[tư vấn] Nhờ anh em tư vấn kiểu tóc hộ em cái ^^!

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là em chả biết chọn kiểu nào cho hợp với cái đầu của em hết....Vì tính chất công việc cũng như muốn tìm một ai đó cùng sát cánh với mình. Nên hôm nay mạo muội, nhờ anh em tư vấn dùm em kiểu tóc. có hình mái tóc thì càng tốt cho em, để em còn nhờ thợ hớt tóc.....

Em ở Long Xuyên - An giang...

công việc: bán hàng trực tiếp - Amway.

Yêu cầu mái tóc: Lịch sự - lịch lãm - phong cách - hợp thời trang .....:binhsua50::binhsua50::binhsua50:

Đây là hình của em mong anh chị giúp hộ em cái....:binhsua49::binhsua49::binhsua49:

còn đây nữa này :binhsua52::binhsua52::binhsua52:

Cám ơn anh chị.... :binhsua44::binhsua44::binhsua44::binhsua44:

Last edited by a moderator:
Dưới An Giang thì có gáo dừa rồi. Chỉ cho, ra lấy cái gáo dừa múc nước, ụp lên đầu, cắt xung quang, tới chỗ cái khe chảy nước, cắt hình chữ V, bao giống Đan Trường luôn. Hồi nhỏ toàn cắt thế ai cũng nói đẹp trai

Dưới An Giang thì có gáo dừa rồi. Chỉ cho, ra lấy cái gáo dừa múc nước, ụp lên đầu, cắt xung quang, tới chỗ cái khe chảy nước, cắt hình chữ V, bao giống Đan Trường luôn. Hồi nhỏ toàn cắt thế ai cũng nói đẹp trai

cắt miễn dùa chắc tớ trốn luôn quá, chứ đi gặp khách hàng thì có mà độn thổ...

úp cái bát lên đầu rồi tỉa hết tóc xung quanh bỏ chiếc bát ra bạn sẽ có 1 bộ tóc hoàn hảo. Gluck :m131:

khuôn mặt của bạn bành .. Tóc thì cắt ngắn vậy làm sao mà sang trọng được ...

Để tóc dài hơn 1 tý sau đó chải mút sang 1 mái hoặc dựng ngược lên Như mấy ông giám đốc , xã hội đen đó .

khuôn mặt của bạn bành .. Tóc thì cắt ngắn vậy làm sao mà sang trọng được ...

Để tóc dài hơn 1 tý sau đó chải mút sang 1 mái hoặc dựng ngược lên Như mấy ông giám đốc , xã hội đen đó .

^^! do tớ lỡ dạy cắt tóc ngay tháng 7 vừa rồi, đẩy tông-đơ hai bên nên giờ còn dư âm :binhsua46:

cái tóc là góc con người! :binhsua51:

hình như là gốc là cậu......

Hình như không có anh em nào, giúp trọn yêu cầu gì hết vậy ka`.... Giúp tớ đi các bác .... :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

- - - Updated - - -

1-9 đi ko thì kiểu này :binhsua51:

or

Hix. Tớ còn gặp khách hàng mà cậu.....

cột đuôi ngựa đi pợn :binhsua08::binhsua121:

đạt yêu cầu này là tớ làm ngay đó cậu. hihi

công việc: bán hàng trực tiếp - Amway.

Yêu cầu mái tóc: Lịch sự - lịch lãm - phong cách - hợp thời trang .....

n thì đẹp hơn

cậu ra salon nào được ấy.nhờ nó tư vấn cho kiểu tóc phù hợp với đầu của cậu là ok mà. đúng chuyên môn của họ đảm bảo đẹp, theo mình chắc phải nhuộm lên thì đẹp hơn:binhsua51:

Để tóc dài ra tý nữa rồi cắt còn ngắn quá

Mình cũng tính vậy, mà nếu ra dài thì hớt kiểu nào giờ ta...

- - - Updated - - -

cậu ra salon nào được ấy.nhờ nó tư vấn cho kiểu tóc phù hợp với đầu của cậu là ok mà. đúng chuyên môn của họ đảm bảo đẹp, theo mình chắc phải nhuộm lên thì đẹp hơn:binhsua51:

chỗ tớ salon gì không à, toàn dân tay ngang nên cắt chả giống cái gì cả. Hàn Quốc không ra hàn Quốc - VN không ra VN.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back