SCAM truongduy911 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
chắc là bạn ấy không nghĩ là sẽ bị phát hiện.

@truongduy911: thôi thì lỡ lấy rồi vào trả lại tiền cho bạn chủ. Bịa ra lý do bị hack hay gì đó cũng được, mặc dù chẳng ai tin nhưng dù sao cũng đỡ hơn là lặn luôn

Chưa chắc chắn 100% vì nếu như chủ topic cố tình đổi ví Z thành Z của bạn kia thì cũng có khả năng vu oan . Trừ khi có bằng chứng rõ ràng bạn @truongduy911 nhận tiền rồi cơ

Chưa chắc chắn 100% vì nếu như chủ topic cố tình đổi ví Z thành Z của bạn kia thì cũng có khả năng vu oan . Trừ khi có bằng chứng rõ ràng bạn @truongduy911 nhận tiền rồi cơ
chẳng nhẽ tớ đien. mà đi đổi thành Z nó.. xong order ah
bạn đã gõ pix bao giờ chưa thế. nhìn là biết order rồi nhá
mà cái Z kia. lại là của nó

thể cái gì mà thể, làm gì mà hack lắm thế. chẳng qua mình khuyên bạn ấy làm giống binh6699 là cho xong chuyện thôi chứ ma tin
Sao lại ko?? Chẳng hạn hack được mail tui là tất cả trong đó! Thích cái gì cứ xài! Cả webmoney cũng ko confirm số đt nhé! Hehe

*** thèm..
t log acc chủ. tiemout 1 tý là band
khó hiểu 1 điều là tại sao bạn lại log dc vào ac khi ng đó đã request pass
GT 1:

khi c mua c không changer pass maill hay sao mà để cho ông ta biết pass maill. và reset lại pass của pass pix.

GT2:

nếu c mua về changer pas mail và đổi pass acc pix
ông đó lấy lại mailll bằng câu hỏi bật mí gì đó, rồi reset pass acc pix lấy lại dc cái group.

kết luận: TG1: @hoanvan và @truongduy911 để nguyên pass maill và @truongduy911 lấy lại acc pix và reset pass pix để order wmz về ví mình, @hoanvan thấy mất pass pix và đã reset lại và vào thấy group bị phá.

TG2: @truongduy911 lấy lại maill và reset pass pix lấy wmz, thì @hoanvan không thể nào log lại acc pix dc nữa để tup hình lên topic này.

p/s: có 1 sự bất hợp lý ở đây, chả lẽ c @hoanvan này mua accc xong thì kệ để nguyên pass đó, rồi 2 người cùng biết pass của nhau ah

vụ này phải làm cho rõ vì vu oan người khác, sẽ có 1 người bị band.

m đã từng làm pix dc 1 time, nên thấy có 1 sự bất hợp lý ở đây

Last edited:
ở hiền sẽ gặp lành. ở ác sẽ gặp ác. thiện tai thiện tai ...
mình định ko tham gia vào cái thảo luận này nhưng vì câu của bạn mình phải nói cho bạn hiểu
1.-bạn hoanvan nhiều lần chống 1 bác gì đó rao bán proxy vì sợ nhiều người sẽ scam,kết quả 2 bên nói qua lại, và những người tránh được tai họa mất tiền oan để ko phải mua proxy dỏm là ai????ai vậy???(ko phải bạn"hin" cũng ko sao)
2.-và những lúc bạn ấy share gogetsome account cho nhiều bạn,có lấy tiền đâu
3. bạn ấy giải đáp cho những newbie trong mục captcha, thì bạn ấy gọi là rãnh nên bị quả báo sao?một người nhiệt tình đáng bị nói vậy sao???
vậy đó là tất cả những quả báo mà thớt sống ok nhưng lại bị vậy sao????

khó hiểu 1 điều là tại sao bạn lại log dc vào ac khi ng đó đã request pass
GT 1:

khi c mua c không changer pass maill hay sao mà để cho ông ta biết pass maill. và reset lại pass của pass pix.

GT2:

nếu c mua về changer pas mail và đổi pass acc pix
ông đó lấy lại mailll bằng câu hỏi bật mí gì đó, rồi reset pass acc pix lấy lại dc cái group.

kết luận: TG1: @hoanvan và @truongduy911 để nguyên pass maill và @truongduy911 lấy lại acc pix và reset pass pix để order wmz về ví mình, @hoanvan thấy mất pass pix và đã reset lại và vào thấy group bị phá.

TG2: @truongduy911 lấy lại maill và reset pass pix lấy wmz, thì @hoanvan không thể nào log lại acc pix dc nữa để tup hình lên topic này.

p/s: có 1 sự bất hợp lý ở đây, chả lẽ c @hoanvan này mua accc xong thì kệ để nguyên pass đó, rồi 2 người cùng biết pass của nhau ah

vụ này phải làm cho rõ vì vu oan người khác, sẽ có 1 người bị band.

m đã từng làm pix dc 1 time, nên thấy có 1 sự bất hợp lý ở đây
Trả lời:
1: maill đó là Zing maill:
sdt đăng ký đầu tiên là của nó.: tớ không thế xoá
tin tuởng lên tớ chỉ đổi passs. đổi câu hỏi
2: muốn khôi phục maill. cần có
câu hỏi.: + maill khôi phục + sdt
3: thằng scam. nó có 1 số điện thoại gốc, lên hoàn toàn khôi phục đuợc
4; tớ có câu hỏi + SDT 2: lên tớ cũng khôi phục đuợc
5.: khi scam hack mất nick PIXX. tớ phát hiện ra,
vào maill cũng bị đổi pass. :
tớ khôi phục maill. lấy lại acc pixx
thì đã bị dismiss hết . và order 6$
hiều chưa

Có vài $ thôi mà ,@truongduy911 vào trả lời cho mọi người xem, ngày xưa cũng thấy ông này bình thường mà có gì đâu nhỉ :eek:
nếu G 103ID thật thì ko phải vài $ đâu + cả $ trong G nữa thì cũng 50$ rồi 1tr chứ ít gì .

mail chủ yahoo à,đã đổi hết info chưa sao bị reset pass lại?
bạn chưa gặp tình trạng mail ẩn nhỉ, mình có 1 2 cái nè đầy đủ Info luôn nhưng bạn change cách nào xóa cách nào thì vẫn lấy lại đc .
Còn riêng thread là zing mail thì xác định cuộc đời cái mail đó ko bỏ đc Info reg đầu tiên, muốn bỏ chỉ có lên thẳng VNG để nó change giúp thôi

mà bạn thread ơi đc ăn cả ngã về ko làm cho G bị ban luôn đi bạn :)

mình nói thật giỡn gì thì giỡn chứ 1G 100ID giỡn ngu thế ko ổn 1 tí nào cả . rồi bạn còn chờ tiền về ví nó mới reporf hả vậy khác gì tự đưa tiền ngu cho ng ta rồi, G 100ID đáng giá 50$ chẳng chơi ko thằng nào ngu đến mức tự mình tốn tiền mình để reporf 1 thằng nào đó trên này vì có đáng đâu . trừ khi thread là 1 thành phần rãnh não . G có giá thế đi bỏ để reporf 1 ng để đc gì nổi tiếng đã từng bị scam hay sao
Theo mình thread cho G đó bị ban luôn đi đừng để cờ hó nó ăn tiền

mình nói thật giỡn gì thì giỡn chứ 1G 100ID giỡn ngu thế ko ổn 1 tí nào cả . rồi bạn còn chờ tiền về ví nó mới reporf hả vậy khác gì tự đưa tiền ngu cho ng ta rồi, G 100ID đáng giá 50$ chẳng chơi ko thằng nào ngu đến mức tự mình tốn tiền mình để reporf 1 thằng nào đó trên này vì có đáng đâu . trừ khi thread là 1 thành phần rãnh não . G có giá thế đi bỏ để reporf 1 ng để đc gì nổi tiếng đã từng bị scam hay sao
Theo mình thread cho G đó bị ban luôn đi đừng để cờ hó nó ăn tiền
mà bạn thread ơi đc ăn cả ngã về ko làm cho G bị ban luôn đi bạn :)
thank các bợn. thằng scam mình nó off cũng mấy tháng rồi.. band nick nó cũng không đuợc gì..
dù sao chuyện cũng đã vậy.
và cũng vừa mua 1 G khác. toàn pir 0 1 2 rồi
từ nay off khỏi MMO4 luôn

Nếu nó scam thì info mình biết thật hay giả vì đã từng chung phòng trọ với truongduy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week