Matrix Tương lai MMO của Việt Nam pphuj thuộc vào CHEATERS

Status
Not open for further replies.
hôm qua thấy có cha nội khoe acc 60k VIP đâu rồi nhỉ

Ko thấy thớt đâu nhỉ? Đem con bỏ chợ rùi

@phankhacdien: Con cái nhà ai vô giáo dục quá ! Ko bít mmo dc mấy hào

Last edited by a moderator:
Không cheat anh em dẹp nghề offer đi nha , không offer không ptc . PTC không cheat cũng scam offer thì cheat đâu phải lúc nào cũng ăn được

AE đang cố gắng để VN nổi tiếng lên hàng top 1 thế giới đây mà :binhsua16:

Tôi dùng win 7 bản quyền đây bạn này. Sao bạn dám chắc 100% nghe ghê thế, mình không dùng đừng nghĩ người khác không dùng nhé. Thân.

bạn có thể bỏ ra đến vài chục nghìn $ để mua toàn bộ bản quyền thì bạn kinh rồi =)) hay mua được mỗi cái win7 ???. nếu bạn k sử dụng 1 thứ j lậu thì bạn không nên mmo ra ngoài đời thực dùng số $ đấy mà đầu tư mở công ty đi thì hơn
Uk thì Thân =))

=)) chắc dạo này 4room thiếu muối nên em nó mới nghĩ cách làm trò vui cho anh em mềnh đỡ nhàm thôi, nó lấy thân mình hi sinh cho anh em ném gạch ý mà
@ những chứ newbie to họng tẩy chay cheat: hãy nhớ những lúc mình lên sb xin ng khác chỉ dạy cái này cái kia ntn, ng các chú hỏi toàn là cheater thôi đấy, hay là tình trạng ko ăn dc thì đạp đổ đây ^^
@phankhacdien: 1 old mem của captcha và h đang cố tiến đến con đường ptu 3x có queyn62 mở mồm ở đây tẩy chay cheat à ^^

=)) chắc dạo này 4room thiếu muối nên em nó mới nghĩ cách làm trò vui cho anh em mềnh đỡ nhàm thôi, nó lấy thân mình hi sinh cho anh em ném gạch ý mà
@ những chứ newbie to họng tẩy chay cheat: hãy nhớ những lúc mình lên sb xin ng khác chỉ dạy cái này cái kia ntn, ng các chú hỏi toàn là cheater thôi đấy, hay là tình trạng ko ăn dc thì đạp đổ đây ^^
@phankhacdien: 1 old mem của captcha và h đang cố tiến đến con đường ptu 3x có queyn62 mở mồm ở đây tẩy chay cheat à ^^
Thật ko bạn thằng đó nó mún tiến đến tuơng lai tốt đẹp với ptu 3x à. Tuy t chuyên cái này cũng thời lão tadt2210 vài năm trước nhưng vẫn có thể chỉ dạy dc
Có khj thớt mua zui thật vì vài bữa lại nghĩ ra cái tit kiểu này và cũng chẳng thèm cm lun

Dài quá chả thèm đọc và nhìn cái ljnk chữ kí ở dưới đã ko mún đọc. Chê tiền chắc ko tuyển mem và quá kém cỏi mới phải kiếm từng chút sức lực ng #. Khoe năm làm mmo á chắc j 4 năm = ng # 1 tuần. Vài năm trước nhớ khj còn là chủ hội ptu hơn 100 mem có trước cả ptugroup đã ko lạ j bản chất này. Giỏi thì ngồi tẹo ra vài trăm $ chớ cần j phải loay hoay khổ sở. Chân chính hay ko phụ thuộc vào cái đầu con người nhé !

Gặp nào là ng khoe năm mmo nào là ng đầu tiên chơi zeek nào là ng tự nhận mình là hacker. Ngay cả thuật ngữ viết còn sai lè ra. E thì bịa tứ lung tung. Có cái site host free mà PR như đúng rùi. Hài ....
Mỗi người một cách nghĩ và cách làm,khi chưa hiểu rõ người khác thì đừng tỏ ra nguy hiểm!Mình chỉ nói vậy thôi

Thật ko bạn thằng đó nó mún tiến đến tuơng lai tốt đẹp với ptu 3x à. Tuy t chuyên cái này cũng thời lão tadt2210 vài năm trước nhưng vẫn có thể chỉ dạy dc
Có khj thớt mua zui thật vì vài bữa lại nghĩ ra cái tit kiểu này và cũng chẳng thèm cm lun
thấy cái nick nó lạ lạ, xem những bài nó post, thì thấy 1 bài xin list 4room 3x để post bài mà, ngây thơ quá cơ
vip nếu rành vụ này thì dạy t đi, t đang muốn thử ptu mà ko có sư phụ đây ^^

thấy cái nick nó lạ lạ, xem những bài nó post, thì thấy 1 bài xin list 4room 3x để post bài mà, ngây thơ quá cơ
vip nếu rành vụ này thì dạy t đi, t đang muốn thử ptu mà ko có sư phụ đây ^^
Khổ nỗi ptu đang lộ cộ quá còn các host us như xưa thì box ptu đã ko vắng ngắt như chùa bà Đanh vậy. Nói thiệt t chưa dám tjn viễn cảnh tuơi sáng với host vn lắm vì đk tài chính dân mình chưa đủ. Có động chạm host bác nào bỏ qua vì đây là nhận định cá nhân thui. Có thể post ljnk host Việt trên site riêng chứ nhiều 4r lớn của nc ngoài chưa cho phép nhưng dân ptu cày rất ác sẽ có thành tựu sớm. Mình thì cứ hóng đã hí hí

Bàn về ptu chắc ko sao đâu nhỉ vì cái pic này cũng ko hợp box

La liếm tí hwa JSS ko chia lãi và Phong Vân chưa có chập 622 Tiếng Việt

Không cheat anh em dẹp nghề offer đi nha , không offer không ptc . PTC không cheat cũng scam offer thì cheat đâu phải lúc nào cũng ăn được
trùm a dua bậc nhất mmo4vn :))

Toàn các cao thủ và pro lão làng mới biết cheat thôi, anh em mới vào nghề chưa đủ trình mà làm! hy vọng các bác trùm cheat ít thôi cho mmo VN được nhờ! e còn kiếm chút cháo :binhsua03:

Tui cung cheath zeek quá chừng!
Nhưng toàn dùng IP nước ngoài và ref cho Tây

===> không gây hại cho anh em Viet Nam

anh em vì tuong lai của mmo đi..........k thì sắp có ngày tận thế của mmo rồi.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week