[Tư vấn] Quà sn cho bạn gái ko phải là bạn gái.

-.- Thua bro . Cách 1km chuyển phát làm gì
Gái này ngày xưa từng là bạn nhưng giờ em đang giấu danh tính nên nó ko biết là ai. Đối vs em thì gái có ý nghĩa lắm ạ :(
500 thì mua thế éo nào được, ít nhất cũng phải 20 nghìn
500k vnđ ạ
Tặng cho nó con dao bấm mà phòng thân :D
em nghĩ tặng con trai thì đc chứ gái sao ổn bác ?
tặng em gấu bông to đùng đi, em ý sẽ ngất ngây cho mà xem
đã thử và thất cmn bại :oops::oops::oops:
nhà gái chật, em ghi ở trên là ko gấu ko bông rồi mà bác.
theo mình thấy, mua cho gấu cái lắc tay hoặc lắc chân bằng bạc, tặng là hết ý, trói lại lun, ý nghĩa nữa, gấu nhận sẽ hỉu t.c của cậu. tầm giá giao động 250-400k :p:p:p:p:p:D:D:D:D:D
tks bác, em đang nghiên cứu.

chuyển phát nhanh xa nên ưu tiên đồ nhỏ gọn khó vỡ. theo e bác nên tặng 2 thứ
1. 1 hộp chocolate ngon, vừa thực dụng vừa ngỏ đc cái ý của bác đang có tình cảm với e nó
2. E nó bán hàng ở TGDD=> ngày nào cũng phải trang điểm=> mua cho e nó cây son, bác nghiên cứu chọn đc màu mà e nó thích nữa thì càng thể hiện đc thành ý, ngày nào e ý cũng lấy son ra tô=> ngày nào cũng nhớ đến bác :p
1. Chuyển từ HN vào Cam Ranh thì socholate ổn ko ạ?
2. Gái bán quần áo, mỹ phẩm các thể loại. Tặng son trùng lỡ.... nó reshell :(
Thế này nhé, bạn đến siêu thị gần nhất, tìm ở các quầy trang sức(hoặc cạnh đó) để ý sẽ thấy có trưng những hộp đồ làm móng(trong đó có kềm, dũa, gì gì đó 4-5 món mình ko rảnh chả biết gọi là gì). Bạn xem những hộp có giá tầm 300-500k được thiết kế khá đẹp, sang bảo đảm con gái cầm vào là trầm trồ, vậy nên thực chất tặng cái này để cho gái nó làm kĩ niệm thôi chứ ko phải dùng làm móng là chính, thứ 2 là như @lovewindy90 nói ở trên "chưa có gì rõ ràng thì không nên tặng cái gì rõ ràng quá", và thứ 3 là quà như vậy cũng có thể mang tính lạ lạ hay hay, chứ còn quà tràn lan hay là cá nhân quá cũng rất dễ chán. Hồi đầu năm nay mình có tặng nhỏ em 1 hộp nó mê lắm :)
Để em hỏi thăm xem gái có hay làm móng làm tóc ko :D tks bác
có điều kiện thì thím bay vào trong đó trước sn 1-2 day, dẫn e đi vi vu khắp nơi,phim,ăn uống...
vừa tạo ra những khoảnh khắc,kỉ niệm đẹp vừa ngọt ngào, đáng nhớ.để e nó hiểu thêm về m.
chứ đồ thì có hạn sử dụng bị mất, bị hết thì sẽ quên thôi.không cảm xúc.

p/s:mà thế méo nào, cái thằng có gấu cứ hỏi bọn f.a như m tư vấn tình cảm thế :(
Đúng ạ, nhưng giờ chưa phải lúc . "Gái chỉ là bạn chứ chưa là gấu nha bác"

QUOTE CÁC BÁC KHÁC : Em rất trân trọng ý kiên của các bác, nhưng như em nói ở trên có một số thứ ko thể tặng đc như hoa (dịp khác) mỹ phẩm ( gái bán mỹ phẩm quần áo..) và mấy thứ khác... mong mọi người bỏ ra ít thgian cho em thêm ý kiến. Em cảm ơn rất nhiều..

ý bác là tặng món quà sn cho bạn gái mà không phải bạn gái chứ gì. dễ thôi mà, rủ em nó đi ăn, ăn xong thì tìm chỗ nào tâm sự, sau đó bác móc món quà mà không phải món quà của bác cho em nó.

mua bikini tặng bác ơi :D

Theo mình thì bác tìm mua đèn tinh dầu ấy. Hỏi xem thích hương gì, đèn màu gì thì mua. Mua về nhỏ vài giọt vào, mở đèn ấy lên, Đèn rất diệu nên rất thích hợp cho thư giãn, đọc sách,hoâc mở 1 tiếng trước khi ngủ

Mua cái gì ngoài bắc có mà trong nam ko có ấy , như thế mới quý :) Chứ son môi gấu bông thì ở đây thằng khác cũng tặng được :rolleyes:

ý bác là tặng món quà sn cho bạn gái mà không phải bạn gái chứ gì. dễ thôi mà, rủ em nó đi ăn, ăn xong thì tìm chỗ nào tâm sự, sau đó bác móc món quà mà không phải món quà của bác cho em nó.
bác xem bài em đi, cách xa hơn 1.000 km mà, em và gái giờ đều bận nên có về chắc ít gặp nhau lắm
mua bikini tặng bác ơi :D
ko đâu, kì lắm
Minh biêt tên thì sẽ biết tăng gi cho cô đo hai long. Chăc chan 100%.
Sure ko bác, tên Vinh , đừng nói là tặng móc chìa khóa ghi tên hay bút khắc và một số cái tương tự nhé :D

Sure ko bác, tên Vinh , đừng nói là tặng móc chìa khóa ghi tên hay bút khắc và một số cái tương tự nhé :D

h thì e đã hỉu vì sao bác nói "gái không phải là gái r" , e ko thể đưa ra ý kiến cho trường hợp phức tạp này dc. Xin chia pùn cùng bác. ý nhầm chia zui... :(

Bạn nói là gấu của bạn ko biết bạn là người bạn từ lúc nhỏ mà bây giờ lại rất thân nên mình nghĩ để bất ngờ và ý nghĩa nhất thì bạn tặng hoặc làm gì đó để gấu biết bạn là người bạn thanh mai trúc mã, đặc biệt nếu mà lại có nhiều kỷ niệm đẹp thì cang perfect

Tặng nó cái quần sịp hồng

threads có định tiến tới hay chỉ tặng xã giao thôi?
tặng quà là cả 1 nghệ thuật, bác phải lọc lọi lại trong tiềm thức có kĩ niệm gì giữa 2 đứa hoặc em nó đã từng nói thích cái gì từ đó mới suy ra được cần tặng quà gì, nhẫn lắc, socola ai cũng tặng đc nên k có ý nghĩa gì :))

Last edited:
Tặng 1 con gấu + 1 cái dreamcatcher đảm bảo không lo mất ngủ :D mà lúc nào ngủ gái củng nhớ đến mình kk

Ngày trước mình cũng quen xa như thế này, cũng tình cảm lắm. Quen xa vầy cũng có cái lợi là bạn biết trân trọng khoảng thời gian bên nhau từ đó thương nhau nhiều hơn, có thể tiến tới yêu. Ngày xưa mình chỉ có thể nhắn tin với gái qua điện thoại cùi thôi chứ không có smartphone mà gọi facetime hay facebook như bây giờ. 2 đứa đêm nào cũng nhắn tin tới sáng ko chán. Mình đang bán cái điện thoại 1202 nhắn tin cực nhanh pin cực trâu ko sợ hết pin bất chợt khi nhắn tin giá chỉ 690k kèm con sim vip 09 69 69 699 bảo đảm sẽ là món quà ý nghĩa nhất cho gái, ship toàn quốc. Còn chờ gì nữa mà không mở yahoo lên và liên lạc với mình ?

Ngày trước mình cũng quen xa như thế này, cũng tình cảm lắm. Quen xa vầy cũng có cái lợi là bạn biết trân trọng khoảng thời gian bên nhau từ đó thương nhau nhiều hơn, có thể tiến tới yêu. Ngày xưa mình chỉ có thể nhắn tin với gái qua điện thoại cùi thôi chứ không có smartphone mà gọi facetime hay facebook như bây giờ. 2 đứa đêm nào cũng nhắn tin tới sáng ko chán. Mình đang bán cái điện thoại 1202 nhắn tin cực nhanh pin cực trâu ko sợ hết pin bất chợt khi nhắn tin giá chỉ 690k kèm con sim vip 09 69 69 699 bảo đảm sẽ là món quà ý nghĩa nhất cho gái, ship toàn quốc. Còn chờ gì nữa mà không mở yahoo lên và liên lạc với mình ?

Mua con sim không được không vậy nè?

h thì e đã hỉu vì sao bác nói "gái không phải là gái r" , e ko thể đưa ra ý kiến cho trường hợp phức tạp này dc. Xin chia pùn cùng bác. ý nhầm chia zui... :(
sao bác bảo cho biết tên rồi giúp mà, tên Vinh nhưng ko phải bêde hay cú đâu
threads có định tiến tới hay chỉ tặng xã giao thôi?
tặng quà là cả 1 nghệ thuật, bác phải lọc lọi lại trong tiềm thức có kĩ niệm gì giữa 2 đứa hoặc em nó đã từng nói thích cái gì từ đó mới suy ra được cần tặng quà gì, nhẫn lắc, socola ai cũng tặng đc nên k có ý nghĩa gì :))
giờ ko lục được thì tính sao đây bác ?

bác này là thánh bán sim mới nổi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week