Tuyển mem offer pay daily

Untitled.jpgĐã nhận tiền sau 3p.:).

admin uy tín,nhiệt tình! up up
p.s:+ dễ thương nữa ;))

Attachments

13 KB · Views: 41
Last edited by a moderator:
Hôm trước có bạn chào hàng site socks vượt proxstop, nếu có đi ngang qua thì pm yh mình lại nhé....

cho mình làm với được ko bạn! hic hic! Mình có kinh nghiệm làm ofer 5 năm rồi! sock séc thì cũng có tạm ổn! Nếu chủ thớt dễ thương thì theo chân suốt đời. Có người yêu hay chưa ko quan trọng. offer thì chỉ là vấn đề nhỏ và để ý thớt mới là chính! :D :D
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

cho mình làm với được ko bạn! hic hic! Mình có kinh nghiệm làm ofer 5 năm rồi! sock séc thì cũng có tạm ổn! Nếu chủ thớt dễ thương thì theo chân suốt đời. Có người yêu hay chưa ko quan trọng. offer thì chỉ là vấn đề nhỏ và để ý thớt mới là chính! :D :D

Em tưởng bác hạ tiêu chuẩn trên stt là tuyển người yêu chỉ cần mưa biết chạy đi trú là ok rồi :m131:
Bác có Sock Vượt Proxy ko bác ???

Em tưởng bác hạ tiêu chuẩn trên stt là tuyển người yêu chỉ cần mưa biết chạy đi trú là ok rồi :m131:

Ko biết tiểu thư lan man có dễ thương không, dả danh vào nhóm làm ofer lấy uy tín rồi cua cẩm xem sao, chứ tình hình này ế quá rồi! hic hic! sock có con được con ko! tùy thuộc vào net nó để ở múc mấy? sock ssh thì hiện h cũng có tầm 1400 con! đang lưu sài dần!

Trời mắc cười quá vậy, mưa biết trốn là ok hả? vậy sẽ tuyển được nhiều lắm nhé

- - - Updated - - -

Có người yêu hay chưa không quan trọng, vậy đã có chồng rùi thì có quan trọng ko you ???

có con được con ko! tùy thuộc vào net nó để ở múc mấy? sock ssh thì hiện h cũng có tầm 1400 con! đang lưu sài dần!
ssh hôm trước em đổi với bác thì ok làm ngon lành :m003:
Mấy hôm nay hình như nó Tăng mức check Proxy ... Em vào 60 con ssh không qua nổi 1 con nào ... Trước 5-6 con thì qua đc 2-3 con ... Giờ đang nản quá :m003:
Bác có loại nào vượt Proxy tốt tốt ko bác send cho em thử vài con đi...Có gì hậu tạ bác nhờ bác cung cấp luôn :m003:
Em cũng đang cần số lượng khá khá và nhiều :m003:
Nếu đc bác cho em cái giá vừa vừa :m131:

@tieuthu : Ế rồi nên tiêu chuẩn chỉ cần thế thôi :binhsua04: Nhặt lá đá ống bơ hay sứt môi lồi rốn cũng không qua trọng :binhsua15:
Mưa to biết chạy đi trú là ok rồi mà :binhsua11:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week