Matrix Tương lai MMO của Việt Nam pphuj thuộc vào CHEATERS

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ khôn vặt thì đúng hơn vì nếu thông minh thì phải vẫn có $ nhiều mà bền vững lâu dài
MMO ko Cam là phước còn đòi lâu dài. Lâu dài thì đi xúc vữa. Ko gì là chân chính chỉ có quá kém cỏi thôi. Bản chất bóc lột quá rõ ràng. Vừa ăn Cam hơn 300$ lại gặp mấy cái tit nhảm ko có tí ý nghĩa gì cho cái box "Matrix Investment" này cả

k cheat => k tiền
cheat => k tiền
nghĩ mẹ mmo cho rồi
nhưng ta đây vẫn khuyên là ae k nên cheat để newbie kiếm sống wa ngày :)

k cheat => k tiền
cheat => k tiền
nghĩ mẹ mmo cho rồi
nhưng ta đây vẫn khuyên là ae k nên cheat để newbie kiếm sống wa ngày :)

Chuẩn man,chỉ khổ mây ông lụi cụi cả 2 tháng rồi tay trắng...

=)) cái topic nhảm và mình thật nhảm khi lội 9 page và cm cho cái topic này
xin hỏi, các việc trong mmo, có việc vào ko đựa trên cơ sở cheat. aff, invest vs forex là 3 dạng việc thực hiện trên com nhưng ko phải là mmo. dân ptu thì may ra còn có ng ko cheat, nhưng thật ra mem ptu cheat khá nhiều. ptc, of, catcha... đều dựa trên cơ sở cheat cả. xin hỏi, chủ thớt nghĩ gì khi bảo anh em mmo ko cheat mà ko nói thằng ra là, đừng mmo còn hơn.
cứ mở mồm là 1 đống ng mắng cheater, vậy xin hỏi, đấy toàn là tín đồ của zeek, aff vs forex hết à. nếu ko phải thì đừng có nêu khẩu hiệu ko cheat ở đây. pro ng ta cheat lâu, ng ta có tiền vì ng ta nhanh nhạy, bik tìm hiểu và xuất hiện đúng lúc. những ng đi sau toàn là thấy ng ta ăn ngon nên nhảy vào, đa phần là ăn theo, ai ăn dc thì ng đó có tiền, k oăn dc thì nhịn, công sức newbie bỏ ra 2 tháng rùi mất trắng tôi ko nghĩ nhiều hơn 1/10 công sức những ng đi trc bỏ ra đâu. có luật thì sẽ có cách lách luật, ng giỏi thì vẫn ăn dc, ng kém mới phải ngậm ngùi. tiền chỉ có = ấy, tôi ko ăn thì anh ăn, bảo dừng lại để thằng khác ăn cái phần lẽ ra mình đã ăn dc và cái đó cg nát à. ko bao h 1 ý kiến cá nhân có thể quyết định suy nghĩ của cả 1 cộng đồng, dù ở bất cứ đâu. làm thế, chỉ là làm lợi cho những kẻ cơ hội thôi.
ủng hộ cheat, ủng hộ mmo, đừng nói cheater ko nghỉ lâu dài mà là ko thể lâu dài dc mà thôi, hãy kiếm khi mình vẫn còn có thể kiếm, đừng vì từ bi 1 phút mà nhịn đói cả đời ^^

:m131: nói là 1 chuyện làm là 1 chuyện # ai có tài cheat cứ cheat :m131: nói thật là chủ theard mà cheat đc chắc cũng ko có tha đâu :m131:

xin hỏi, các việc trong mmo, có việc vào ko đựa trên cơ sở cheat. aff, invest vs forex là 3 dạng việc thực hiện trên com nhưng ko phải là mmo. dân ptu thì may ra còn có ng ko cheat, nhưng thật ra mem ptu cheat khá nhiều. ptc, of, catcha... đều dựa trên cơ sở cheat cả. xin hỏi, chủ thớt nghĩ gì khi bảo anh em mmo ko cheat mà ko nói thằng ra là, đừng mmo còn hơn.
cứ mở mồm là 1 đống ng mắng cheater, vậy xin hỏi, đấy toàn là tín đồ của zeek, aff vs forex hết à. nếu ko phải thì đừng có nêu khẩu hiệu ko cheat ở đây. pro ng ta cheat lâu, ng ta có tiền vì ng ta nhanh nhạy, bik tìm hiểu và xuất hiện đúng lúc. những ng đi sau toàn là thấy ng ta ăn ngon nên nhảy vào, đa phần là ăn theo, ai ăn dc thì ng đó có tiền, k oăn dc thì nhịn, công sức newbie bỏ ra 2 tháng rùi mất trắng tôi ko nghĩ nhiều hơn 1/10 công sức những ng đi trc bỏ ra đâu. có luật thì sẽ có cách lách luật, ng giỏi thì vẫn ăn dc, ng kém mới phải ngậm ngùi. tiền chỉ có = ấy, tôi ko ăn thì anh ăn, bảo dừng lại để thằng khác ăn cái phần lẽ ra mình đã ăn dc và cái đó cg nát à. ko bao h 1 ý kiến cá nhân có thể quyết định suy nghĩ của cả 1 cộng đồng, dù ở bất cứ đâu. làm thế, chỉ là làm lợi cho những kẻ cơ hội thôi.
ủng hộ cheat, ủng hộ mmo, đừng nói cheater ko nghỉ lâu dài mà là ko thể lâu dài dc mà thôi, hãy kiếm khi mình vẫn còn có thể kiếm, đừng vì từ bi 1 phút mà nhịn đói cả đời ^^

Đây là lý do VN ở trong Blacklist!

Học ngành luật thì hợp ý nhỉ :binhsua02:

Topic này chỉ là do sự thiếu hiểu biếtsuy nghĩ 1 chiều của bạn trẻ chủ 2pic mà thôi. không cheat không hack không crack =>>> sẽ tốt hơn cho newbie =)). Có thể bạn chơi zeek thấy người ta đâm cc =>>> làm ảnh hưởng đến nguồn ăn tiền của bạn =>> bạn nghĩ mmo nói chung bị như thế =>> ùi vào đấy nói mmo này nọ =>> ...

Anh em đừng có cheat nữa mà, để site nó ăn hết đi, Xin người đó :binhsua02:

Chủ thớt đã từng chơi hình thức nào khác matrix ko . Mình dám đảm bảo rằng nếu bạn từng chơi ptc + offer thì bạn sẽ ko lập topic này đâu . Đừng lấy quan điểm riêng mà áp đặt cho cộng đồng chung =.=

Tặng chủ theard :m131:

images

giang sơn khó đổi ,bản tính khó rời ,
cha sinh mịa đỉa ra đã cheat rồi
ko thay đổi dc gì đâu

Không có gì để bình luận nữa , mỗi người một suy nghĩ - mỗi người 1 con đường và không ai là đúng tuyệt đối

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week