Tuyển mem, group làm site offer trực tiếp với admin

Up cho chủ thread uy tín.. tuyển được người cày trâu

nếu đã quyết tâm làm thì 1 tuần 1 lần luôn sao phải 2 tuần 1 lần. Kéo dài payment vậy rồi die tính toán thế nào:binhsua72:

nếu đã quyết tâm làm thì 1 tuần 1 lần luôn sao phải 2 tuần 1 lần. Kéo dài payment vậy rồi die tính toán thế nào:binhsua72:
Bạn có hiểu được những khó khăn để có được những cái bây giờ cho a e chiến không mà luôn đòi hỏi thế, có biết Bill gate nó như nào mới có microsoft như bây giờ không, nếu bạn có cái gì chuẩn luôn được thì đóng góp đi.

Xin lỗi tôi chả đòi hỏi gì quá đáng cả! tôi làm xong và tôi muốn được trả tiền xứng đáng với gì tôi làm thế thôi.
Muốn làm ăn lớn thì ngoài kinh nghiệm ra còn đòi hỏi vốn, cái kiểu kéo dài payment là biết vốn không đủ OK.
Cứ thử pay daily xem thiếu gì pro vào làm và cũng chẳng cần mấy cái nick clone vào up bài đâu , hài hước lắm :binhsua90:

Xin lỗi tôi chả đòi hỏi gì quá đáng cả! tôi làm xong và tôi muốn được trả tiền xứng đáng với gì tôi làm thế thôi.
Muốn làm ăn lớn thì ngoài kinh nghiệm ra còn đòi hỏi vốn, cái kiểu kéo dài payment là biết vốn không đủ OK.
Cứ thử pay daily xem thiếu gì pro vào làm và cũng chẳng cần mấy cái nick clone vào up bài đâu , hài hước lắm :binhsua90:
Uh. Bạn nói đúng. Làm xong mún trả tiền xứng đáng. Nhưng trả tiền thì cũng phải đến ngày mới thanh toán dk chứ bạn . Đi làm cũng phải có ngày mới nhận dk lương mà. Còn về những vấn đề pay daily........ khi bạn làm admin và số lượng mem lớn bạn sẽ hiểu dk có rất nhiều vấn đề. Vấn đề payment , sao bạn bít vốn ko đủ .Bạn làm dk bao nhiu mà bạn lo vốn bọn mình ko đủ ? Chẳng ai dại mà đi mở site rùi kiếm vài đồng cam quyt cả bạn ak. Hãy đặt vào vị trí bọn mình để xem cam quyt nó có đáng ko bạn nhé !

Bạn có hiểu được những khó khăn để có được những cái bây giờ cho a e chiến không mà luôn đòi hỏi thế, có biết Bill gate nó như nào mới có microsoft như bây giờ không, nếu bạn có cái gì chuẩn luôn được thì đóng góp đi.
Thanks Tuấn Anh! Lúc nào rảnh sang NĐ chơi nhé

- - - Updated - - -

Thanks pipersting,
Bạn nói đúng, thậm chí rất đúng luôn. Nhưng mỗi 1 người có 1 cách làm việc riêng. Mình không cho rằng người pay 1 lần 1 tuần thì nhiều tiền hơn người pay 1 tháng 1 lần :)
Người nào chịu được nhiều mem hơn thì nhiều tiền hơn mới là chính xác!
Chủ topic là ở cùng xóm với mình và cùng hợp tác như comment đầu tiên mình nói. Ngoài ra mọi người khác đều là bạn bè trên mmo của mình.
Diễn đàn có rule cấm clone nick, nên bạn có thể report với Admin. Nếu đúng là clone, mình xin chịu bị baned nick. hi. Đây cũng là topic của bạn mình, hi vọng cậu vào ủng hộ nhé
Thanks pipersting!

dạo này mem mà chảnh nhờ :)), ko làm thì cho next đi, làm j thì cũng nghĩ lợi ích 2 bên chứ

Thanks Tuấn Anh! Lúc nào rảnh sang NĐ chơi nhé

- - - Updated - - -

Thanks pipersting,
Bạn nói đúng, thậm chí rất đúng luôn. Nhưng mỗi 1 người có 1 cách làm việc riêng. Mình không cho rằng người pay 1 lần 1 tuần thì nhiều tiền hơn người pay 1 tháng 1 lần :)
Người nào chịu được nhiều mem hơn thì nhiều tiền hơn mới là chính xác!
Chủ topic là ở cùng xóm với mình và cùng hợp tác như comment đầu tiên mình nói. Ngoài ra mọi người khác đều là bạn bè trên mmo của mình.
Diễn đàn có rule cấm clone nick, nên bạn có thể report với Admin. Nếu đúng là clone, mình xin chịu bị baned nick. hi. Đây cũng là topic của bạn mình, hi vọng cậu vào ủng hộ nhé
Thanks pipersting!

Up hộ trial mod nè .
PS all: chỉ mong đôi bên cùng có lợi thôi, sợ nhất admin như bạn Alviss ấy xì cam xong té .

dạo này mem mà chảnh nhờ :)), ko làm thì cho next đi, làm j thì cũng nghĩ lợi ích 2 bên chứ
Xin lỗi bác đấy không phải là chảnh mà người ta cần trả công xứng đáng cho công sức mình bỏ ra thôi.
Còn lợi ích 2 bên như bác nói chắc đòi trả mem rate 20% rồi 50% US 50% UK AU như bác thì phải.

Pay 1 tuần hay 2 tuần 1 lần ko phải vấn đề, tất nhiên ai chả muốn làm đc pay nhanh nhưng mà về cơ bản 1 tuần thì tốt còn 2 tuần cũng chả nói lên điều gì, quan trọng là admin có khả năng pay cho mem ngay cả khi lock net ko thôi. Mình nghĩ các cậu cũng ko chịu đc quá nhiều mem nên cũng ko cần cố làm vừa lòng nhiều người làm gì, như cậu nói đang có 3 group chuẩn bị làm cho cậu, thế là quá thừa rồi, việc còn lại ko phải mem mà là cách điều hành nữa thôi.

Còn nếu cậu vẫn muốn tuyển thêm thì post rate lên hản topic trang 1 ấy, rate 40% là khá ổn nên sẽ có nhiều người pm nữa. Chúc may măn!

Nhiều site admin cho phép làm bằng HMA, proxy, AOL... nhưng admin có dám đảm bảo sẽ được net pay không? :) Hãy cùng tìm câu trả lời nhé ^^

có đấy bạn , chịu chi 1 chút cho NET là được thôi

Admin gì mà kèo zị
K bik rate ra sao mà giá 20k :|

Admin gì mà kèo zị
K bik rate ra sao mà giá 20k :|
Bạn biết tại sao các Admin site off hay để $1.00 = 20,000vnđ không? Bởi payment họ nhận là paypal with hay ex được khoảng 20k/1 $ nên họ đặt 20,000 cho dễ tính toán. Ai pay 1$ = 21k, 22k...25k thì họ cũng giảm rate trong net xuống thôi :)

Hj . keo gì đâu bạn . B cứ test thử site sẽ bít mà. 20 , 21 ,22k nó có quan trọng lắm đâu bạn. Giá chung trên forum mà bạn
K nói về $ chủ yếu là rate kìa :| 8-2 thì chết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week