từ $25 kiếm được gần $100 trong 20 ngày.

SCAM à? Cầm cục gạch đập vào mặt nó !
Nghĩ tới người bị scam xem , đặt mình vào người ta :( !

ôi ngưỡng mộ quá.$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$:binhsua75:

Mình nghĩ nên lập topic report scam chứ nhỉ ,sao mọi người cứ vào nói bình thường và còn xin chia sẻ kinh nghiệm nữa :(

Bạn chắc chắn ko nuốt trôi số tiền này đâu :binhsua06:, gieo gió ắt gặp bão!!! Bạn ko trả thì con cháu bạn sẽ trả gấp ngàn lần.

Người như bạn thật chai mặt , hèn chi bọn scam giờ đek sợ gì cả , chửi bọn nó chỉ tốn nước miếng. Đừng có mang lý do mà người ta thường gọi là "rẻ rách" : mình ko scam của vn đồng nào , mà nghênh mặt muốn làm gì thì làm nhé:binhsua119:

Đề nghị mod ban nick , hình như trong luật forum cấm topic hack , cheat ,scam thì phải
;)

bác này đỉnh thật :)

Ko scam VN thì đã sao? Mình thấy người nước ngoài còn tốt hơn VN đấy, đã là con người thì ko phân biệt chủng tộc, chỉ cần họ là ng tốt thì mình ko nên hại họ.

Chủ thớt gieo gió thì ắt gật bão thui, tiền của ai cũng như nhau, cũng mồ hôi xôi nước mắt mới có. Bác chủ thớt bị scam thì sẽ biết cảm giác

thôi kệ đi.nói cũngchawrng đc gì

làm xấu hổ mmo việt nam quá ...
đồng tiền của người nc' ngoài thì họ k phải là con người , là đồng loại của chúng ta à mà bác nói vậy?\
con sâu làm rầu nồi cank, chán thật

chỉ trừ scam của vài 1 tên để lấy $ mua site, chỉ tại bọn này giàu quá, scam cho nó bớt ngông.
scam đã là ko tốt, sao biết đc người ta giàu có, lỡ như người ta kiếm tiền cũng khó khăn thì sao, scam đồng tiền mồ hôi người ta thì càng xấu hổ, gieo gió gặt bão đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week