SCAM truongduy911 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Chia buồn với bác nhé. Mất 7$ không phải là chuyện lớn, nhưng mất cái Group mới là chuyện đáng nói, chưa kể còn công sức cày pri lên 0,1, công sức cày tổng $ để thêm invi v.v...... Giá trị 1 group pix không phải chỉ nằm ở cái balance mà là toàn bộ công sức thức đêm của người cầm group, thế mà mấy bác ở trên đây nói cứ như không, không hiểu đã từng làm pix bao giờ chưa hay chỉ vào cho xôm tụ?
Ngày xưa mình còn lọ mọ gõ Goget, kolo thì chính ông hoanvan này vào "đâm chọt" :D, khuyên nên qua pix. Mình cũng cãi lại dữ lắm, nhưng mình cãi thì cãi, vẫn tiếp thu ý kiến, rồi từ từ mình tìm hiểu về pix, những khó khăn khi làm pix và cách khắc phục. Cuối cùng mình cũng chuyển hướng hẳn sang pix và thấy thu nhập cải thiện rõ rệt :) Một người có tâm huyết với pix thì không bao giờ làm chuyện "phá hoại" 1 group pix để đổ oan cho 1 người khác, cũng giống như người nghệ sĩ dương cầm không bao giờ nỡ lòng đập vỡ cây đàn của mình.
Mừng cho bác đã tìm được 1 group mới, tiếp tục con đường "làm ăn" ;)
Mình chỉ nói với mấy bạn scammer 1 câu thế này: các bạn scam của người ta 1 thì sau này các bạn bị luật nhân quả nó lấy lại gấp trăm lần.

Chia buồn cùng bác dính chó scam , bác cho cái id chủ banned luôn đi để nó khỏi đi lừa người khác !!!

chia buồn cùng thớt nhé thớt.... sống thật quá lúc nào cũng bị hại thế >.< .... nhiều lúc ông trời hay thử thách rồi sẽ đc công bù lại thôi mà :D .... Bác log vào thấy trên 5 code trống là đủ rồi, khỏi log nữa... hồi bữa đứt cáp, submitting chập bị 5 phát liên tiếp.. h tởn.. mỗi lần gõ điều để ý sub >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week