• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào Bitcoin bằng email ( version2 cho tất cả các loại mail)

Status
Not open for further replies.

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D:D:D tình hình là TryBTC version 1 đã sắp chết do quá nhìu người chơi.....
Nên ra mắt phiên bản Đào Bitcoin Version 2..... Tút đào : Giá 20$..... Thanh toán qua PM : U6446656

Giới hạn 20 người thôi vì ít mà chắc ko die sớm như thèng TryBTC

Ưu tiên những bạn mua tút Version 1 nhé..... Mình sẽ tổng hợp 20 người trong ngày trước rùi ngày 12/12 chính thức phổ biến cho những người mua tút.....

:D:D Thu nhập trong ngày khoảng 10-20$ ...Ko hiệu quả refun lại tiền nhé ^^!

:D:D:D cứ inbox trong đây bạn

Lần này lại 20$ cơ à vãi nhỉ , có cần public không :D . vớ vẩn
:cool::cool::cool: giá cao để nhửng người mua tôn trọng cái bản quyền cho chủ tút :D:D:D riêng bác thì ko bán nhé ^^!

cậu ơi tút đó có yêu cầu mình phải có cái j để làm hok? như vps hay 1k gmail j đó??? mình k có j và chưa bít j làm dc hok?

Đặt gạch nha thớt, hóng theo vụ này xem sao ?

:cool::cool::cool: giá cao để nhửng người mua tôn trọng cái bản quyền cho chủ tút :D:D:D riêng bác thì ko bán nhé ^^!
mình đâu có mua :D , đừng tưởng cái gì bạn cũng biết :D
2 phút / 1 mail / 1 mình làm về có gọi là được , đau tay rùi

:D:D đào bitcoin bằng mail nên cái đầu tiên là mail thui... Version 2 nên chấp nhận tất cả các loại mail nhé ^^!

:D
chỉ bán có giới hạn thui nên mình sẽ bán cho những người mua version 1 trước rùi bán thêm vài người nữa đến 20 người thì ko bán nữa ^^! tránh nhìu người làm quá site died sớm thì khổ thân ^^!

mình đâu có mua :D , đừng tưởng cái gì bạn cũng biết :D
2 phút / 1 mail / 1 mình làm về có gọi là được , đau tay rùi
:D mình ko quan tâm bạn đào ở trang nào.... Chứ riêng trang mình đào thì mail nào là về hết mail đó nhé ^^! ko bỏ sót mail nào

lần trước mua tut v1 chưa lấy lại vốn!:confused:
:D:D tại bác chậm quá +_+ chúng nó quậy nát trong ngày lun roài......

:D:D:D đã có 2 người mua còn 18 người nữa nhé:D

Cái tut ai cũng biết thì bảo là tìm ra rồi sự phụ...đệ tử như đúng rồi...bác nói tut V1 ko ổn sẽ hoàn $ lại mà...có người bảo chưa hoàn lại vốn kìa.
Giờ tính hốt cú chót đây :))

Cái tut ai cũng biết thì bảo là tìm ra rồi sự phụ...đệ tử như đúng rồi...bác nói tut V1 ko ổn sẽ hoàn $ lại mà...có người bảo chưa hoàn lại vốn kìa.
:oops:o_Oo_O do bác í lười làm thui... chứ những người mua tút 1 mình đã support đầy đủ rùi nhé kể cả cách vượt gmail nữa ....nguyên nhân 2 là do kẻ phá hoại,,, nội trong 1 ngày site nó hoạt động cầm chừng là cậu đủ hiểu rùi...... +_+

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week