[Tư vấn] Quà sn cho bạn gái ko phải là bạn gái.

Xa quá thì làm sao mà tặng trực tiếp được.
Có 1 cách đơn giản rẻ tiền mà đầy ý nghĩa đây thớt @vamnt1
Thớt tặng liên tục 4 món quà như sau:
1. Có thời gian thì làm có pé đó 1 Video kiểu Proshow gold. Con gái khoái cái dụ này lắm :3
2. Tới ngày sinh nhật thớt đăng ký tặng bài hát trên điện thoại ấy. Bài hát ý nghĩa tý Kèm lời nhắn ngọt ngào tý.;)
3. Nhiều loại quà ưa chuộng rồi, Thớt tặng cây xương rồng nhỏ để Êm ý ngày nào cũng phải chăm sóc thế là nhớ thớt rồi.
4. Tặng 1 dây chuyền bạc với nhẫn nữa tầm 300k (Cái này thì phải thân thiết hết mức mới tặng còn hong thì bị từ chối đó)

Bác tặng nhiêu đó thì ểm nào chã ngã :3

Chúc bác may mắn

Nước hoa và các loại mĩ phẩm thì nói thẳng là các đồng chí nam đừng có tặng, vì thường sẽ không dùng được do ko đúng loại hương yêu thích, ko đúng loại da, tóc ... :D
Nếu là bạn gái thân thì có thể tặng các món đặc sản ở quê bạn, m ko rõ bạn ở đâu nên ko biết quê bạn có gì đặc trưng, nhưng có thể lấy ví dụ: sấu HN, đào, mận (tươi, khô) Tây Bắc, vải, nhãn khô đồng bằng sông Hồng, bơ Tây Nguyên/Long Khánh, các loại mứt trái cây, rượu vang Lâm Đồng... Món quà kiểu này mang ý nghĩa tinh thần là chính, tiền gửi hàng theo xe gấp mấy lần giá trị quà, nhưng nếu là bạn bè thân thì mình nghĩ tinh thần là chính.
Nếu bạn muốn tạo nền tảng cho 1 mqh "xa" hơn trong tương lai, tập trung vào những "vấn đề" mà cô ấy đang cần giải quyết.
Ví dụ:
- cô ấy mất ngủ, hoặc ngủ không ngon: gửi vài kí hoa tam thất, hoặc thảo dược giúp ngủ ngon
- cô ấy bị mụn: hoa atiso, chè vằng hay thậm chí râu ngô
- cô ấy thích nghe nhạc: 1 cái loa hình Kitty Cat, hoặc hình gì đấy dễ thương và có màu cô ấy thích
- cô ấy đêm ngủ hay đạp chăn: 1 đôi tất thật ấm
- cô ấy đau dạ dày: bột nghệ trộn mật ong, mật ong rừng, bột nghệ đen...
.....
nói chung tặng quà cho 1 cô gái ko khó, quan trọng là nó thể hiện sự quan tâm, thấu hiểu của bạn giành cho đối phương. Giá trị món quà cũng ko quan trọng.
Quà sn tớ tặng các bạn gái của tớ toàn là 1 cái kẹo mút, bọc 1 mảnh giấy lại như con rối cầu mưa, rồi vẽ cái mặt cười lên. Thế thôi.

Nếu cô ấy thuộc tuýp hơi lãng mạn, tớ đề nghị tặng tinh dầu: trong đó có dầu oải hương, dầu quế là những mùi phụ nữ thường thích và có tác dụng an thần.

p/s: tinh dầu không phải là nước hoa nhé.

Tặng nước hoa, bạn mua nguyên set 4 lọ của Victoria Secret á. Lúc mình mua là 70SGD, giờ ko biết nhiu.

Bạn gái mình thích lắm, nó là nhu cầu nên dùng hàng ngày luôn.
70sgd quy đổi usd thế nào bác
tiện bác cho em xin link luôn

bác xem bài em đi, cách xa hơn 1.000 km mà, em và gái giờ đều bận nên có về chắc ít gặp nhau lắm

ko đâu, kì lắm

Sure ko bác, tên Vinh , đừng nói là tặng móc chìa khóa ghi tên hay bút khắc và một số cái tương tự nhé :D
sao bác hiểu hay thế, ý tui là vậy đó.

70sgd quy đổi usd thế nào bác
tiện bác cho em xin link luôn
Mình mua ở sân bay Changi, có mấy shop duty free gần departure hall đó, đối diện khu bán dầu và medical stuff.
Đô Sin lúc đó là 1SGD = 15800VND.

Mình mua ở sân bay Changi, có mấy shop duty free gần departure hall đó, đối diện khu bán dầu và medical stuff.
Đô Sin lúc đó là 1SGD = 15800VND.
eo :'( em tưởng mua onl đc,1 bộ thế cũng rẻ :'( tiếc là em không có điều kiện qua sing :oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week