Got Paid TubeExposure Topic - Kiếm vài $ 1 ngày (Payment update)

Bạn set như cái s0ft disable flash ở ie mình hd ở đầu=> Ko có flash thì ko xem đc video ở youtube = ie=> ko có tiếng chỉ vậy thôi

mỗi lần nó view lại bật ỉe lên rùi lại tắt rất là phiền, bạn có cách nào cho nó đứng yên đc ko, để có tiếng thì nó cứ nằm một tab nhưng lại có tiếng, chả lẽ đc cái này mất cái kia

cho mình yahoo đi, ra ngoài dễ nói chuyện

mỗi lần nó view lại bật ỉe lên rùi lại tắt rất là phiền, bạn có cách nào cho nó đứng yên đc ko, để có tiếng thì nó cứ nằm một tab nhưng lại có tiếng, chả lẽ đc cái này mất cái kia

cho mình yahoo đi, ra ngoài dễ nói chuyện

Bạn disable flash chưa mà lại có tiếng :binhsua74:

Giả sử có 10.000 mem, Mỗi mem ít nhất 1$/ ngày -> mỗi ngày nó mất >10.000$ con số đáng nói. Sẽ có 2 trường hợp xảy ra.
1. scam không còn tiền trả
2. Thay đổi rule ( tăng poit, chặn mem Việt Nam, khóa những tài khoản giá trị cao, nhiều ref .....)

Giả sử có 10.000 mem, Mỗi mem ít nhất 1$/ ngày -> mỗi ngày nó mất >10.000$ con số đáng nói. Sẽ có 2 trường hợp xảy ra.
2. Thay đổi rule ( tăng poit, chặn mem Việt Nam, khóa những tài khoản giá trị cao, nhiều ref .....)

cũng có thể như thế , cẩn thận mua VPS lại hớ là chết

cũng có thể như thế , cẩn thận mua VPS lại hớ là chết
Đúng rồi ai nghe theo 2 bạn này thì thôi khỏi mua vps luôn, khỏi chơi site này luôn. Cứ tính toán đi nha. Xem nào zeek có 100k members mỗi ngày cũng phải mấy trăm k $. 1 là scam luôn ko còn tiền trả. 2 là chặt chém mem việt nam.
Chẹp chẹp. Mua vps có 5$ 1 tháng lãi 25$ còn muốn chi nữa?

Xin hỏi là ở đâu bán VPS 5$ tháng chỉ dùm hốt 5 con cái :D

mèo ú chỉ chơi Plan tuần và Plan tháng có nhưng mà Plan tháng cắm cũng chẳng đủ mà trả
Mèo có plan tháng 5$/m mà:m190: Cậu vào topic check lại đi nha, mèo update rùi đó:m021:

sao của em mới đầu mấy ngày nay vẫn chạy bình thường..! nhưng đột nhiên trưa nay nó nhảy ra quá trời trang luôn, giờ phải làm sao bác ( em đang sử dụng win 7)

Mèo có plan tháng 5$/m mà:m190: Cậu vào topic check lại đi nha, mèo update rùi đó:m021:

mèo chếck xem cái site kia Tool của nó yêu cầu như thế này

tạo thử 1 con VPS 5$ tháng xem có chạy nuột ko có cài đc .Net famework 3.5 ko nếu treo tool ok thì mai làm 5 con VPS chạy cho biết mặt nhưng mà chỉ có Agribank thì có đc ko tiền mặt

tool nhảy nhiều cửa sổ IE lắm sợ là đơ VPS luôn thì khổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,593
Latest member
chuvivadientichh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week