep mà nghe vụ PZ bẩn lại ngán tới cổ, STP thì éo có acc veri :(
Thank you.

Nếu có passport thì veri nhanh lắm , mà giờ cũng không có STP để mua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member