Tuyển mem làm maloffers và posrev giá 19k/$ - Nhận đào tạo newbie!

Tớ làm với bạn tớ. Dạo này bỏ design web muốn tham gia mmo. Cũng 1 thời qui ẩn giang hồ chiến paid-the-fastest nhưng dạo này nó check kĩ quá ko lọt :binhsua22:
Bác no_one nói bác scam đấy...

AE chú ý, sup này không làm cho admin !

Tớ đây tớ đây... Ồn ào thế?
Có ai tớ nợ tiền ko?
Bạn tớ làm cho admin đấy. Có ai có ý kiến ko?
Nó bảo một mình nó tuyển mem ko đạt chỉ tiêu nhờ tớ giúp đấy
Nhặng xị cả lên

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

Có ai nghe tớ nói tớ làm cho admin ko?
Bộ làm cho sup thì ko có giá cao à
Bây giờ pos, malo với thunder có sup người trả cho tớ 20k đấy, chỉ ko tiện nói ra thôi
Có ai ăn cam của tớ chưa... chỉ đc cái tinh vi

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

Cái ông no_one cũng lạ thật
Chiều hôm qua pm
hỏi là ai
phân tích rõ rồi
tớ hỏi có gì ko
nói ko đc đưa tên site ra kẻo sợ sập
okei
còn gì nữa ko?
bảo chỉ đc làm 1 trong 2 site vì offer giống nhau
okei luôn. Có bạn nào trong group tớ cho chiến 1 lúc 2 site 1 lần ko?
Nói ko thể làm 2 site vì đưa 1 acc socks chiến 2 site
Cho hỏi anh em có ai nói làm malo mà tớ đưa acc socks cho làm ko?
:|

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

Hỏi còn gì nữa ko để điều chỉnh
ko thấy nói gì hết
Rồi trưa nay đi học về ăn cơm xong
lên thấy mem nói
Vào đây bực cả mình

Bạn cậu nhờ cậu tuyển mem à ? Nghe ảo nhỉ ? Bạn cậu bận đến nỗi không post được cái bài tuyển mem à ? Các bạn mới chơi offer thì chọn Sup cẩn thận , đỡ phải áy náy . Mình solo thẳng với no_one cho lành :)

Bác no_one nói bác scam đấy...
Bác ấy nói thế à... thế thì bạn đừng có làm nữa
Đơn giản thế cũng kêu
:|

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

Bạn cậu nhờ cậu tuyển mem à ? Nghe ảo nhỉ ? Bạn cậu bận đến nỗi không post được cái bài tuyển mem à ? Các bạn mới chơi offer thì chọn Sup cẩn thận , đỡ phải áy náy . Mình solo thẳng với no_one cho lành :)
Có nhiều chuyện xung quanh lắm :))
Nó cũng cố gắng tuyển mem rồi ấy chứ :))

haizzzzzzzzzzzzzz lém spam vs comment chẳng biết nói gì thôi chúc chủ thread làm ăn phát đạt hohoooooooo

Cho đến bây giờ chưa thấy ai lên tiếng và đưa ra được bằng chứng nói về vụ cam quýt ở đây ^^!
Nên Topic này ko bàn luận thêm, chỉ là bận bịu..đại loại là thế ^^! như bên TOpic Tozyngy ấy ^^! Vắng có 1 tuần thôi mà đã nói scam đỏ mặt lên.
Không có scam ờ đây nhá ^^! Làm ăn bình thường..chúc bác tuyển Mem càng nhiều hơn nữa

Last edited by a moderator:
máy mình thì cấu hình yếu, làm malo mà có mấy cái site nhất là cái site xxx cứ vào là đơ cả máy, toàn phải bật 2-3 tab chứ ko dám bật nhiều, chắc lại aol chiến posrev quá :binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week