Help Tuyển 3 đệ tử nhận mình làm sư phụ hướng dẫn chơi poker

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn
Sau một thời gian giới thiệu về poker trên 4rum mmo, mình mới nhận ra một sai lầm của mình, mình không lường được là lại có quá nhiều bạn pm mình đến vậy. Cứ mỗi lần mình online yahoo thì tới tấp các bạn vào hỏi, quả thực là mình trả lời không hết, thậm chí 2 ngày thứ 2 và thứ 3 vừa rồi mình phải off yahoo để giải quyết công việc. Có nhiều bạn tìm hiểu về poker lẽ ra là điều mình nên vui, tuy nhiên với cách giới thiệu của mình thành ra nhiều bạn tìm đến poker quá, trong đó có một số bạn tìm hiểu chưa kĩ càng đã nạp tiền vào chơi và bị thua, mình không thể hỗ trợ hết tất cả các bạn được. Đây cũng là lỗi của mình, lẽ ra mình nên đi sâu vào hướng dẫn một số bạn còn hơn là hướng dẫn tràn lan

Vì thế ngày hôm nay mình đã quyết định thay đổi phương thức. Mình muốn tuyển 3 bạn có tâm huyết với poker nhận mình làm sư phụ hướng dẫn ( nói thì cũng hơi quá nhưng ngày xưa mình cũng từng nhận một người làm sư phụ dạy mình chơi poker). Sau đó thông qua 3 bạn này mình muốn các bạn nào muốn tìm hiểu về poker hãy liên lạc với 3 bạn này để nhờ trợ giúp, để giúp chia sẻ công việc với mình

Điều kiện để được mình hướng dẫn

_ Các bạn phải có tâm huyết thực sự với poker và muốn đi theo con đường này (mình không yêu cầu các bạn dành toàn thời gian cho poker, có thể là công việc phụ cũng được, nhưng khi đã tham gia thì bạn phải tâm huyết)

_ Các bạn phải tôn trọng cũng như tin tưởng tuyệt đối vào sự hướng dẫn của mình, các bạn nào có thái độ không tin tưởng hay có ý chế nhạo công việc của mình, trong quá trình hướng dẫn tỏ thái độ không tốt thì lập tức mình sẽ loại bạn đấy

_ Có ít nhất 50$ để có thể nạp vào poker

_ Có quỹ thời gian rảnh để mình có thể hướng dẫn các bạn

_ Khi tham gia phải quyết tâm đến khi thành tài, không được nản trí hay bỏ cuộc sớm (mất công mình hướng dẫn) bạn nào tiếp thu kém quá mình sẽ tự biết và sẽ có hướng đi cho các bạn

Nội dung quá trình mình sẽ hướng dẫn các bạn

_ Hàng ngày mình sẽ cùng các bạn trao đổi về poker

_ Mình sẽ teamview trực tiếp xem và hướng dẫn các bạn chơi

_ Mình sẽ chơi trực tiếp và cho các bạn teamview vào máy mình để xem

_ Hỗ trợ các bạn tất cả mọi thứ xung quanh poker, các kĩ năng, chiến thuật nâng cao

_ Mục tiêu sau nửa năm các bạn sẽ được như mình bây giờ

Nhiệm vụ của các bạn

Sau khi trở thành đệ tử của mình các bạn phải thực hiện các nhiệm vụ sau

_ Hàng ngày online yahoo để cùng mình hỗ trợ các bạn mới muốn tìm hiểu về poker

_ Giúp mình trả lời các câu hỏi trên 4rum mmo cũng như trên diễn đàn của mình

_ Thỉnh thoảng lên diễn đàn viết bài chia sẻ kinh nghiệm mà các bạn học được

Bạn nào cảm thấy phù hợp với các điều trên, hãy pm yahoo của mình [email protected] mình sẽ cùng bạn trao đổi, nếu thấy ok thì mình sẽ bắt đầu quá trình hướng dẫn cho các bạn

Ưu tiên các bạn đăng ký trước, sau khi tuyển xong 3 bạn, mình sẽ cập nhập thông tin yahoo của 3 bạn ấy lên diễn đàn, từ đó các bạn mới muốn tìm hiểu về poker có thể pm 3 bạn này để được hỗ trợ, 3 bạn này có thể hỗ trợ các bạn như là mình hỗ trợ vậy.

Chú ý là mình sẽ rất ít online để hỗ trợ các bạn mới nữa, thay vào đó mình sẽ tập trung vào đào tạo 3 bạn này, có vấn đề gì các bạn có thể trao đổi với 3 bạn, 3 người chắc chắn sẽ làm tốt công việc hơn là một mình mình

Cảm ơn các bạn đã quan tâm

Đã tuyển đủ người nhé các bạn

Last edited by a moderator:
Cách làm này của chủ thớt rất hay. Thay vì một mình để hướng dẫn thì ko xuể, với cách nhận đệ tử để truyền kinh nghiệm thì sẽ mau quảng bá poker hơn. Tuy nhiên, hiện nay VN vẫn xếp poker vào thể loại bài bạc và phổ biến chơi như vậy coi chừng mấy anh công an ghé chỗ hỏi thăm.:binhsua72:

cho e 1 chân với, e là sinh viên có thể online suốt đến 12h tối, vì chỉ học co thư 4-5-6 , còn lại là trên yahoo suốt:binhsua02:
yahoo:nguoi_banthan97

Last edited by a moderator:
Rất muốn học nhưng lại ko có nhiều time như thớt yêu cầu, xin làm đệ tử thứ 4 để ko bao gồm các trách nhiệm trên :huhu:

hok chơi nhưng cũng thank 1 cái vì tinh thần của mod:binhsua07:

Rất thích bộ môn này vì nghe thấy cũng rất hay có thể là thu nhập chính :)
Đã côi 1 số video trên topic của thớt :)
Ps: chỉ còn 15$ được thì pm đệ tử tangquoc_quang
:binhsua90:

Mình đã tuyển đủ 3 bạn, trong tuần này mình sẽ offline yahoo và chuyên tâm vào hướng dẫn 3 bạn này, sang tuần sau mình sẽ public yahoo của 3 bạn này, các bạn muốn hỏi về poker liên lạc qua 3 bạn này nhé

các bạn nào lỡ mất cơ hội nhận sư phụ cũng đừng nản chứ,các bạn cũng có thể tự mình trao dồi thêm kiến thức mà,đợi 3 bác kia đc rèn luyện xog ra lại truyền đạt lại,nói chung tự bản thân có tinh thần học hỏi thì k gì là khó cả,mình cũng đang tìm hiểu và rất hứng thú với bộ môn này(ko phải máu cờ bạc đâu nhé)mà vì thấy nó luyện cho mình đc rất nhiều kĩ năng...!!

Đợi 3 bác kia tu thành chính quả rùi về đồng bằng phục vụ dân làng :m190:

các bác muốn đký cái gì trước tiên cần phải tìm hiểu về sàn sắp chơi, vì là pokerstars pro cũng nhiều mà fish cũng nhiều nên kiến thức cần phải vững để nhận biết đc, ko khéo khi cháy acc rồi đổ thừa này nọ là k nên

đặt gạch chờ lượt kế tiếp
chậm chân mất rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week