Tuyển hội viên cho Group - VIP Admins và Vip - Mems !

@ Letam: Tớ cũng nhờ cậu nhiều lần rồi mà đến này vẫn chưa fix. Mấy cái Topic report tớ Scam nhưng tớ đã k scam và đã giải quyết sạch sẽ. Cậu hãy xóa giúp tớ. Để vậy là không đúng với tớ rồi !
Thanks.

Những topic đó bên mod scam. Mod bên đó cũng đã close sach rồi còn đâu :binhsua163:

cơ bản là vốn dĩ người vn phần lớn chẳng mấy ai đoàn kết, nhất là trong lúc khó khăn, ai cũng tìm đường lợi riêng cho mình hết ( đói mà, miếng cơm manh áo, dễ hiểu thui), ko nói xa xôi, ae trong họ hàng làm ăn với nhau còn tính toán nữa huống chi là chỉ biết nhau qua cái mạng ảo này, nói hợp tác thì hợp tác chứ bảo đảm ít nhiều gì thì ông nào cũng chuẩn bị sẵn tư tưởng là làm sao để mình có lợi nhất ( ... ) hỏi thật chứ ai dám dơ tay khẳng định là mình luôn vui vẻ khi có người nào đó làm ăn hơn mình :D ( đùa thui chứ vẫn có người đó nhưng chắc hiếm :D ) vân vân và vân vân ... Không phải nói tiêu cực nhưng mình thấy thực tế phủ phàng là vậy!Còn mà ai cũng như ae trong Thủy Hử thì thui ko nói tới :)

Thủy hử là cái gì vậy đại ca :binhsua146:

- - - Updated - - -

Tính theo account mỗi acc 4000-5000 thì phải.
Nhớ không nhầm Group Tân Phú của lão Hùng làm cho Anh Vũ bên Califonia :D

UHm đúng.. nghe mà chua chát làm sao nhỉ... account 5k.. làm tầm 20p/account .. còn chưa kể check đạt hay loại... --> hút máu người ...mình hồi xưa mới tập tành cũng hiến ít máu vào những kiểu cty thế này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week