• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut kiếm 1.5$/ VPS/ ngày - giá: 200$ - GD: DAB, VCB, PM

Status
Not open for further replies.
Bạn không giám chơi thì bạn im lặng và đừng gây war nữa
Còn bạn chứng minh được là site đã scam, nát thì bạn post proof lên tớ trả cậu 600$ luôn

p/s: hình như page 1 đã có bảng request payment

Thẳng 1 điều là tớ ko có cố ý gây war, 1 là up top, 2 là topic trước của cậu tớ đã nói "cậu bán mà giấu đầu hở đuôi" nhưng cậu (có thể do vô tình hoặc không biết) không nghe và ko biết cách khắc phục. Thứ 3, tớ đã và đang chiến site này. Nói thật thì khả năng scam của site thì ai mà đoán trước được, hyip nếu cậu chơi thì cũng biết đó.

page 1 đúng là có request, nhưng khổ cái là nó đang pending, và việc cậu post pending như vậy, mà ko chú thích rõ ràng ra (là site trả tuần, hay tháng, hay mới đổi luật,...) cho người khác biết, thì liệu cậu có thể bán được tút đó không?!

Vài dòng góp ý. Nói thật tớ chẳng thèm war với ai. Ae nhau cả. :D

sale off giá 20$ :D

Thẳng 1 điều là tớ ko có cố ý gây war, 1 là up top, 2 là topic trước của cậu tớ đã nói "cậu bán mà giấu đầu hở đuôi" nhưng cậu (có thể do vô tình hoặc không biết) không nghe và ko biết cách khắc phục. Thứ 3, tớ đã và đang chiến site này. Nói thật thì khả năng scam của site thì ai mà đoán trước được, hyip nếu cậu chơi thì cũng biết đó.

page 1 đúng là có request, nhưng khổ cái là nó đang pending, và việc cậu post pending như vậy, mà ko chú thích rõ ràng ra (là site trả tuần, hay tháng, hay mới đổi luật,...) cho người khác biết, thì liệu cậu có thể bán được tút đó không?!

Vài dòng góp ý. Nói thật tớ chẳng thèm war với ai. Ae nhau cả. :D

Cậu đã nói thế thì cậu lại chẳng hiểu gì về short link

Cái này là cheate ok. nhưng cậu mang vào site surf chạy thử xem có lên tiền không, tại sao phải chạy trong jingling cậu biết không ?

Đừng so sánh HYIP và site quảng cáo, shortlink nhé, một thằng cầm tiền của cậu đem đi đầu tư phải khác với một thằng thuê cậu đi làm công.

Tớ không giấu site tớ đã pub tên site từ bên topic kia, tớ chỉ giấu cách chơi :) cậu hiểu chứ.

Còn về payment thì thì cậu nhìn 2 cái ảnh request thì hiểu lienscash nó có một mốc là 27 hàng tháng là cố định, còn một mốc giành cho mem request muộn thì nó không cố định

ta hỏi mi thế mi muốn kiếm 1.5$/ngày hay 150$/ngày...muốn thế phải có nhiều vps chứ,cà rốt thế

Thế em hỏi bác, bác có bao nhiêu acc paypal để nhận tiền

khoảng bao lâu tiền về z thớt? đang request 15$ :D

Acc pp tạo ra không khó, cho dù (khuyến khích) là nên tạo 2 pp/1 ip và cách nhau time login khoảng vài tiếng (cho chắc chứ ko limit như chơi)
Nếu cậu đã chiến bằng cách dùng 1 email cho các ref của cậu thì nên cho vào page 1 nữa cho ae xem :)

Acc pp tạo ra không khó, cho dù (khuyến khích) là nên tạo 2 pp/1 ip và cách nhau time login khoảng vài tiếng (cho chắc chứ ko limit như chơi)
Nếu cậu đã chiến bằng cách dùng 1 email cho các ref của cậu thì nên cho vào page 1 nữa cho ae xem :)
Tớ không khuyến khích ai tạo 2 paypal cả ngay cả trên một đường mạng cả
ở đây tut của tớ chỉ dùng với một paypal account
còn ai muốn chơi hơn tớ không biết, không cần biết, tớ chỉ support kiếm đủ 1.5$/ ngày/ vps và site pay còn việc nhận tiền là của người mua tớ không tham gia vì tớ không phải chuyên gia paypal lên không support vấn đề này.
Tớ thừa nhận là có chơi rất nhiều acc nhưng khi limited thì tớ chịu, chứ tớ không muốn người khác liên lụy

Tớ không dại gì mà đi nhận tiền cùng 1 mail cho nhiều acc

thôi cậu đừng có già mồm nữa cậu ạ!!! ngon ngon thì cậu lại chả giấu ăn 1 mình ấy à thấy ai cũng biết nó sắp nát rồi thì muốn quăng cho người khác kiếm được chút ít nhiêu thì kiếm chứ tử tể *** gì cái mặt lờ của cậu!!! đừng có ra giọng bố tướng ở đây nữa cậu ạ!!! nghe ngứa cả ass!!! :cool:

Nói như cậu, *** thằng nào dám bán tut ở mmo này nữa đâu, tôi ngồi chờ kết quả từ người mua đầu tiên xem xét tình hình mới dám mua còn cậu biết cái *** gì vô nói vậy hả ???

thôi cậu đừng có già mồm nữa cậu ạ!!! ngon ngon thì cậu lại chả giấu ăn 1 mình ấy à thấy ai cũng biết nó sắp nát rồi thì muốn quăng cho người khác kiếm được chút ít nhiêu thì kiếm chứ tử tể *** gì cái mặt lờ của cậu!!! đừng có ra giọng bố tướng ở đây nữa cậu ạ!!! nghe ngứa cả ass!!! :cool:
Cậu chứng minh hộ tôi phát :)
Sao cậu biết hay thế
Còn không chứng minh được vui lòng lượn cho topic nó sạch
Muốn phản bác phải dùng hình ảnh, abc, xyz,... để chứng minh còn lời nói xuông thì coi như không thôi :)

1 acc pp add dc bao nhiêu cái mail thì làm bấy nhiêu acc,còn ko thì rút xong acc này thay mail rút acc khác,nhưng sợ ăn mít thì thôi cứ 1 acc

1 acc pp add dc bao nhiêu cái mail thì làm bấy nhiêu acc,còn ko thì rút xong acc này thay mail rút acc khác,nhưng sợ ăn mít thì thôi cứ 1 acc
Đúng, chuẩn vậy là không fam đc như coin đúng không
Nếu site này payment của nó là ego, pm, paxum, wmz.... thì sẽ không có topic này

1 acc /1.5$/day thì chiến đến bao giờ cho đủ vốn mua tut 200$:( .Có tut chiến nhiều VPS nữa thì may ra còn có đọng lực để múc-- không thì theo Bang chủ ăn xin cho rồi

Giả sử thế này nhé: các bác có tut, có khoảng vài trăm vps, chỉ có 1 paypal add max 8 mail vậy phải làm s? Đơn giản cứ chơi nó trả qua mail đi bán mail cho mấy bác thu mua mail add paypal =)) , e nói thế các bác mua tut share e chơi với nhé

Thực sự xin lỗi chứ mình ếu thể hiểu được mấy bạn bán TUT, nói thật các bạn đừng buồn chứ một là não các bạn có vấn đề, 2 là lừa đảo

1.5$/1VPS/1 ngày, thế các bạn ng* tới mức mà ko biết clone ra 100 VPS là được 150$/ngày -> tháng 4k5$, nếu chịu khó clone ra vài trăm vài nghìn VPS thì tháng vài chục k$, vậy mà bạn vẫn ng* tới mức bán với giá 200$ để rồi chia phần ăn cho người khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week