Got Paid TubeExposure Topic - Kiếm vài $ 1 ngày (Payment update)

Hiện có 1 số chủ thớt khác hướng dẫn việc tắt bớt hình ảnh, java, flash để IE còn cái xác, load nhanh.
Nhưng theo trao đổi với adminTubeExposure thì việc tắt hình ảnh, java, flash như trên sẽ xem như gian lận (Do not disable Flash), dễ bị reset điểm về 0. Đọc tại đây
http://mmo4me.com/showthread.php?68242-Huong-dan-chi-tiet-treo-may-kiem-it-nhat-25thang-voi-TubeExposure-da-co-3-Proof-moi

Trời ơi, dùng Kill IE sao đây chỉnh 9s mà chẳng thấy gì cả. web nó ra 1 nùi@@. Chủ thớt support chẳng nhiệt tình.
Nản
Tôi bực mình rồi nhá, cài .net framework chưa? Từ h qua tới h tôi hd bạn bao nhiều rồi? H bạn ko làm theo, tui ra ăn cơm 1 cái rồi bảo supp0rt ko nhiệt tình. Bạn ko muốn ref cho tôi thì thôi mà sao chỉ biết nói theo suy nghĩ của mình thế? Tôi là cái máy đâu mà on 24/24

Last edited by a moderator:
Tôi bực mình rồi nhá, cài .net framework chưa? Từ h qua tới h tôi hd bạn bao nhiều rồi? H bạn ko làm theo, tui ra ăn cơm 1 cái rồi bảo supp0rt ko nhiệt tình. Bạn ko muốn ref cho tôi thì thôi mà sao chỉ biết nói theo suy nghĩ của mình thế? Tôi là cái máy đâu mà on 24/24

Tôi có nói gì đâu @@. Sao ném gạch tôi.

Up , mình nhận trung gian Paypal verify cho mọi người(chỉ cần fee trả cho mod) , mình sẽ send $ trc cho mod, $ về acc mình mình send cho các bạn

Đã setup xong 3 máy chạy rồi. Ngon thì chiến tiếp :D

Theard pm YH chữ ký mình nha cậu ... mình cũng mún chjến em này ... :D

mình chạy từ đêm chính xác là 11h đến giờ là 5k , hi vọng đủ chỉ tiêu 12k/ ngày
cài thêm máy ảo để kiếm thêm chút sẹo được ko nhỉ :binhsua01:

mình chạy từ đêm chính xác là 11h đến giờ là 5k , hi vọng đủ chỉ tiêu 12k/ ngày
cài thêm máy ảo để kiếm thêm chút sẹo được ko nhỉ :binhsua01:
Trùng ip với lại dễ bị ban lắm:">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495