Trò chơi mắt dậy nhất việt nam

xem xong bức xúc giống chủ thớt, mấy đứa con trai bị quay như dế, mấy đứa con gái ko bik xấu hổ ah :(

Vui quá nhỉ, gặp ta nghe phổ biến trò chơi xong, ta đi về 1 nước, đứa nào ghét thì ghét :)) . Chơi vô duyên vừa thôi, sao ko chơi oánh bài cởi áo lun đi =)))

chắc toàn đôi 1 với nhau rồi , hoặc những em ế chổng treo , chơi cho biết mùi zai :)) những con có người yêu rồi bố bảo dám chơi thế này , về người yêu nó sút chết :))

Người ta sống đều có những cái riêng tư . ko nên 24/24 bạn ak. nếu phát sinh tình cảm họ bỏ mình. thì mình cũng chấp nhận. chẳng sao cả.họ ko yêu nữa giữ làm j. đời còn dài
đi nhiều phát sinh t/c đó chủ thớt ạ, coi chừng bị đá ^^

bắt cài teamview 24/24

khi khi. tụi nó soạn tin sms80g gửi 170 ,haha.nhắn tin suốt ngày....teamview đâu cài dd đc hen

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

bắt cài teamview 24/24

khi khi. tụi nó soạn tin sms80g gửi 170 ,haha.nhắn tin suốt ngày....teamview đâu cài dd đc hen

ơ.......cái sợi chỉ dài tí nữa nhỉ. dài tới dưới chỗ thắt lưng ấy. treo quả táo ở đó mới hợp.

Bọn này sinh viên đại học mà, nhìn giảng đường là biết, mặt bọn nó cũng đâu có non nớt như học sinh cấp 3 đâu, chả hiểu sao lại làm cái trò lố này :|

Hình như các bác ít khi tham gia các chương trình hoạt động đoàn mà ôm máy tính suốt ngày thì phải
Với các hoạt động đoàn thể trong trường đại học cái này là chuyện quá bình thường rồi. Chỉ có lên mặt báo các bố mới bới móc nói này nọ thôi.
Tổ chức để vui là chính,tạo sự gắn kết tập thể thôi, Các bố ăn rồi vào liên xô chống mỹ xem này nọ thì k nói gì đi.
Vả lại các chương trình này chỉ dừng ở mức 1 tập thể, và nó mang lại sự thoải mái ở tập thể đó chứ chả ai mang lên mạng này báo nọ để mọi người lôi cái đạo đức giả ra mà chém cả

Quan hệ cộng đồng à;;) ở giảng đường mình chơi trò kẹo que kìa, nam ngậm cây kẹo nhỏ như cây tăm mà dài như cây đũa:)) nữ cứ thế mà ăn cho đến khi nhỏ nhất. Tiếc là k có clip cho các bác tham khảo =P~

Bọn này sinh viên đại học mà, nhìn giảng đường là biết, mặt bọn nó cũng đâu có non nớt như học sinh cấp 3 đâu, chả hiểu sao lại làm cái trò lố này :|

lớp mình cũng tổ chức cái trò này nhưng ko ai tham gia, nó treo quả táo lên rồi bắt 2 đứa cắn cơ, thế mới ác

Ko phải ai cũng ngồi ôm máy tính jui xem sex như bạn đâu mà suy bụng ta ra bụng người .spammer ạ
Hình như các bác ít khi tham gia các chương trình hoạt động đoàn mà ôm máy tính suốt ngày thì phải
Với các hoạt động đoàn thể trong trường đại học cái này là chuyện quá bình thường rồi. Chỉ có lên mặt báo các bố mới bới móc nói này nọ thôi.
Tổ chức để vui là chính,tạo sự gắn kết tập thể thôi, Các bố ăn rồi vào liên xô chống mỹ xem này nọ thì k nói gì đi.
Vả lại các chương trình này chỉ dừng ở mức 1 tập thể, và nó mang lại sự thoải mái ở tập thể đó chứ chả ai mang lên mạng này báo nọ để mọi người lôi cái đạo đức giả ra mà chém cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom