• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut kiếm 1.5$/ VPS/ ngày - giá: 200$ - GD: DAB, VCB, PM

Status
Not open for further replies.

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Như trước đã post thì mình đã sell tut lại cho một người hiện còn 2 slot nữa
Ai có nhu cầu pm Y!M: appserv
Giá tut: 200$ (không mặc cả thêm bớt)
mình sẽ hướng dẫn đầy đủ cho team view xem từng acc của mình
**Về vps các bạn có thể mua account của mấy seller lâu năm trong forum uy tín không lo lắng

đây là proof đã pay của site

Đây là proof số tiền kiếm được mỗi ngày (ref đc ăn 5% ) x20 thì sẽ ra số tiền kiếm đc
Mấy acc này mình mới reg tối hôm 7/10 đến tối nay là 6 ngày

*p/s: Đề nghị ai không mua thì cứ xem và hỏi thoải mái nhưng đừng nói lời cay đắng
Tớ có nhờ MOD Tranau90 xem ai nói chuyện không vào chủ đề, spam thì banned (Tránh gây war)
Topic tớ post đầy đủ proof chứng minh là tớ làm được như tiêu đề, ai có thể chứng minh tớ không làm được vui lòng lập topic khác report đừng nói nhảm ở topic này

:) bao nhiu ngày pay 1 lần cho con số xác định cái này chắc em cũng làm được =)) chiêu của thớt cũng hay mà em làm dc
thui thớt làm ăn phát đạt

:) bao nhiu ngày pay 1 lần cho con số xác định cái này chắc em cũng làm được =)) chiêu của thớt cũng hay mà em làm dc
thui thớt làm ăn phát đạt
ko xem hình à 1 cái là request ngày 26 và ngày 27 đã pay , 1 cái ngày 4 và ngày 8 đã pay

ko xem hình à 1 cái là request ngày 26 và ngày 27 đã pay , 1 cái ngày 4 và ngày 8 đã pay
Pay là được thời gian không quan trong lắm

thớt bán làm gì, quất mấy trăm VPS mà fang thôi chứ nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod