Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
HYIP cũng ko cao thế, site này mà admin ko có Pp 7 năm thì em cũng chưa chắc tham gia. Giờ tham gia rồi, cũng đã có lãi. chỉ phân vân nó sẽ sống đến bao lâu thôi. Member hàng ngày vẫn tăng đột biến :D
Xem nâng cấp xong sever rồi thế nào đã

sao hn ko with đc nhể :oops: đang nâng cấp server lên không cho with chăng o_O

Hôm nay và ngày mai là thankgiving nên admin quyết định ko cho rút để các mem dành thời gian với gia đình có thông báo trên fb :D
THẬT SỰ LÀ QUÁ HƯ CẤU, KO THỂ TIN NỔI :mad::eek::oops::D

Quá sức hư cấu :eek:. Em cũng thấy khó tin với cái ROI thế :D

Hôm nay và ngày mai là thankgiving nên admin quyết định ko cho rút để các mem dành thời gian với gia đình có thông báo trên fb :D

Quá sức hư cấu :eek:. Em cũng thấy khó tin với cái ROI thế :D
sao em cancel 10$ mà mãi không về nhỉ

Của mình TT3 gửi tiền dạng như thế này có vấn đề j ko hả mọi người?
Hình như thế này thì TT3 có thể dis mình phải ko ah?

Thằng Admin Ray đen này có thể là 1 đối tác trước đây của Cheklisting, hoặc người quen của Alex Sengphong nên hắn ghi kèm address, đề phòng trường hợp bị dispute tập thể và sẽ dispute trở lại các thanh toán cho members.

Đây là hình lấy từ TT3 FB Group :

Ko cái tiền phí thành viên ý
1] Nếu cậu Cancel Membership trong acc có nghĩa là cậu trở về free, không có nghĩa là nó hoàn lại tiền cho cậu.
2] Nếu cậu Cancel Subscription Monthly trong tài khoản Paypal, Payza có nghĩa là hủy bỏ chức năng tự động thanh toán Membership tháng tới.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week