Tuyển mem làm offer - event khủng hàng tháng

xin lồi bro? yahoo bro là gì? tui không thể send acc socks cho bro khi mà bro treo nick di động 8-} bro hỏi anh iloveptc1984 xem có acc socks k nhé 8-}

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

Confirm Rules !

Mình đã nhận được account sock của Ansuno từ chiều hôm qua mà

EVENT UPDATE: Sau khi tổng kết cả tháng 6 mem nào làm đc số mail 800 (Cre đều) tặng 1 máy MP3, 1500 mail (Cre đều) tặng 1 máy MP5 (xuất xứ từ đâu thì chưa biết)

Thank đã ủng hộ !

Ác, chắc là hàng Mao trạch Đông rùi

EVENT UPDATE: Sau khi tổng kết cả tháng 6 mem nào làm đc số mail 800 (Cre đều) tặng 1 máy MP3, 1500 mail (Cre đều) tặng 1 máy MP5 (xuất xứ từ đâu thì chưa biết)

Thank đã ủng hộ !

Ác, chắc là hàng Mao trạch Đông rùi
Em cũng nghĩ vậy đó bro :))

List đó là e xem bảng check cre thấy các off này hay đc tiền :D
Giờ chơi theo kiểu số lượng đè chết người =))

:)) 1500 mail chắc tuyển gruop làm quá .... mà mp5 hàng lõm thì lỗ nặng mất =))

có tút info thì solo dễ thôi , tập trung những con off cre đều :) , ko nên làm hết off rất tốn thời gian , từng làm 2108 mail trong 15 ngày :) , xong rồi nhập viện lun =))

có tút info thì solo dễ thôi , tập trung những con off cre đều :) , ko nên làm hết off rất tốn thời gian , từng làm 2108 mail trong 15 ngày :) , xong rồi nhập viện lun =))

Bác làm offer site này chưa:) Share e list off tập trung của bác ;) Admin nói 1 mem của hắn 1 ngày làm 50-70 acc , kinh khủng thật, hôm nay e thử phấn đấu 1 ngày 30 acc trước xem có nổi k đã :D

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

thử tự cày tự ăn event xem thế nào, hoho

Bác làm offer site này chưa:) Share e list off tập trung của bác ;) Admin nói 1 mem của hắn 1 ngày làm 50-70 acc , kinh khủng thật, hôm nay e thử phấn đấu 1 ngày 30 acc trước xem có nổi k đã :D

mình bỏ offers lâu oy` :D , lúc trước mới vào nghề gà lắm , thấy site có bao nhiu off là làm hết nhưng rồi tỹ lệ cred cũng đâu có cao có khi làm hết off 1 acc đc 0,3$ , acc cao nhất từng làm 1,9$ ( hiếm khi nào làm đc :( ) , làm 0,6 ,0.8$ thì nhìu :) , xong rồi thời gian sau làm ngồi suy ngẫm làm hết off trong site tốn thời gian quá , rồi xem lại bảng check coi con off nào cred ra đều nhất tập trung làm những con đó :D , thường thường đa số chỉ khoảng 3,4 con off là ra cred đều :) , lúc trước thường làm những con off LOCAL JOB RUSH (USA ) , The Freebie Fix , Survey Taker Panel (USA) <<< thằng này lúc trước làm thấy gữi mail về kick hoạt tài khoản đều đều ( có gửi mail kick hoạt về là có tiền thằng này ) ko nhận đc tiền con off này khi trùng info , sock này nọ , nhưng hok hiễu sao mấy hôm bữa trước thữ làm lại offers , và làm con off Survey Taker Panel (USA) này thấy nó ko còn gữi mail kick hoạt về nữa :( , làm 10 mail ko mail nào nó gữi về :( , quả thật thấy offers dạo này khó ăn quá khó hơn lúc trước nhiều :( , nên giờ tập trung gõ captcha cho lành :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week