• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut kiếm 1.5$/ VPS/ ngày - giá: 200$ - GD: DAB, VCB, PM

Status
Not open for further replies.
Tớ không khuyến khích ai tạo 2 paypal cả ngay cả trên một đường mạng cả
ở đây tut của tớ chỉ dùng với một paypal account
còn ai muốn chơi hơn tớ không biết, không cần biết, tớ chỉ support kiếm đủ 1.5$/ ngày/ vps và site pay còn việc nhận tiền là của người mua tớ không tham gia vì tớ không phải chuyên gia paypal lên không support vấn đề này.
Tớ thừa nhận là có chơi rất nhiều acc nhưng khi limited thì tớ chịu, chứ tớ không muốn người khác liên lụy

Tớ không dại gì mà đi nhận tiền cùng 1 mail cho nhiều acc

Ok cậu, nhưng theo tớ thấy, cậu chỉ đi theo 1 hướng, hướng lợi cho cậu. Vì sao? Vì cậu chỉ tính đến việc nhận tiền của người mua, mà không có chế độ bảo hiểm (hoặc bảo hành) nếu site có vấn đề. Cậu bỏ mặc người mua sao?

Ok cậu, nhưng theo tớ thấy, cậu chỉ đi theo 1 hướng, hướng lợi cho cậu. Vì sao? Vì cậu chỉ tính đến việc nhận tiền của người mua, mà không có chế độ bảo hiểm (hoặc bảo hành) nếu site có vấn đề. Cậu bỏ mặc người mua sao?
Cậu đã mua chưa mà nói là không có :))
Thực sự xin lỗi chứ mình ếu thể hiểu được mấy bạn bán TUT, nói thật các bạn đừng buồn chứ một là não các bạn có vấn đề, 2 là lừa đảo

1.5$/1VPS/1 ngày, thế các bạn ng* tới mức mà ko biết clone ra 100 VPS là được 150$/ngày -> tháng 4k5$, nếu chịu khó clone ra vài trăm vài nghìn VPS thì tháng vài chục k$, vậy mà bạn vẫn ng* tới mức bán với giá 200$ để rồi chia phần ăn cho người khác.
bạn có bao nhiêu mail paypal để nhận tiền, tớ chỉ hỏi bạn thế thôi

cần nhận làm sư phụ :D

<<~~ nhìn mặt tớ thế mà cậu còn cần tớ làm sư phụ sao :D

Giỡn thôy, tớ có tài cán gì đâu mà nhận đệ tử
add nick yh chia sẽ kinh nghiệm đi mình chỉ mới bước qua thể loại treo máy kiếm tiền thôi thôi bàn ngoài lề hồi mod ban nick luôn giờ bàn việc chính :D

ai ko mua nhấn nút back chứ đừng vào đây cmt lãm nhãm thế

1 acc /1.5$/day thì chiến đến bao giờ cho đủ vốn mua tut 200$:( .Có tut chiến nhiều VPS nữa thì may ra còn có đọng lực để múc-- không thì theo Bang chủ ăn xin cho rồi
mi khoai to đi làm đỹ đực nhiều hơn cái bang đó boy ml, 1 acc treo dc tren cả trăm vps nhá,tiền cộng dồn hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week