Tuyển hội viên cho Group - VIP Admins và Vip - Mems !

@ Letam: Tớ cũng nhờ cậu nhiều lần rồi mà đến này vẫn chưa fix. Mấy cái Topic report tớ Scam nhưng tớ đã k scam và đã giải quyết sạch sẽ. Cậu hãy xóa giúp tớ. Để vậy là không đúng với tớ rồi !
Thanks.

Chỉ nói thế này cho dễ hiểu. Bạn nào, bè đó. Biết ý nhau mới chơi được :) Ví dụ trên MMO4ME này có nhiều người đểu cán, chuyên thọc gậy bánh xe chơi với nhau. Chúng là bọn trẻ trâu 9x :)) (Sorry chỉ nói mấy thèn chuyên thọc gậy bánh xe, tỏ vẻ mình rất pro. Nhưng thật ra rất cùi :)) nào là vứt, ném.... nhãm :)) )

Bức xúc lâu nay ko được bung ra :)) Nay bung ra thoải mái thật :D Giống như ỉa vào mặt cái bọn thọc gậy :D tưởng mình rất pro :))

Cuối cùng: các chú có thể ném đá nhưng anh đã biến mất rồi :)) ném vào đâu :))

Vote come2get . Chơi đẹp ;)) hơn cái bọn Sr member đang comment trong topic này

Last edited by a moderator:
Đồng ý với sáng kiến của thớt. Với tình hình hiện tại sẽ ít hoặc ko có admin nào chịu bỏ tiền ra như thớt nói. Tốt nhất là admin muốn uy tín tuyển mem pay 15 hoặc month thì đóng bào hiểm là đc rồi. Tầm 15-30t là ok. Mod hoặc BQT sẽ giữ só tiền đó. Như vậy sẽ hay hơn.
Một điều nữa: Admin với mem đều ở khắp nơi , không thể off để tụ tập được. Theo mình biết có nhiều pro là admin ẩn giật, solo hoặc tuyển mem off trên 10 người làm tại nhà.

cơ bản là vốn dĩ người vn phần lớn chẳng mấy ai đoàn kết, nhất là trong lúc khó khăn, ai cũng tìm đường lợi riêng cho mình hết ( đói mà, miếng cơm manh áo, dễ hiểu thui), ko nói xa xôi, ae trong họ hàng làm ăn với nhau còn tính toán nữa huống chi là chỉ biết nhau qua cái mạng ảo này, nói hợp tác thì hợp tác chứ bảo đảm ít nhiều gì thì ông nào cũng chuẩn bị sẵn tư tưởng là làm sao để mình có lợi nhất ( ... ) hỏi thật chứ ai dám dơ tay khẳng định là mình luôn vui vẻ khi có người nào đó làm ăn hơn mình :D ( đùa thui chứ vẫn có người đó nhưng chắc hiếm :D ) vân vân và vân vân ... Không phải nói tiêu cực nhưng mình thấy thực tế phủ phàng là vậy!Còn mà ai cũng như ae trong Thủy Hử thì thui ko nói tới :)

Thế cái topic *** trâu hoá bùn trước thì để làm gì
giai quyết đi,đúng là ngưu tầm ngưu mã tầm mã :))
Ý nghĩa nó là gì,ai sẽ xử vụ những vụ như vậy hả mod

Mình muốn tham gia lắm nhưng 1 tháng kiếm không nổi 3 tr đóng sao đc :(

Thế cái topic *** trâu hoá bùn trước thì để làm gì
giai quyết đi,đúng là ngưu tầm ngưu mã tầm mã :))
Ý nghĩa nó là gì,ai sẽ xử vụ những vụ như vậy hả mod

Hãy vào bằng nick thật đi bạn. Rồi sẽ có người nói chuyện !
Có gì phải sợ mà dùng nick clone cho mệt bạn !

Mình biết 4rum này có rất nhiều đại gia, với họ 10tr không là gì cả. Họ kiếm cả vài chục K 1 tháng
Các bạn có thể bỏ 1-2tr/ tháng ra hỗ trợ vài bạn newbie cái acc socks hem, để họ có thể có gọi là chút vốn và công cụ kiếm tiền. 1 tháng với các bạn ấy 1-2 tr là nhiều lắm rùi. Acc socks đó có thể cho letam quản lí và share số socks trên đầu người cho mấy bạn newbie ( ví dụ 1 ngày mỗi bạn 10 con chẳng hạn)
Hihi đây là ngu kiến của mình. Mình biết come2get và paynet 1 tháng không dưới 10k đâu :(

Mình muốn tham gia lắm nhưng 1 tháng kiếm không nổi 3 tr đóng sao đc :(

Cảm ơn Alvis!
Thực sự mình biết cũng k dễ mà tiến hành đc như thế. Nhưng ít ra cũng mong có được nhiều người có cùng nguyện vọng. Đằng này nguyện vọng còn k có nữa thì biết sao giờ.
Thôi vậy, anh em Offer dù gì cũng biết nhau là tốt rồi.
Cảm ơn mọi người !

Hãy vào bằng nick thật đi bạn. Rồi sẽ có người nói chuyện !
Có gì phải sợ mà dùng nick clone cho mệt bạn !
Vì Tôi sợ bị đâm bởi những kẻ 2 mặt
Loi nói và hành động nó lật mặt lắm
Bạn có thể trả lời về cái topic mà tôi thắc mắc k :))

chém gió điên đảo rồi chung quy lại cũng là "Khó" . bạn nào ở Hải Dương gần khu vực Khu Công Nghiệp Đại An muốn làm thì vác máy đến nhà mình cùng làm đang cần vài mem ruột chiến :)

admin chịu khó tuyển mem offline như đám bên quận 7 vs tân phú đi , 1 cty làm offer của nó chia ra 2 ca ... bên q7 1 ca khoảng 30 người , bên quận tân phú thì 1 ca 50 người thì phải , có 2 ca thay phiên nhau làm 24/24 , tụi nó đc trã 1 tháng / lương 1tr8 nếu đủ mail 1 ngày , vượt chỉ tiêu mail thì đc thêm 1k thì phải , ko bao ăn uống =.='

admin chịu khó tuyển mem offline như đám bên quận 7 vs tân phú đi , 1 cty làm offer của nó chia ra 2 ca ... bên q7 1 ca khoảng 30 người , bên quận tân phú thì 1 ca 50 người thì phải , có 2 ca thay phiên nhau làm 24/24 , tụi nó đc trã 1 tháng / lương 1tr8 nếu đủ mail 1 ngày , vượt chỉ tiêu mail thì đc thêm 1k thì phải , ko bao ăn uống =.='

Tính theo account mỗi acc 4000-5000 thì phải.
Nhớ không nhầm Group Tân Phú của lão Hùng làm cho Anh Vũ bên Califonia :D

Tính theo account mỗi acc 4000-5000 thì phải.
Nhớ không nhầm Group Tân Phú của lão Hùng làm cho Anh Vũ bên Califonia :D

tính theo mỗi acc là đám khác bên tân phú nữa , bên tân phú có mấy cty off lận , mà đa số tụi nó trã lương cứng 1tr8 / tháng , bóc lột vl =.='

bóc lột vãi @@ .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week