tuyển mem bluestack số lượng khủng min 1$ paid ngày

Cái ACB của mình thẻ VISA prepaid mình điền chỗ số TK là số trên thẻ được k khi đăng kí đó
đc bạn nhé

làm cái gì thế 1 app dc bao nhiu point nếu dc mình theo 1 chan

anh ơi .em luc em lap tk em co điền cái bank la so tk cua viettinbank .bây gio em muốn đổi sang số tk acb dc ko anh. mà anh ơi nhiều tk dùng chung 1 bank acb đc ko .vì bạn em no ko có cái thẻ acb nào .thank anh

anh ơi .em luc em lap tk em co điền cái bank la so tk cua viettinbank .bây gio em muốn đổi sang số tk acb dc ko anh. mà anh ơi nhiều tk dùng chung 1 bank acb đc ko .vì bạn em no ko có cái thẻ acb nào .thank anh
bạn vào edit proifile đổi tai khoản thẻ, bạn chỉ cần đăng kí 1 tài khoản để làm,mỗi khi bạn gỡ bluestack và đăng nhập lại có thể làm lại những con đã làm.

Các App có ra hàng ngày không thớt... hay là down hết thì tịt
Làm nhiều acc cùng 1 bank đc k thớt :)))
1 acc lam trọn đời, app ra mỗi khi cài lại bluestack :)

Thot cho hoi, sang to choi >10k point, sao toi nay vao dang nhap thi diem con 3700 point. Hong hieu, cho giai thich cua thot.
bạn gửi tin nhắn vào facebook nhé. nếu bạn tính tông số đã làm đc hơn 10k thì vẫn chưa đúng nhé, điểm sẽ công sau 3-4 phút, có thể những app ban làm chưa đúng quy trình dể nó cộng

vậy là mỗi lần làm xong hết app trong đó phải gở cả nguyên bluestacks luôn à rồi cài lại cái app của bạn hả

vậy là mỗi lần làm xong hết app trong đó phải gở cả nguyên bluestacks luôn à rồi cài lại cái app của bạn hả
đúng rồi, sau đó đăng nhập lại và có thể làm lại các app đã làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week