Tutorial Tut kiếm Bitcoin cho người lười

Passport mình fake được nhưng chắc Việt Nam nó không cho vay đâu :rolleyes:

gập chú nào đang nợ bóng hoac nghiện thì cần gì mua info. mà nó làm luôn có tiền đã tính sau :))

Thì mình share vậy thôi. Bác muốn làm j thì làm. Nhưng mà tụi nước ngoài ko đơn giản đâu. Có vụ thằng nào đó scam mà nó mua cả vé máy bay bay qua nước thằng đó báo cảnh sát bỏ tù. Thằng đó ra tòa rồi đi tù 3 năm. Vãi thật :D
còn tụi nó scam mình thì sao nhỉ có bắt tù nó ko :confused:

mượn ít về mua sữa cho con nào :oops:

mình có cách đơn giản hơn :

vay được 10 BTC , bán đi lấy 3600$ , rồi bùng nợ , bỏ 10$ ra mua ìifo của người khác lập acc mới vay tiếp =.=

60tr / ngày , vô cùng đơn giản =.= chỉ với 2 tháng , mỗi ngày 10 p , bạn đã đủ tiền mua biệt thự ở PMH rồi
vừa đọc xong bài trên. Đọc comment quá hay phải like gấp

rồi, có chỗ vào bán cam r, còn cả rổ infò ớt vs cầy ko bit để làm j để quất xem:p

tiền như lá rơi đầu nguồn , mỗi tội Việt Nam tận ngoài biển khơi ... ko hưởng được, không hưởng được :p:p:p

Bạn ở Mỹ thì có thể vay tương đối dễ. VN thì quên đi. Thêm nữa là cái hình thức mua cổ phiếu kia đầy rủi ro ạ. Cex.io là thằng cầm đầu đấy, mình mất đến 3BTC vì nó đó. Thỉnh thoảng nó lại sập phát. Ai ăn đc tí nào rồi thì liệu mà rút sớm. Ôm lâu là chết đó.
Thánh mất 3 btc :D

Bạn ở Mỹ thì có thể vay tương đối dễ. VN thì quên đi. Thêm nữa là cái hình thức mua cổ phiếu kia đầy rủi ro ạ. Cex.io là thằng cầm đầu đấy, mình mất đến 3BTC vì nó đó. Thỉnh thoảng nó lại sập phát. Ai ăn đc tí nào rồi thì liệu mà rút sớm. Ôm lâu là chết đó.

Cex gio dao btc dau co loi, chu yeu de danh trade vi gia cua no troi sut that thuong. Bac de ko ma ko lam n la dai roi ;)

VN chuyên gia xài thông tin chùa, đời nào nó cho VN mượn, với lại mấy cái vụ ăn cắp thông tin cá nhân quá dễ như hiện nay thì thằng nào cho vay chỉ bằng Scan ID. passport thì chuẩn bị mất tiền là vừa.

No co mot buoc xac nhan passport la bat ban chup tu suong dang cam cai passport de sat ben mat gui cho no xem. Neu ko dc nua thi phai quay phim hay sao ay. Noi chung la cung ko don gian lam dau ;)

Ăn cắp của vn k sao chứ dùng của us thì chuẩn bị tinh thầny

Minh tung lam nha hang ben My. Hang ngay tiep xuc biet bai nhieu cai the ngan hang. Muon thi da chup hinh lai thong tin ma len mang mua do online roi. Van de la ko ai ben nay lam vay ca. Vi neu nhu lo bi bat thi xem nhu ban het doi. Vua di tu, ma luc ra th cung ko cty nao nhan lam nua ca, so diem tin dung cua ban qua thap nen ko du de mua nha hay mua xe j ca. Noi chung la kho song ;)

đầu tư 10 Btc lãi $555/ tháng tính tới thời điểm này , mà không biết đầu tư mua cổ phiếu Amhash gì đó ,,, sợ nó cổ phiếu xuống giá là phang thắng luôn!

ko có BTC có dùng PP đầu tư dc ko bác
trang này còn ngon ko nhỉ eobot.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week