Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Về site Fastrevshare - Copycat của TT3 lãi 40% 1 ngày / gói 3$...

Sau khi mình nói chuyện và xem xét kỹ càng phong cách làm việc của Admin. Check PayPal, check TOS và FAQ các kiểu. Và sau cùng rút ra kết luận là không nên chơi site này vì:

- Admin không có một chút kinh nghiệm trong lĩnh vực Revshare, chứ chưa nói quản lý 1 site ăn theo cách hoạt động cực kỳ khó nhai như TT3.

- Admin chỉ là 1 nhà đầu tư tầm thường vào các Revshare khác mà mình biết, hay đi spam các kiểu con đà điểu.

- PayPal: Miệng Admin nói như đinh đóng cột là Paypal 5 năm, nhưng sau khi mình test thì PayPal vừa được tạo cách đây 1 tháng => Cho next luôn.

Chốt lại trong mùa Cam quýt này hãy chọn những site Admin nhiều kinh nghiệm và có tiểu sử uy tín cỡ như TNC. Site có PayPal lâu đời càng tốt mà chơi.

từ sau vụ copycat các site có tiếng đằng trước nhưng ko thấy thành công như PAC hay TAP thì không khoái mấy nhóc nhai theo nữa :p

Tốc độ hiện tại của gói 3$ tiếp tục giảm mạnh. 6.67%/14h30 :D. Chậm hơn rùa luôn. Đợi hi vọng các bác paid nôt cho em tiền lãi thôi :rolleyes:

Thời gian thanh toán trong FAQ cũng bị đổi lên đến 48h :)

dù sao cũng lãi rồi, vừa rút 17$ xong, tiếp tục tái qua 7/12 đóng phí mbship rồi chuồn :oops:

Em thì cũng lãi rồi. đang đợi nốt đợt lãi cuối cùng rồi chuồn êm thôi :)

Với tư cách cá nhân. Em khuyên bác nên rút trước khi hết membership. Cụ thể là cứ đặt 1 lệnh rút ngay bây giờ hoặc ngày mai đi. Sang tuần sau có thể tình hình nó khác lắm rồi :)

Em thì cũng lãi rồi. đang đợi nốt đợt lãi cuối cùng rồi chuồn êm thôi :)

Với tư cách cá nhân. Em khuyên bác nên rút trước khi hết membership. Cụ thể là cứ đặt 1 lệnh rút ngay bây giờ hoặc ngày mai đi. Sang tuần sau có thể tình hình nó khác lắm rồi :)
vừa rút 17$ hqua rồi cậu :D, cái đó coi như là phí mbship đó :D

klq nhưng vừa ngồi tính lại lỗ lãi 2 acc acx, bay mất gần 4k5 (chưa kể fee dep, fee with)

vừa rút 17$ hqua rồi cậu :D, cái đó coi như là phí mbship đó :D

thế thì bác giống em. Em cũng vừa chốt lãi 1 phát hôm qua.

Em có linh cảm là nếu tuần này pay thì sẽ là lần pay cuối cùng của T3T =)). Cũng là tuần cuối cùng nó sống :D. Em ko có ý trù ẻo gì. Chỉ là linh cảm thôi nên phải chốt lãi:)

klq nhưng vừa ngồi tính lại lỗ lãi 2 acc acx, bay mất gần 4k5 (chưa kể fee dep, fee with)

ACX em cũng vào muộn như bác nhưng thấy tình hình ko ổn nên dep it. Chắc lỗ tầm 100 xu :).

thế thì bác giống em. Em cũng vừa chốt lãi 1 phát hôm qua.

Em có linh cảm là nếu tuần này pay thì sẽ là lần pay cuối cùng của T3T =)). Cũng là tuần cuối cùng nó sống :D. Em ko có ý trù ẻo gì. Chỉ là linh cảm thôi nên phải chốt lãi:)

ACX em cũng vào muộn như bác nhưng thấy tình hình ko ổn nên dep it. Chắc lỗ tầm 100 xu :).
TT3 lãi hơn 100 xu rầu :D, acx đợt sau rs lên 3% vẫn cứ tưởng là 1 đợt mới làm phát dep vào gần 3k rồi giờ bị thiến mất 95% luôn :( , động phộng cái lần trả do chém nhầm đã mất vào đúng 12/11 mà nó mail ai mua pack sau 15/11 thì không bị dính, đúng troll :mad:

TT3 lãi hơn 100 xu rầu :D, acx đợt sau rs lên 3% vẫn cứ tưởng là 1 đợt mới làm phát dep vào gần 4k2 rồi giờ bị thiến mất 95% luôn :( , động phộng cái lần trả do chém nhầm đã mất vào đúng 12/11 mà nó mail ai mua pack sau 15/11 thì không bị dính, đúng troll :mad:
View attachment 66778

Nó chưa quay lại chu kì pay 24h mà bác dep vội thế :oops:. Em án binh bất động suốt không dám làm gì:oops:.
Đến hôm qua là nó chém sạch bách. chỗ còn lại ko đáng để đợi 6 tháng :oops:

Nó chưa quay lại chu kì pay 24h mà bác dep vội thế :oops:. Em án binh bất động suốt không dám làm gì:oops:.
Đến hôm qua là nó chém sạch bách. chỗ còn lại ko đáng để đợi 6 tháng :oops:
sai sót với cả lúc đó bị scam gax với daps xong đặt niềm tin site PM vào acx hết nên mới ngáo quá :(
mà chỗ còn lại là 1 năm chứ không phải 6 tháng đâu :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week