[Tư vấn] Chuyện đến nhà bạn gái đang .... thì bị tóm

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Hic kể ra cũng ngại nhưng mà ko sao , đang yêu nhau :D

tềnh hềnh tối qua có về quê lên nhà bạn gái , 2 cụ đi ngủ sớm từ lúc 8h mình và em ý có ngồi ở phòng khách 2 đứa xem tivi :D có ôm ấp nhau như gà với trứng .... 1 lúc thì mẹ em ấy ngủ gần cửa sổ nhòm thấy mình và em ấy .... hic hic :D

Hình chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm

có quát to là 10h rồi đấy nhanh cho tao còn đi ngủ sớm hu hu

tưởng ko sao vừa rồi nàng nt bảo là mẹ em tối qua nhòm thấy anh và em ... , bà ý xả cho em 1 tràng cải lương ......

bác nào rơi vào cái tình trạng này cho xin ý kiến cái , mới quen thôi nhưng em này dạn đòn quá :D , em nghĩ b.giờ và vác mặt đến nhà em ý thì mẹ em ý chửi chết hic hic

Xin các Pro chỉ giáo

ờ ờ thế là sao nhỉ, đưa mặt dày tới thôi, kêu đếch phải thằng hôm bữa :binhsua146: thằng này là người iu mới :binhsua146:

Điền gì vào mấy dấu ba chấm mới được chứ?

ờ ờ thế là sao nhỉ, đưa mặt dày tới thôi, kêu đếch phải thằng hôm bữa :binhsua146: thằng này là người iu mới :binhsua146:

ko biết may mà mẹ em ý chưa xuống ko thì quả đấy ra đường mất hic hic , mà sao các cụ hay tò mò con kiến bò thế hic hic

ko biết may mà mẹ em ý chưa xuống ko thì quả đấy ra đường mất hic hic , mà sao các cụ hay tò mò con kiến bò thế hic hic

thế thì có cụ ấy cũng đồng ý rồi đó thôi, nhưng còn nửa vời, chứ cụ ý mà cay cú thì đã xuống nhà cho 1 cú giáng long thập bát chưởng bay ra đường lâu rùi :binhsua146:

hoàn canh~ ôm ấp giống cậu, 6 tháng mà chưa bị mẹ em ý phát hiện,
xem lại cách ăn ở nhé:binhsua146:

hoàn canh~ ôm ấp giống cậu, 6 tháng mà chưa bị mẹ em ý phát hiện,
xem lại cách ăn ở nhé:binhsua146:
cẩn thận cười người hôm trước hôm sau thì bị tóm nhé :binhsua146:

chắc ko dám đến nhà quá , gặp mẹ em ý mà nhìn rồi chửi cho 1 trận chắc đào lỗ nhảy xuống đấy mất

cứ bình thường mẹ em ấy hỏi gì thì đồng ý cưới thui,
nếu cậu ju em ấy
nói thật mình lúc đầu chỉ muốn wen qua đường thui, giờ biết em ấy quan tâm lo lắng thật lòng, ui ko thể nào bo~ dc

Mới quen mà bị trừ điểm rồi :binhsua146:

Mà mẹ em ý cũng biết điều nhỉ, tình hình này cũng ko nặng lắm nhưng có lẽ sẽ bị giám sát :binhsua163:

Ca này khó . Đề nghị chuyển lên tuyến trên , cụ thể là vozforums, các thánh ở bên đó tư vấn chuyên nghiệp hơn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week