Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Dạo gần đây sao gặp cái kịch bản paypal bị limit xong trả các cổng khác đc vài ngày rồi vài thằng vào dispute tiếp, limit tiếp sau đó 1 loạt dispute và xong site chết lun là sao nhỉ
site nào cũng cần 1 cái cớ để hạ cánh an toàn và có tiếng là uy tín với nhiều người nhìn vào :rolleyes:

Em cũng sắp hết membership nhưng biết renew thế nào khi Pp bị bỏ. Pz ko có xu nào :D. Cũng chưa định renew khi tình hình rối ren thế này.

Giờ TT3 chỉ còn là cầm chừng thôi. Nếu không thanh toán Paypal cho members thì việc Ra đi chỉ là ngày 1, ngày 2.

Em rút tiền mà T3T hiện vầy là bị sao vậy mọi người :eek:

hô hô may sao mình tái 1 tuần và chuồn em đẹp chả lời dc xu nào

site nào cũng thế ,kiếm một cái cớ
kêu thằng admin chụp hình pp nó lên xem đi

Nó chụp up lên fb rồi nhé. Chụp cả mail PP gửi báo limit 180 ngày luôn. :) Đa phần các site thì là cái cớ nhưng cái gì đúng thì ko thể đổ cho nó là cớ được. :)

hô hô may sao mình tái 1 tuần và chuồn em đẹp chả lời dc xu nào

site nào cũng có giai đoạn ngon cả. Vào tầm đầu tháng 11 và tái theo đúng tỉ lệ site thì sẽ lời. như em với 1 bác nữa trong này sau khi trừ hết các loại fee vẫn lời trên 100$. :D

Nó chụp up lên fb rồi nhé. Chụp cả mail PP gửi báo limit 180 ngày luôn. :) Đa phần các site thì là cái cớ nhưng cái gì đúng thì ko thể đổ cho nó là cớ được. :)

site nào cũng có giai đoạn ngon cả. Vào tầm đầu tháng 11 và tái theo đúng tỉ lệ site thì sẽ lời. như em với 1 bác nữa trong này sau khi trừ hết các loại fee vẫn lời trên 100$. :D
bác nói em hả :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week