từ $25 kiếm được gần $100 trong 20 ngày.

Buxhost up proof giả lên thì có ng up ầm ầm, sau đó scam lấy tiền, nhưng lương tâm cắn rứt lắm, khuyên mọi ng đừng scam nhau nữa, tiền ko phải của mình nên chẳng mấy chóc bay mất thôi.

thui nói chi scam là cái nghề ai cấm đc :) dân VN bỏ hết PTC là k bị scam...hahahaha ...bỏ PTC hết đi a e ui...nãn quá :binhsua01:

những thằng scam mà để ae bắt đc ngoài đời chỉ có mà đi vô viện

đây là 1 ví dụ:

chỉ mất 25$ ban đầu để mua 1 site buxhost. sau 20 ngày thì thành quả nhưng hình trên đó.
nhìn sơ qua thì có vẽ là mình lỗ nặng nhỉ, nhưng nếu mục "Expenses:" là giả 100% thì bạn nghĩ sao?
thực chât là mình chả tốn $ nào để trả cho mem mà mem nó vẫn up ào ào. h tính sơ qua thì mình kiếm được hơn $108, trừ $25 vốn thì lời cũng được $80. chưa tính mấy khoản $ nó hông cộng vô.
thật vinh hạnh khi nó mình không scam của mem VN 1 xu nào hết. :))
chỉ trừ scam của vài 1 tên để lấy $ mua site, chỉ tại bọn này giàu quá, scam cho nó bớt ngông.
hiện tại thì mình đang chạy 3 site buxhost, và thu nhập cũng ngang nhau. tính sơ sơ mỗi tháng kiếm cũng được hơn $400.
từ 75$ mua 3 site buxhost mà mỗi tháng lãi hơn $400, hàng ngày chỉ bỏ ra 3h làm việc thôi.
sau khi đọc xong topic này, có anh em nào muốn học nghề scam hông ta. :))

nếu bạn thật sự kiếm dc thì chả cần share làm gì ai dại mà đi khoe cách kiếm tiền trử khi bạn chê tiền .Hình fake thì khó gì dơn dạng html về open và sửa sau đó chụp lại

Last edited by a moderator:
nếu mà chủ thớt đã scam rồi thì im mẹ mồm đi đừng có lôi kéo ng khác theo con đường này. ai cũng nghĩ như ông thì đừng có mmo nữa, scam xong ra ngoài đường cũng bị thằng đường lại bị đứa khác cướp lại thôi

đây là 1 ví dụ:

chỉ mất 25$ ban đầu để mua 1 site buxhost. sau 20 ngày thì thành quả nhưng hình trên đó.
nhìn sơ qua thì có vẽ là mình lỗ nặng nhỉ, nhưng nếu mục "Expenses:" là giả 100% thì bạn nghĩ sao?
thực chât là mình chả tốn $ nào để trả cho mem mà mem nó vẫn up ào ào. h tính sơ qua thì mình kiếm được hơn $108, trừ $25 vốn thì lời cũng được $80. chưa tính mấy khoản $ nó hông cộng vô.
thật vinh hạnh khi nó mình không scam của mem VN 1 xu nào hết. :))
chỉ trừ scam của vài 1 tên để lấy $ mua site, chỉ tại bọn này giàu quá, scam cho nó bớt ngông.

hiện tại thì mình đang chạy 3 site buxhost, và thu nhập cũng ngang nhau. tính sơ sơ mỗi tháng kiếm cũng được hơn $400.
từ 75$ mua 3 site buxhost mà mỗi tháng lãi hơn $400, hàng ngày chỉ bỏ ra 3h làm việc thôi.
sau khi đọc xong topic này, có anh em nào muốn học nghề scam hông ta. :))
mỗi tháng lãi hơn 400$ sao hem trả guild 25$ thế :m021:

hi hữu :):binhsua01:

Bác chủ topic cũng từng là MOD thì phải,lập cái topic này để khoe tài hay làm gì không biết ta.Member người ta...vào mặt mà vẫn cười phe phé tỏ vẻ khoái chí lắm với thành quả của mình thì phải!

Bác chủ topic cũng từng là MOD thì phải,lập cái topic này để khoe tài hay làm gì không biết ta.Member người ta...vào mặt mà vẫn cười phe phé tỏ vẻ khoái chí lắm với thành quả của mình thì phải!
nó cười khoái chí khoe. mà thiếu guild 25$ gần cả tháng roài đòi nó nó im re :m025:
1 tháng vài trăm là thế đấy :m017:

nó cười khoái chí khoe. mà thiếu guild 25$ gần cả tháng roài đòi nó nó im re :m025:
1 tháng vài trăm là thế đấy :m017:
Thế không biết bác chủ topic kiếm nhiều tiền làm gì thế nhỉ.
Kiếm được nhiều tiền->thể hiện bản lãnh người đàn ông!
Kiếm tiền bằng mọi cách->cặn bã!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week