[Tư Vấn] làm thế nào để thoát khỏi 1 thằng CDSHT

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình mới quen gái :binhsua50:
Mới được gái kể nể như sau:
Gái đã từng yêu 1 thằng mà nó ích kỷ ko cho gái FB , YAhoo, nhắn tin thì nó kiểm soát , đứa nào nhắn tin là thằng đó nó gọi điện lại chửi . nói chung là ko được quen đứa con trai nào.:binhsua53:
Gái chịu ko được nói lời chia tay:binhsua47:
mà thằng kia nó bẩn tính các thím ạ, nó ăn ko được thì đạp đổ, còn dọa gái một là theo nó , hai là đừng mơ có 1 gia đình sau này ,nó sẽ cho gái ko dám nhìn mặt ai. :binhsua53:
nghe gái nói thì cái gì thằng này nó cũng dám làm :(
Gái nói với anh trai nó rồi mà anh nó thì toàn đi làm . ko quản được . bạn bè gái cũng chửi nó mà ko ăn thua
các thánh tư vấn xem gái phải làm sao thì mới dứt được thằng bệnh này an toàn:binhsua48:

Last edited by a moderator:
Tổ chức 1 team cắt của nợ của thằng kia đi.. :m030:..Mình nó biết làm cho ng khác ko có gia đình chắc?

:binhsua172: cắt tờ rim có bị đi tù ko các thím

:m190: thánh vào đập nó 1 trận cảnh cáo luôn ~

Thằng đó vậy mà gái của pác cũng đi quen được. Uổng cho con đó.
Giúp nó làm gì, để nó tự giải quyết, cậu dây vào coi chừng văng miễn.

Hãy điều tra xem nó có phải dân côn đồ không
1. Nó không ăn được thì đạp đổ, cầm dao đến giết người yêu sau đó tự sát hoặc dùng tay không bóp cổ đứa con gái kia
2. Ngày hôm sau tên ấy sẽ lên mặt báo (chuyện này trên báo có nhiều)
Nếu nó là đầu gấu:
- Kêu bạn bè tới chém
Nếu nó chỉ nói được cái miệng
- Vote xách dao đi thiến

Thằng đó vậy mà gái của pác cũng đi quen được. Uổng cho con đó.
Giúp nó làm gì, để nó tự giải quyết, cậu dây vào coi chừng văng miễn.
thấy tội tội bác ợ :(
Hãy điều tra xem nó có phải dân côn đồ không
1. Nó không ăn được thì đạp đổ, cầm dao đến giết người yêu sau đó tự sát hoặc dùng tay không bóp cổ đứa con gái kia
2. Ngày hôm sau tên ấy sẽ lên mặt báo (chuyện này trên báo có nhiều)
Nếu nó là đầu gấu:
- Kêu bạn bè tới chém
Nếu nó chỉ nói được cái miệng
- Vote xách dao đi thiến
chém nhau là bước đường cùng thôi .
có cách nào hay hơn ko bác , em ko muốn lên báo

Sợ nhất là mấy thằng liều .Có 1 cách không biết gái của bác dám làm không: chảnh chọe lên , đáng ghét lên , ở dơ không tắm .... Nó sợ là nó bỏ thôi . Chứ vác dao sang chém 1 là vào khám 2 là bị chém lại.

Vãi, hỡ chuyện là chém giết, dao kéo.
Chém đi rồi nó chém lại cho thương tật, hoặc là vào tù, tiêu tang sự nghiệp vì 1 con girl.

Sao con nhỏ đó ko báo cho gia đình nó?

Ôi vãi bác yeahiwin thật :binhsua53: mình là đàn ông thấy gái hoạn nạn ra tay giúp đỡ có gì đâu mà bác tính toán thế bác. Bác này ích kỉ kinh thế ? Nếu bác có bạn gái bạn gái bác bị thằng đàn bà thế bám theo bác tức ko cơ chứ ? Bác mà nói bác mặc kệ bạn gái bác luôn thì em sợ bác thật :binhsua166:pác này vô tâm thế nhờ? :binhsua53:

phải điều tra xem nó thuộc thể loại nào, biết mình biết ta trăm trận trăm thắng:)), nói vậy thôi mấy ông cứ bảo chém, nó kêu mấy chục thằng ra thì xong

1) Sống làm việc theo Hiến pháp và pháp luật: thu thập bằng chứng thằng kia đang xâm phạm quyền tự do cá nhân, đe dọa làm ảnh hưởng đến tinh thần người khác => báo CA, kiện nó ...
2) Hoa Sơn luận kiếm

Ôi vãi bác yeahiwin thật :binhsua53: mình là đàn ông thấy gái hoạn nạn ra tay giúp đỡ có gì đâu mà bác tính toán thế bác. Bác này ích kỉ kinh thế ? Nếu bác có bạn gái bạn gái bác bị thằng đàn bà thế bám theo bác tức ko cơ chứ ? Bác mà nói bác mặc kệ bạn gái bác luôn thì em sợ bác thật :binhsua166:pác này vô tâm thế nhờ? :binhsua53:

mày đã thấy mấy vụ vì gái mà mất mạng chưa? nhẹ nhất vì sĩ diện với bạn gái mà cả nó và bạn gái nó bị 12 thằng nó đánh cho ko chay đc chưa? hay chỉ là anh hùng bàn phím

VOTE XH-CT đi thím à :D
Hay mua tặng thằng đó 5 lít Neptun :))

mang qua VOZ hỏi nhanh có câu trả lời xuất sắc lắm, bên đó có Thánh hiển linh =))

chậu nào cây đó, ko tự nhiên mà chúng nó yêu nhau đâu ;))
Với lại thằng kia bảo ko cho cuới chồng : có lẽ nào đã xếp hình và quay phim :binhsua53:

Nói chung kệ cm chúng nó, tự giải quyết. Và knih nghiệm là đừng quen cái con nào mà cặp với các thằng bệnh hoạn, điên khùng và lằng nhằng. Vạ vào thân đấy

Ba mẹ sinh ra nuôi nấng bao nhiêu vất và đừng vì 1 đứa con gái mà làm phụ lòng cha mẹ

:binhsua166:nói gái mời nó ra uống nước.. bỏ thuốc mê => gọi cho gay => chụp ảnh => =)) post lên mạng share cho bạn bè gia đình hàng xóm nó :binhsua172: tin chắc nó k dám ra đường đâu :))

mày đã thấy mấy vụ vì gái mà mất mạng chưa? nhẹ nhất vì sĩ diện với bạn gái mà cả nó và bạn gái nó bị 12 thằng nó đánh cho ko chay đc chưa? hay chỉ là anh hùng bàn phím

Ấy thím ơi, em bảo giúp là giúp 1 cách thông minh, suy nghĩ. chứ ko phải giúp là phải chém, phải đánh phải tỏ vẻ anh hùng cứu mỹ nhân. kiểu ấy thì gọi là ngu rồi còn gì.
Nhưng nếu bác bảo mặc kệ thì ko đúng tí nào. nếu bạn gái bác gặp thằng thế thì bác mặc kệ đc ko bác? đấy ko phải gọi là sĩ diện bác ạ. có thể bác chưa yêu ai nên bác mới nói thế. Em đang falling in love nên "dịu dàng" lắm ạ =)) :binhsua50:

Rủ nó ra cafe nói chuyện như 2 người đàn ông, sau đó rủ nó đi nhà nghỉ, mình đã thử và thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week